๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 04:33:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ....ข่าวแมซท์การแข่งขัน , ผลการแข่งขัน และแจ้งปรับคลาสนักกีฬา IPSC....  (อ่าน 85613 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #90 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2009, 07:47:58 PM »

ขอเรียนเชิญนักกีฬาเข้าร่วมพบปะสังสรร และ ทำการแข่งขันยิงปืน IPSC

รายการ "Crocodile Farm IPSC Championship 2009/4"

ซึ่งเป็นแมทช์สุดท้ายของ ฟาร์มจระเข้ ในวันที่ 20 ธันวาคม พ.ศ. 2552

ณ. อำเภอฝาง จังหวัดเชียงใหม่

กำหนดการแข่งขัน

วันที่ 19 ธันวาคม

16.00 - 18.00    ลงทะเบียน
18.00 - 20.00    เลี้ยงปีใหม่สังสรร

วันที่ 20 ธันวาคม
9.00 - 15.00      Main Match
15.30 - 16.30    ประกาศผลและมอบรางวัล

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #91 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2009, 07:53:05 PM »

TISA Thailand IPSC Shooting Association (BIRA)

มีความยินดีขอเรียนเชิญนักกีฬายิงปืนทุกท่านเข้าร่วมการแข่งขันยิงปืนในระบบ IPSC ในวันที่ 10 มกราคม 2552

จำนวน 12 สนาม

ค่าสมัคร 2000 บาท รวมอาหารกลางวัน

และเนื่องจากเป็น Match เปิดตัวสนาม ในวันแข่งขันทาง TISA (BIRA) จะจัดทำบัตรสมาชิก 1 ปี ให้กับท่านที่เข้าร่วมการแข่งขันโดยไม่คิดมูลค่าใดๆ

โดยขอให้ท่านนักกีฬานำ

- สำเนาบัตรประชาชน
- สำเนาทะเบียนบ้าน

ติดตัวไปด้วย

รูปถ่ายทาง TISA จะจัดถ่ายให้ท่านในวันแข่งขันเลยครับ

เปิดทำการแข่งขันทั้งหมด 5 Division .....Open, Standard, Production, Modify, Revolver

TISA (BIRA) ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ครับ

รายละเอียดอื่นและข่าวต่างๆจะทะยอยแจ้งเรื่อยๆครับ

More  in formation  for BIRA  IPSC 10 Jan 2010

MD:       Kachen
RM:        Narongsak
DRM:     TSV.
SD:        Blow
RO:        Navamin, Farm
Crono :  Lim 4
Range  Design COF:   Narongsak, Aek 
3 D design  =             Close Match
Score  Equipment:      Blow
RO Equipment:           Aek 

Trophy  Overall :

Open   =        16
      Production  = 16
      Standard =      5
      Revolver  =     5
      Modify   =        3

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
pejan
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #92 เมื่อ: มีนาคม 06, 2010, 09:41:16 AM »

เรียน คุณสุวิทย์ กรีพร้อม
     คุณสุวิทย์ครับ ผมได้แจ้งรายการแข่งขันของจังหวัดประจวบฯ วันที่ 3-4 เมษายน53ให้ทราบเพื่อแจ้งข่าวให้นักกีฬาทราบ ผมได้ติดตามหนังสือ นิตยสาร ฉบับ 425 เดือน มีนาคม นี้ แต่ไม่มีรายการของจังหวัดประจวบฯ ผมเสียดายมากที่ไม่มีรายการแข่งของจังหวัดประจวบฯในนิตยสารอาวุธปืน ฉบับนี้ ไม่ทราบว่ามีอะไรผิดพลาด ผมแจ้งให้ทราบเท่านั้น คงแก้ไขอะไรไม่ได้
pejan
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #93 เมื่อ: มีนาคม 06, 2010, 10:01:28 AM »

ผมขออนุญาตแจ้งให้นักกีฬาทราบ
รายการแข่งขันยิงปืนที่จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ ชิงถ้วยรางวัลเกียรติยศของ ส.ส เฉลิมชัย ศรีอ่อน ประธานกรรมาธิการกรมตำรวจ ในวันที่ 3-4 เมษายน 2553 ที่สนามยิงปืน ตชด. ที่ 146 บ้านด่านสิงขร บางท่านไม่ได้เปิดเน็ตดู อาจจะไม่ทราบ แจ้งหนังสือปืนนิตยสารอาวุธปืนแล้ว ไม่ทราบเกิดการผิดพลาดอย่างไร ฉบับเดือนมีนาคม ตกหล่น ก็ไม่เป็นไร ถ้านักกีฬาที่เปิดเน็ต ดูอาจจะทราบแล้ว ผมได้ลงรายละเอียดในเน็ตไว้แล้ว ช่วยบอกต่อด้วยนะครับ ส่วนรายละเอียดผมจะส่งถึงนักกีฬาอีกครั้งหนึ่ง หากนักกีฬาต้องการรายละเอียด หร้อมหนังสือคุมปืน โปรดโทร. แจ้งมาที่ผมได้เลยนะครับ0870708759แล้วผมจะส่งรายละเอียดให้อีกครั้งหนึ่ง ส่วนท่านที่ผมมีที่อยู่อยู่แล้วผมจะส่งหนังสือไปให้ท่านเร็วๆนี้ครับ
***ขอขอบคุณนักกีฬายิงปืนทุกคนที่ช่วยในการประชาสัมพันธ์การแข่งขันกีฬายิงปืนในครั้งนี้*** ขอบคุณครับ พบกันวัน้สาร์ที่ 3-4 เมษายน 2553 สนาม ตชด. 146 จังหวัดประจวบคีรีขันธ์นะครับ Smiley ขำก๊าก Huh ไหว้
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #94 เมื่อ: มีนาคม 06, 2010, 11:36:33 AM »

เรียน คุณสุวิทย์ กรีพร้อม
     คุณสุวิทย์ครับ ผมได้แจ้งรายการแข่งขันของจังหวัดประจวบฯ วันที่ 3-4 เมษายน53ให้ทราบเพื่อแจ้งข่าวให้นักกีฬาทราบ ผมได้ติดตามหนังสือ นิตยสาร ฉบับ 425 เดือน มีนาคม นี้ แต่ไม่มีรายการของจังหวัดประจวบฯ ผมเสียดายมากที่ไม่มีรายการแข่งของจังหวัดประจวบฯในนิตยสารอาวุธปืน ฉบับนี้ ไม่ทราบว่ามีอะไรผิดพลาด ผมแจ้งให้ทราบเท่านั้น คงแก้ไขอะไรไม่ได้
ผมขออนุญาตแจ้งให้นักกีฬาทราบ
รายการแข่งขันยิงปืนที่จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ ชิงถ้วยรางวัลเกียรติยศของ ส.ส เฉลิมชัย ศรีอ่อน ประธานกรรมาธิการกรมตำรวจ ในวันที่ 3-4 เมษายน 2553 ที่สนามยิงปืน ตชด. ที่ 146 บ้านด่านสิงขร บางท่านไม่ได้เปิดเน็ตดู อาจจะไม่ทราบ แจ้งหนังสือปืนนิตยสารอาวุธปืนแล้ว ไม่ทราบเกิดการผิดพลาดอย่างไร ฉบับเดือนมีนาคม ตกหล่น ก็ไม่เป็นไร ถ้านักกีฬาที่เปิดเน็ต ดูอาจจะทราบแล้ว ผมได้ลงรายละเอียดในเน็ตไว้แล้ว ช่วยบอกต่อด้วยนะครับ ส่วนรายละเอียดผมจะส่งถึงนักกีฬาอีกครั้งหนึ่ง หากนักกีฬาต้องการรายละเอียด หร้อมหนังสือคุมปืน โปรดโทร. แจ้งมาที่ผมได้เลยนะครับ0870708759แล้วผมจะส่งรายละเอียดให้อีกครั้งหนึ่ง ส่วนท่านที่ผมมีที่อยู่อยู่แล้วผมจะส่งหนังสือไปให้ท่านเร็วๆนี้ครับ
***ขอขอบคุณนักกีฬายิงปืนทุกคนที่ช่วยในการประชาสัมพันธ์การแข่งขันกีฬายิงปืนในครั้งนี้*** ขอบคุณครับ พบกันวัน้สาร์ที่ 3-4 เมษายน 2553 สนาม ตชด. 146 จังหวัดประจวบคีรีขันธ์นะครับ Smiley ขำก๊าก Huh ไหว้

สวัสดีครับ
ไม่ทราบว่าคุณ pejan ได้ติดต่อมาทางใครครับ และส่งรายละเอียดการแข่งขันมาทางไหนครับ
ผมจะลองเช็คให้ครับ  ไหว้
Festival
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #95 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 08:01:53 PM »

ต้องการซื้อปืนขนาด 11มม. จะซื้อยี่ห้ออะไรดี ?[/color]

หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์