๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 08:31:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ....ข่าวแมซท์การแข่งขัน , ผลการแข่งขัน และแจ้งปรับคลาสนักกีฬา IPSC....  (อ่าน 85609 ครั้ง)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 06:23:09 AM »

วันที่ 20 ก.ค.51 นี้...มีแข่งที่สนามนวมินทร์ฯ ชลบุรี Grin Grin Grin

รายละเอียด ดังนี้

อาทิตย์ที่ 20  ก.ค 51  (HG level II)
ขอเชิญสมาชิกสมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธไทย เข้าร่วมแข่งขัน “นวมินทร์โอเพ่น 2008/4”
ณ สนามยิงปืนชมรมไอพีเอสซี  ค่ายนวมินทร์  จ. ชลบุรี
จำนวน 10 สนาม  ใช้กระสุนประมาณ 200 นัด  ค่าสมัคร 2,500 บาท 
รางวัลมีทั้ง Open, Standard, Production, Modified และ Revolver มากมายเช่นเคย
รายละเอียดสอบถามได้ที่คุณคเนศ  081 644 0632 ,  คุณเอกรินทร์  081 844 4249
คุณสุนันท์  081 644 2789  ,  คุณสมศักดิ์  081 612 3050

(จาก..ประกาศหน้า เวปสมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธไทย)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 04, 2008, 08:19:14 AM โดย นาจา » บันทึกการเข้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 03:49:37 PM »

Grin Grin Grin

Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 04:37:05 PM »

PR IPSC THAILAND ครับ  Grin Grin

น้าเสือ เหนื่อยหน่อยนะครับ  หน้าที่ที่มีเพิ่มขึ้นแล้ว

จะขอสู้จนกระสุน...นัดสุดท้าย ...

http://www.ipscthailand.com
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 06:08:27 PM »

PR IPSC THAILAND ครับ  Grin Grin

น้าเสือ เหนื่อยหน่อยนะครับ  หน้าที่ที่มีเพิ่มขึ้นแล้ว

ไม่ถึงขนาดน้านนนครับ....แค่ช่วยกันคนละไม้คนละมือเพื่อวงการของเรา   ที่สำคัญเราจะได้ยิงกันนานๆต่อไปไงครับ Grin Grin Grin
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 06:40:03 PM »

วันที่ 20 ก.ค.51 นี้...มีแข่งที่สนามนวมินทร์ฯ ชลบุรี Grin Grin Grin

รายละเอียด ดังนี้

อาทิตย์ที่ 20  ก.ค 51  (HG level II)
ขอเชิญสมาชิกสมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธไทย เข้าร่วมแข่งขัน “นวมินทร์โอเพ่น 2008/4”
ณ สนามยิงปืนชมรมไอพีเอสซี  ค่ายนวมินทร์  จ. ชลบุรี
จำนวน 10 สนาม  ใช้กระสุนประมาณ 200 นัด  ค่าสมัคร 2,500 บาท 
รางวัลมีทั้ง Open, Standard, Production, Modified และ Revolver มากมายเช่นเคย
รายละเอียดสอบถามได้ที่คุณคเนศ  081 644 0632 ,  คุณเอกรินทร์  081 844 4249
คุณสุนันท์  081 644 2789  ,  คุณสมศักดิ์  081 612 3050

(จาก..ประกาศหน้า เวปสมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธไทย)

มาเล่นกันเยอะๆครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 06:41:14 PM »

ข้อมูลเพิ่มเติม ตารางแข่งถึงสิ้นปี

July 20 Navamin Open 2008/4 (Level II) Navamin Shooting Range, Cholburi IPSC Navamin Shooting Club

Aug 3 Crocodile Farm Standard Championship 2008/3 (Level II) Crocodile Farm Crocodile Farm Shooting Association

Sep 7 Steel Challenge 2008/1 Sor Ror Por Shooting Range Thai Practical Shooting Association

Sep 28 Navamin Open 2008/5 (Level II) Navamin Shooting Range, Cholburi IPSC Navamin Shooting Club

Oct 5 Steel Challenge 2008/2 Sor Ror Por Shooting Range Thai Practical Shooting Association

Oct 19 Navamin Open 2008/6 (Level II) Navamin Shooting Range, Cholburi IPSC Navamin Shooting Club

Nov 16 ChiangMai Open (Level II) RPS-5th base, MaeRim, ChiangMai IPSC ChiangMai Shooting Club

Dec 3-7 Thailand Open Championship (Level III)

Dec 28 Crocodile Farm Standard & Top Gun Championship (Level II) Crocodile Farm Crocodile Farm Shooting Association 

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 06:56:55 PM »

ข้อมูลเพิ่มเติม ตารางแข่งถึงสิ้นปี

July 20 Navamin Open 2008/4 (Level II) Navamin Shooting Range, Cholburi IPSC Navamin Shooting Club

Aug 3 Crocodile Farm Standard Championship 2008/3 (Level II) Crocodile Farm Crocodile Farm Shooting Association

Sep 7 Steel Challenge 2008/1 Sor Ror Por Shooting Range Thai Practical Shooting Association

Sep 28 Navamin Open 2008/5 (Level II) Navamin Shooting Range, Cholburi IPSC Navamin Shooting Club

Oct 5 Steel Challenge 2008/2 Sor Ror Por Shooting Range Thai Practical Shooting Association

Oct 19 Navamin Open 2008/6 (Level II) Navamin Shooting Range, Cholburi IPSC Navamin Shooting Club

Nov 16 ChiangMai Open (Level II) RPS-5th base, MaeRim, ChiangMai IPSC ChiangMai Shooting Club

Dec 3-7 Thailand Open Championship (Level III)

Dec 28 Crocodile Farm Standard & Top Gun Championship (Level II) Crocodile Farm Crocodile Farm Shooting Association 

ยอดเยี่ยมเลยครับ Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 07:11:32 AM »

ในเดือน กันยายน  2551  ก็มีที่นี่อีกหนึ่งแมชย์ แมชย์ถ้วยพระราชทาน ครับ... Grin Grin Grin

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=49711.0
Jatuphol - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

ประธาน NROI of Thailand

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 10:28:24 AM »

ไม่ถึงขนาดน้านนนครับ....แค่ช่วยกันคนละไม้คนละมือเพื่อวงการของเรา   ที่สำคัญเราจะได้ยิงกันนานๆต่อไปไงครับ Grin Grin Grin

ผมเตรียมเทปบรรยายเรื่อง"พระในบ้าน" ของ พ.อ. ทองคำ ศรีโยธิน ติดท้ายรถไว้ให้นานแล้ว แมชท์นี้คงได้เจอ และมอบให้พี่นะครับ

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 10:50:24 AM »

ผมเตรียมเทปบรรยายเรื่อง"พระในบ้าน" ของ พ.อ. ทองคำ ศรีโยธิน ติดท้ายรถไว้ให้นานแล้ว แมชท์นี้คงได้เจอ และมอบให้พี่นะครับ

แมทซ์อาทิตย์นี้ ได้ข่าวว่าพี่เล็กออกแบบสนามเหรอครับ...สงสัยได้มันส์อีกแล้วครับพี่น้อง Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Jatuphol - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

ประธาน NROI of Thailand

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 11:22:30 AM »

แมทซ์อาทิตย์นี้ ได้ข่าวว่าพี่เล็กออกแบบสนามเหรอครับ...สงสัยได้มันส์อีกแล้วครับพี่น้อง Cheesy

ตามเวลาเท่าที่มีครับ เสียดายยังทำเป้า Texas Star ไม่ทัน ยังติดขัดด้านเทคนิคทำงานยังไม่เต็มร้อย

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 02:34:14 PM »

ตามเวลาเท่าที่มีครับ เสียดายยังทำเป้า Texas Star ไม่ทัน ยังติดขัดด้านเทคนิคทำงานยังไม่เต็มร้อย

โอ้ อยากยิงครับเป้า  Texas Star ขอบคุณล่วงหน้าครับ น้ำลายหก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
saensuk
คนที่รู้แล้วไม่พูดก็เหมือนกับไม่รู้ คนที่เก่งแต่ไม่กล้าก็เหมือนไม่เก่ง
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 10:10:53 AM »

เสาร์ที่แล้วไปพักผ่อนแถวๆจอมเทียน  จำเป็นต้องไปทำธุระใกล้กับสนามไอพีของสมาคม   เห็นคนแถวนั้นว่าเขาเอาช่องยิงเป็นที่กักเก็บสัตว์ไปบ้างแล้ว    ถ้าเป็นแบบนี้แมชย์เลเว่น 3  ปลายปี สมาคมก็คงจะต้องออกแรงปรับปรุงอีกแน่

คนบางคนคิดว่าทุกปัญหามีทางออก แต่คนบางคนคิดว่าทุกทางออกมีปัญหา
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 10:34:31 AM »

เสาร์ที่แล้วไปพักผ่อนแถวๆจอมเทียน  จำเป็นต้องไปทำธุระใกล้กับสนามไอพีของสมาคม   เห็นคนแถวนั้นว่าเขาเอาช่องยิงเป็นที่กักเก็บสัตว์ไปบ้างแล้ว    ถ้าเป็นแบบนี้แมชย์เลเว่น 3  ปลายปี สมาคมก็คงจะต้องออกแรงปรับปรุงอีกแน่

ถูกต้องครับ...หมดสัญญาเช่า
กรรมการสมาคมฯคงหาที่ใหม่แหล่ะครับ

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 10:41:55 AM »

เสาร์ที่แล้วไปพักผ่อนแถวๆจอมเทียน  จำเป็นต้องไปทำธุระใกล้กับสนามไอพีของสมาคม   เห็นคนแถวนั้นว่าเขาเอาช่องยิงเป็นที่กักเก็บสัตว์ไปบ้างแล้ว    ถ้าเป็นแบบนี้แมชย์เลเว่น 3  ปลายปี สมาคมก็คงจะต้องออกแรงปรับปรุงอีกแน่

ถูกต้องครับ...หมดสัญญาเช่า
กรรมการสมาคมฯคงหาที่ใหม่แหล่ะครับ

พี่เขาไม่ได้ให้เช่าครับ...เจ้าของให้สมาคมยืมใช้ฟรีๆ 2 ปีมั้งครับ

หน้า: [1] 2 3 4 ... 7
  พิมพ์