๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 09:58:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14 ... 17
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเห็นเด็กๆ ทายปัญหา อะไรเอ่ย กันบ่อย ชวนพี่ๆ มาทายกัน ถ้าพี่แน่อย่าแพ้เด็กครับ  (อ่าน 50890 ครั้ง)
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #150 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 08:56:34 PM »

Grin Grin Grin งงคำถาม

ป้าหน่อยเกิดไม่ทัน ... Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
RroamD
Colt 1911 Semi Auto & Single Action Only
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #151 เมื่อ: กันยายน 10, 2008, 10:08:17 AM »

ถามต่อว่า

ทำไมสโนไวท์ถึงมีฟันสะอาด Huh

ตอบ   มีคน แค(ร)ะ ตั้ง ๗ คนครับ

ที่ผมถามค้างไว้ครับ  คนลพบุรีก็ได้  ตอบหน่อย คชสีห์ ที่วงเวียนสระแก้วเป็น เพศผู้ หรือ เพศเมีย ครับ

ด้วยความเคารพ

ถูกต้องครับ Cheesy

ถามต่อครับ

ใครรู้บ้างว่าลูกของ นายเฉลิม อยู่ที่ไหน Huh

ปลายทางของการปะทะกันด้วยปืนคือเชิงตะกอนกับเรือนจำ
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #152 เมื่อ: กันยายน 10, 2008, 10:19:19 AM »

ถามต่อครับ

ใครรู้บ้างว่าลูกของ นายเฉลิม อยู่ที่ไหน Huh
อยู่บำรุง ครับ Grin

ทำไมนะ ทำไมไม่อยู่คุก

Major
ก็แค่.....?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 255

ดวงชีวัน นั้นเรายอม พร้อมจะพลี

« ตอบ #153 เมื่อ: กันยายน 10, 2008, 11:18:36 AM »

ถามต่อครับ

ว้า เข้ามาตอบไม่ทันซะแล้ว  แต่ที่แน่ ๆ มีคำตอบที่ซ่อน ไว้ ตอบได้ตรงใจผมชะมัด นะ ท่านบาร์ท นะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ผิดหวังแล้วหวังใหม่ไม่ลดละ            หวังเพื่อจะผิดหวังในครั้งใหม่
แล้วเราก็ผิดหวังสมดังใจ                 เราจึงไม่ผิดหวังสักครั้งเดียว
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #154 เมื่อ: กันยายน 10, 2008, 11:23:13 AM »

ถามต่อครับ

ว้า เข้ามาตอบไม่ทันซะแล้ว  แต่ที่แน่ ๆ มีคำตอบที่ซ่อน ไว้ ตอบได้ตรงใจผมชะมัด นะ ท่านบาร์ท นะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อ๊ากกก พี่ Major เฉลยซะแว้วว อิอิอิ

RroamD
Colt 1911 Semi Auto & Single Action Only
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #155 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 05:06:39 PM »

ถามต่อครับ

OhO พี่บาร์ท เล่นเปลี่ยนนามสกุลให้เลยหรือครับ Cheesy

กระทู้ตกไปหลายหน้าแล้ว มีคำถามมาลองภูมิพี่ต่อครับ Wink

ถามว่า
ผู้ชายกับผู้หญิง ใครฉี่ไกลกว่ากัน Grin

ปลายทางของการปะทะกันด้วยปืนคือเชิงตะกอนกับเรือนจำ
หมื่นลี้
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #156 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 07:58:13 PM »

ผมว่าผู้หญิงฉี่ไกลกว่านะครับ

ผู้ชายไม่ต้องไปไกลครับฉี่มันข้างรถนี่แหละ
 Grin Grin
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #157 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 08:04:51 PM »

ถามต่อครับ

OhO พี่บาร์ท เล่นเปลี่ยนนามสกุลให้เลยหรือครับ Cheesy

กระทู้ตกไปหลายหน้าแล้ว มีคำถามมาลองภูมิพี่ต่อครับ Wink

ถามว่า
ผู้ชายกับผู้หญิง ใครฉี่ไกลกว่ากัน Grin
นั่น เต็มๆเลย Grin

ผู้หญิงฉี่ไกลกว่าครับ ผู้ชายตรงไหนก็ได้ อิอิอิ Grin

RroamD
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #158 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 02:47:37 PM »

ผมว่าผู้หญิงฉี่ไกลกว่านะครับ

ผู้ชายไม่ต้องไปไกลครับฉี่มันข้างรถนี่แหละ
 Grin Grin

ถามว่า
นั่น เต็มๆเลย Grin

ผู้หญิงฉี่ไกลกว่าครับ ผู้ชายตรงไหนก็ได้ อิอิอิ Grin

พี่ทั้งสองคนเก่งครับ Wink

ถามต่อครับ

ห้องน้ำชายกับห้องน้ำหญิง ห้องไหนเหม็นกว่ากัน  Huh

หมื่นลี้
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #159 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 03:26:38 PM »

ตอบครับ

ห้องน้ำชาย แค่เมน(เหม็น)     แต่ห้องน้ำหญิง วู๊เมน(วูููุุ๊เหม็น)
 Grin

RroamD
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #160 เมื่อ: กันยายน 23, 2008, 05:21:39 PM »

ตอบครับ

ห้องน้ำชาย แค่เมน(เหม็น)     แต่ห้องน้ำหญิง วู๊เมน(วูููุุ๊เหม็น)
 Grin

ถูกต้องครับพี่

ถามต่อครับ

นาฬิกาตี 13 ครั้ง เวลานั้นเป็นเวลาอะไร Huh

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #161 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 01:12:40 AM »

ถามต่อครับ

นาฬิกาตี 13 ครั้ง เวลานั้นเป็นเวลาอะไร Huh

เวลาต้องเอาไปซ่อมครับ...Cheesy
Major
ก็แค่.....?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 255

ดวงชีวัน นั้นเรายอม พร้อมจะพลี

« ตอบ #162 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 09:52:19 AM »

ถามต่อครับ
เวลาต้องเอาไปซ่อมครับ...Cheesy
ว้าเข้ามาไม่ทันอีกตามเคย  กะว่าจะตอบอันเดียวกันเลย งั้นถามใหม่อีกที

คำถาม

ผู้หญิงกับผู้ชาย ใครมีความสามารถในการฉี่เก่งกว่ากัน และเพราะอะไร  (และแล้วก็วกกับไปเรื่องฉี่อีกจนได้) *คำตอบมี ๒ แบบ แต่ต้องบอกเหตุผลให้ได้ด้วยนะครับผม?

ผิดหวังแล้วหวังใหม่ไม่ลดละ            หวังเพื่อจะผิดหวังในครั้งใหม่
แล้วเราก็ผิดหวังสมดังใจ                 เราจึงไม่ผิดหวังสักครั้งเดียว
RroamD
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #163 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 01:17:23 PM »

ถามต่อครับ

พี่หมอพิมพ์เร็วไปหรือเปล่าครับ Cheesy

คำตอบคือ

เวลาเสียเงิน (นาฬิกาเสียแล้วต้องเสียค่าซ่อม

ถามต่อครับ
ว้าเข้ามาไม่ทันอีกตามเคย  กะว่าจะตอบอันเดียวกันเลย งั้นถามใหม่อีกที

คำถาม

ผู้หญิงกับผู้ชาย ใครมีความสามารถในการฉี่เก่งกว่ากัน และเพราะอะไร  (และแล้วก็วกกับไปเรื่องฉี่อีกจนได้) *คำตอบมี ๒ แบบ แต่ต้องบอกเหตุผลให้ได้ด้วยนะครับผม?

ผมยังหาคำตอบไม่พบครับพี่ Huh

ให้พี่ๆ ท่านอื่นเช้ามาร่วมสนุกทายคำถามของพี่ Major ครับ
ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมทายและตั้งคำถาม ไหว้
ด้วยความเคารพตรับ

Major
ก็แค่.....?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 255

« ตอบ #164 เมื่อ: กันยายน 25, 2008, 03:09:21 PM »

รอคำตอบนานเกิน        น้อยใจแล้วล่ะ    ฮึ   งอน

เฉลยเลยละกัน

๑. คชสีห์ที่อยู่วงเวียนสระแก้วจังหวัดลพบุรี เป็นเพศ ผู้

เหตุผล มันนอนทับ EEG ตัวเอง จนต้องร้อง(อ้าปาก)

๒. ผู้หญิงฉี่เก่งกว่า

เหตุผล  เพราะผู้หญิงสามารถฉี่แล้วปล่อยมือได้ในขณะฉี่ (ผู้ชายไม่สามารถทำได้เนื่องจากถ้าไม่จับเปียก)

๒.๑ ผู้ชายเก่งกว่า

เหตุผล   ขออนุญาต อุบ ไว้ก่อน พรุ่งนี้จะมาตอบ ครับผม ยิ้มีเลศนัย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 25, 2008, 03:15:18 PM โดย Major » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14 ... 17
  พิมพ์