๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 08:55:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "โครงการพาน้องเสียเงิน"  (อ่าน 57174 ครั้ง)
ลูกซองสั้น
Shotgun lover
Moderator
Hero Member

คะแนน 112

side by side

« ตอบ #105 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 05:39:19 AM »

ท้ายแถวอยู่ไหนครับ....ผมจะไปต่อคิว เข้าโครงการ " พาน้องเสียเงินครับ" น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

หัวแถว        อยู่หน้าธนาคารครับ    กำลังจะไปโอนเงิน
กลางๆแถว   อยู่ที่วังไชยา              กำลังยื่นเอกสาร
หางแถว      อยู่ที่ปากเกร็ด             กำลังดู catalog
ส่วนคนที่กำลังวิ่งจะไปต่อหางแถว   กำลังมาจากปทุมธานี

เจอข้อความนี้ มีสองสามคน หมดกำลังใจรอไปแล้ว 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2009, 05:41:04 AM โดย ลูกซองสั้น » บันทึกการเข้า
Sniper69 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

One shoot one kill.

« ตอบ #106 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 11:16:00 AM »

ท้ายแถวอยู่ไหนครับ....ผมจะไปต่อคิว เข้าโครงการ " พาน้องเสียเงินครับ" น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

หัวแถว        อยู่หน้าธนาคารครับ    กำลังจะไปโอนเงิน
กลางๆแถว   อยู่ที่วังไชยา              กำลังยื่นเอกสาร
หางแถว      อยู่ที่ปากเกร็ด             กำลังดู catalog
ส่วนคนที่กำลังวิ่งจะไปต่อหางแถว   กำลังมาจากปทุมธานี

เจอข้อความนี้ มีสองสามคน หมดกำลังใจรอไปแล้ว 

คนจากสายไหม จะไปต่อท้ายแถว ต่อจากคนที่วิ่งมาจาก ปทุมธานี ครับ พี่ลูกซองสั้น   ไหว้ ไหว้ ไหว้ตอนนี้ ก็เป็นเด็กริมสนาม แอบดูพี่ๆเค้ายิงกันไปก่อน   เศร้า เศร้า เศร้า

ชมรมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน
BLUE ZONE
ลูกซองสั้น
Moderator
Hero Member

คะแนน 112

« ตอบ #107 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 01:40:31 PM »

ช่วงนี้ ก็ทำ 3 ข้อไปก่อนครับ

1. หาเงินไว้ ให้มาก
2. ทำมือให้อ่อนๆ ไหว้ให้ไว
3. ปากต้องหวาน พูดให้เพราะๆเข้าไว้ (ผู้ใหญ่จะได้รัก)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #108 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 09:28:27 PM »

3. ปากต้องหวาน พูดให้เพราะๆเข้าไว้ (ผู้ใหญ่จะได้รัก)

รับทราบปฎิบัติ  Grin Grin Grin แต่ ข้อ 1 นี่ ทำยากน่าดูเลย  Grin Grin

ชมรมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน
BLUE ZONE
ลูกซองสั้น
Moderator
Hero Member

คะแนน 112

« ตอบ #109 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 04:40:16 AM »

ข้อ 1 นี่ บ่นว่าทำยากทุกคน

ผมได้ยินราคาของใหม่แถวหลังวัง แล้วต้องเดินหนี ฟังราคาแล้วอยากแช่งคนขาย ให้มันขายไม่ออก
หลายคนเห็นราคาของใหม่แถวหลังวัง กลายเป็นคนที่พลิกวิกฤตให้เป็นโอกาส
ของขาวๆ ดำๆ หรือด่างๆ ที่เก็บเอาไว้ก็พลอยมีราคาสูงขึ้นไปด้วย

คิดอีกที ข้อ 1 อาจจะทำได้ง่ายๆนะครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #110 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 06:51:15 PM »

ข้อ 1 นี่ บ่นว่าทำยากทุกคน

ผมได้ยินราคาของใหม่แถวหลังวัง แล้วต้องเดินหนี ฟังราคาแล้วอยากแช่งคนขาย ให้มันขายไม่ออก
หลายคนเห็นราคาของใหม่แถวหลังวัง กลายเป็นคนที่พลิกวิกฤตให้เป็นโอกาส
ของขาวๆ ดำๆ หรือด่างๆ ที่เก็บเอาไว้ก็พลอยมีราคาสูงขึ้นไปด้วย

คิดอีกที ข้อ 1 อาจจะทำได้ง่ายๆนะครับ

ใหม่ เก่า ดำ ด่าง ขาว เขียว ยาว สั้น กุด แปลงสินทรัพย์เป็นทุนหมดแล้ว เตรียมพร้อม เข้าโครงการ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

BLUE ZONE
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #111 เมื่อ: มีนาคม 21, 2009, 11:10:13 PM »

ปฏิบัติครบทุกข้อมิได้ขาดตกบกพร่อง
ตอนนี้หลังคาบ้าน รื้อ กระเบื่องออกแล้ว เอาฟูกปูรอง กันหล่นจากฟ้ามา กระทบพื้น กลัวเป็นรอย ค่ะ  กิ๊วก๊าว

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #112 เมื่อ: มีนาคม 21, 2009, 11:34:58 PM »

ปฏิบัติครบทุกข้อมิได้ขาดตกบกพร่อง
ตอนนี้หลังคาบ้าน รื้อ กระเบื่องออกแล้ว เอาฟูกปูรอง กันหล่นจากฟ้ามา กระทบพื้น กลัวเป็นรอย ค่ะ  กิ๊วก๊าว

687 EELL  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

BLUE ZONE
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #113 เมื่อ: มีนาคม 23, 2009, 11:41:28 AM »

ขอเข้ามาหาความรู้ด้วยคนนะครับ ไหว้ Grin
o/uboy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #114 เมื่อ: มีนาคม 23, 2009, 12:25:14 PM »

ขอเข้ามาหาความรู้ด้วยคนนะครับ ไหว้ Grin
ยินดีครับผม แต่ระวังเสียเงินนะครับ
ลูกซองสั้น
Moderator
Hero Member

คะแนน 112

« ตอบ #115 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 04:34:36 PM »

ข่าวด่วน

อีกสองสามวัน จะมี Ruger หลายรุ่น เข้ามาที่หลังวัง
ไม่ต้องจอง ไม่ต้องรอนาน รีบไปขอ ป 3 แล้วไปซื้อได้เลยครับ
ใครมือยาว สาวได้ สาวเอาจ้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 20, 2009, 04:46:34 PM โดย ลูกซองสั้น » บันทึกการเข้า
t...star@ryc-รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #116 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 06:01:05 PM »

อันนี้ยี่ห้อ TRUGLO ราคา $89.99 
มีให้เลือกใช้กับปืน
REM
MOSS 835
BER/BEN
BRNG INV+

อันนี้ของ POLY CHOKE ราคา$99.99
REM
INV+
INV
BER/BEN
BER OPT+
MOSS 835/935

ไหว้ ไหว้ ไหว้ รบกวนถามพี่ๆครับ ตอนนี้บ้านเรามีขายรึยัง หรือมีที่ไหนรับสั่งซื้อบ้างครับ สวยดี ไม่ต้องถอดบ่อยๆด้วย  ไหว้
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #117 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 09:49:01 AM »

อันนี้ยี่ห้อ TRUGLO ราคา $89.99 
REM
MOSS 835
BER/BEN
BRNG INV+

อันนี้ของ POLY CHOKE ราคา$99.99
REM
INV+
INV
BER/BEN
BER OPT+
MOSS 835/935

ไหว้ ไหว้ ไหว้ รบกวนถามพี่ๆครับ ตอนนี้บ้านเรามีขายรึยัง หรือมีที่ไหนรับสั่งซื้อบ้างครับ สวยดี ไม่ต้องถอดบ่อยๆด้วย  ไหว้
บ้านเราหายากครับ..... แม้กระทั่งโช๊คมาตรฐานของเรมิงตันเองยังไม่ค่อยมีร้านสั่งเข้ามาขาย คนยิงลูกซองส่วนมากไม่ค่อยเปลี่ยนโช๊คกัน มีมายังไงใช้อย่างนั้น หลายๆคนซื้อปืนไปไม่รู้ด้วยซ้ำว่า โช๊ค คืออะไร....................

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
Been
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #118 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 06:14:56 AM »

ได้มา 1 อันครับ โช๊ค 6 IN 1  เก็บมาเกือบ 2 ปีล่ะ!  870 ยังไม่มี  เศร้า น้ำลายหก หลงรัก
ลูกซองสั้น
Moderator
Hero Member

คะแนน 112

« ตอบ #119 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 08:27:10 AM »

ลูกนัทอีกลูกนึง ที่กำลังจะหล่นไกลต้น
ลำพังถ้ากระรอกสักตัวจะขนไปเก็บไว้กิน
กำลังของกระรอก ก็คงจะขนไปได้ไม่ไกล

แต่ถ้าลองนึกว่า 682 Gold E กระบอกนี้ เป็นเมล็ดฝ้าย
สายลมที่พัดรุนแรง อาจจะพัดพาเมล็ดฝ้ายไปได้ไกลสุดสายตา

ต้นฝ้ายคงจะคิดถึงเมล็ดฝ้ายเมล็ดนี้ แต่เพื่อการสืบเผ่าพันธุ์ของต้นฝ้าย
ต้นฝ้ายก็ได้แต่อวยพรให้เจ้าไปดีเถิด และจงขยายพันธุ์ คนรักกีฬายิงเป้าบินให้เพิ่มพูนขึ้น

คนซื้ออาจจะไม่ประสบความสำเร็จจากการแข่งขันในวันนี้
แต่ลูกหลานของท่าน อาจจะสืบทอดเจตนารมณ์ ให้สมหวังได้ในวันข้างหน้า

น้องนี สุธิยา จิวเฉลิมมิตร ก็เหมือนผลพันธุ์ของต้นฝ้าย
วันนึงในอดีต วันที่เมล็ดฝ้ายเมล็ดนึง ถูกสายลมแรงพัดจากสนามยิงเป้าบินหัวหมาก
เมล็ดฝ้ายเมล็ดนั้น ถูกสายลมแรงพัดไปถึงจังหวัดสระแก้ว
และในที่สุด เมล็ดฝ้ายเพียงเมล็ดเดียวเมล็ดนั้น
ก็พัดพาน้องนี ไปไกลถึงโอลิมปิค ที่ปักกิ่ง

ถ้าท่านมีฝันที่อยากจะไปให้ไกล จงคว้ามันไว้ก่อนที่สายลมแรงจะพัดมันผ่านท่านไป

หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9
  พิมพ์