๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 07:09:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 42
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามสารทุกข์สุกดิบ ... (ระวังโรคตาแดง )  (อ่าน 126605 ครั้ง)
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 02:41:23 PM »

เดี๋ยวผมก็เป็นโรคกะเพาะ...บ้างดีกว่า

กะเพาะ...ร๊ากกกกกเธออออ...อิอิ
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 03:02:09 PM »

เริ่มมีน้ำมูกเอาคืนวันเสาร์(สงสัยติดจากพี่รู  Angry คิก คิก ) อาทิตย์เริ่มเจ็บคอ(สงสัยติดจากพี่ต่อ) ดีน๊ะกลับบ้านมาไม่ต้องติดเงินพี่เสืออีก  ขำก๊าก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 03:11:39 PM »

ขอให้คุณรูฯ และพี่ๆ หยเร็วๆ ครับ ตับท่าน 51 ก็ขอให้หายด้วย

ตัวผมเช้าวันอาทิตย์กินเบค่อนดิบครับ (ตามธรรมดาชอบกินรมควันเย็นๆ หนอย รุ่นนี้รมมาแต่ยังดิบแฮะ) เริ่มปวดท้อง ปวดหัว ท้องเสีย ตั้งแต่ตอนเย็นวันอาทิตย์ เช้าวันจันทร์เลยลาป่วย นอนทั้งเช้า ทั้งบ่าย หายตอนค่ำครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 03:32:52 PM »

ป่วยครับ

ยังไม่หายดี

เป็นไข้เลือดออก

น้ารูระวังหลานนะครับ

ทรมานจริงๆ อันตรายด้วย

ควายๆ แรดๆ อย่างผมยังแย่

ไหว้ อยากได้อะไรก้อนก็บอก...

อย่ามาหลอกกันเลย... ไหว้
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 03:41:57 PM »

ป่วยครับ

ยังไม่หายดี

เป็นไข้เลือดออก

น้ารูระวังหลานนะครับ

ทรมานจริงๆ อันตรายด้วย

ควายๆ แรดๆ อย่างผมยังแย่

ไหว้ อยากได้อะไรก้อนก็บอก...

อย่ามาหลอกกันเลย... ไหว้

เอา อันชูตซ์ครับ

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 03:43:14 PM »

แล้วเราก็ได้คู่กัด คู่ใหม่...
หมอหนุ่มกับ วิศวกรคึก
 Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 05:39:44 PM »

ก้อนก็บอกให้พี่หมอฉีดยา  ให้ด้วยเลยสิ  ............ โรคกลัวน้ำอ่ะหายยัง ...............  อิอิอิ

Grin ไหว้  โทษครับ  Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 06:48:57 PM »

ผมเจ็บคอเล็กน้อย ........แต่วันก่อนกินปลาทูไปเยอะเลยมีแข็งแรงครับ.......อิอิ

แต่หัวใจขาดรักครับ....^^

Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 07:55:01 PM »

หายไวๆนะจ๊ะ ก้อน

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 08:05:28 PM »

คุณหน่อยรำเอียง เอ้ย ลำเอียง  กระทู้นี้ไม่สบายตั้งหลายคน อวยพรให้ก้อนหายคนเดียว ว่าแต่อวยพรให้ก้อนหายจากโรคอะไรอ่ะ ..........  อิอิอิ

ก้อนก็บอกให้พี่หมอฉีดยา  ให้ด้วยเลยสิ  ............ โรคกลัวน้ำอ่ะหายยัง ...............  อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 08:06:53 PM »

ผมเจ็บคอเล็กน้อย ........แต่วันก่อนกินปลาทูไปเยอะเลยมีแข็งแรงครับ.......อิอิ

ปลาทูร้านไหนเนี่ยพี่ กินแล้วมีแข็งทันทีเลย  ขำก๊าก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 08:12:22 PM »

โดนชก โดนชก โดนชก แบร่ แบร่ แบร่

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 08:24:47 PM »

รักษาสุขภาพกันด้วยครับ
ดื่มให้น้อยๆกันหน่อย....

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 08:28:30 PM »

คุณหน่อยรำเอียง เอ้ย ลำเอียง  กระทู้นี้ไม่สบายตั้งหลายคน อวยพรให้ก้อนหายคนเดียว ว่าแต่อวยพรให้ก้อนหายจากโรคอะไรอ่ะ ..........  อิอิอิ

คนเค้าน่าเอ็นดู

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 08:39:58 PM »

งั้นคนที่ป่วยก็ให้หายป่วย คนที่ไม่ป่วยก็ให้ป่วย เอ๊ย ให้สุขภาพแข็งแรงตลอดไป  คิก คิก คิก คิก

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 42
  พิมพ์