๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 11:03:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลงทะเบียนบอร์ดใหม่ ขอแสดงความยินดีกับ น้อง ๕๑  (อ่าน 39784 ครั้ง)
tao bangkhaen
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #75 เมื่อ: กันยายน 18, 2008, 01:07:45 PM »

มาช้า...ขอยินดีกับชาวซึมเศร้าฯด้วยครับ  หลงรัก

ด้วยความขอบพระคุณครับ ท่านเบิ้ม....คริ คริ

ถึงอีตา จี่จู๋นที่เคารพ เจอกันในนี้หน่อยเป็นไง ...... อีตาวิลเลี่ยม เขาไม่ได้เล่าให้ฟังหรือไงว่า ตอนไปเที่ยวลพบุรีรุ่นหลังเนี่ยะ เขาให้พกอุปกรณ์ไปทำนา กลางฝน คลุกโคลน คลุกดิน ตากฝน
เห็นว่า อุปกรณ์เละไปหมดเลย แต่ก็ยังใช้งานได้ดี ถือเป็นการทดสอบภาคสนามจริงเลยนะ เห็นว่าสบายใจเรื่องสนิมอีกด้วย ลองถามเขาดูเด่ะครับ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #76 เมื่อ: กันยายน 18, 2008, 01:44:26 PM »

อูย ของผมส่วนตัว กล๊อก 26 กลับมาตื่นเช้าล้างปืนก่อนกินข้าวเลย พ่นๆ ถูๆ ตั้งชั่วโมง

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #77 เมื่อ: กันยายน 18, 2008, 02:16:45 PM »

อูย ของผมส่วนตัว กล๊อก 26 กลับมาตื่นเช้าล้างปืนก่อนกินข้าวเลย พ่นๆ ถูๆ ตั้งชั่วโมง
ก็คุณวิลเลี่ยมหวงของเนื่องจากเป็นของส่วนตัวนี่นา  ของคนอื่นเห็นเลอะขี้โคลน ขี้เลนกันไม่เห็นต้องล้างเลย พวกขี้เกียจล้างกันเห็นเล่าให้ฟังว่า ก็ยิงมันไปทั้งอย่างนั้นแหละ

ว่าแต่ของคุณวิลเลี่ยมเหอะ....เป็นไง มันเปื้อนหรือไม่ เปียกหรือไม่ แล้วมันติดขัดบ้างหรือเปล่า วานบอกเป็นข้อมูล เพื่อเต่า จะได้จำไว้แถลงต่อสาธารณชน ต่อไป
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #78 เมื่อ: กันยายน 18, 2008, 04:05:40 PM »

ท่าทางท่านให้ชักก่อน ล้มหน้า หลัง ครับ ปืนในมือเลยเปื้อนแต่ฝนกับโคลนที่ด้าม/แมก นิดหน่อย มิมีปัญหา ผมเอาน้ำมันไปเองด้วยพ่นสบายใจไร้คราบเกาะครับ

ว่าแต่ว่าเกมส์สุดท้ายทีมผมทะเลาะกับเพลท 13 กับ 11 วิ + น้อยกว่าของท่านนิดนึง อิ อิ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 08:12:23 AM »

ต๊ายยยย...แอบมาทะเลาะกะท่าน จนท. ขวัญใจป๋ม ถึงในนี้เชียวหรือ ท่านเต่า คริ คริ
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #80 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 09:58:08 AM »

ต๊ายยยย...แอบมาทะเลาะกะท่าน จนท. ขวัญใจป๋ม ถึงในนี้เชียวหรือ ท่านเต่า คริ คริ

มาป๊ะกันในนี้แหละ ซำบายใจ๋ดี๋เจ้า....อ้ายบ่คอยจะว่างซักที อยากยิ๋ง จี่จู๋น สั้นๆ ใจจะขาด
อีตา วิลเลี่ยมเขามีลูกกระสุนอยู่นะ ไปขอแบ่งมายิงก็ได้ครับ
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #81 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 10:00:07 AM »

ท่าทางท่านให้ชักก่อน ล้มหน้า หลัง ครับ ปืนในมือเลยเปื้อนแต่ฝนกับโคลนที่ด้าม/แมก นิดหน่อย มิมีปัญหา ผมเอาน้ำมันไปเองด้วยพ่นสบายใจไร้คราบเกาะครับ

ว่าแต่ว่าเกมส์สุดท้ายทีมผมทะเลาะกับเพลท 13 กับ 11 วิ + น้อยกว่าของท่านนิดนึง อิ อิ
เสียดาย ดวงทีมผมมันหดจู๋ไปหน่อย คิดดู ใครจะยิงเพลทด้านข้างได้บ้างล่ะ เสียเวลาไปหลายวินาทีเลย ไม่งั้น สกอร์ ต้องเจ๋งกว่านี้แหงๆ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #82 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 10:05:14 AM »

มาป๊ะกันในนี้แหละ ซำบายใจ๋ดี๋เจ้า....อ้ายบ่คอยจะว่างซักที อยากยิ๋ง จี่จู๋น สั้นๆ ใจจะขาด
อีตา วิลเลี่ยมเขามีลูกกระสุนอยู่นะ ไปขอแบ่งมายิงก็ได้ครับ

งั้นเดี๋ยวรอแจ้งกำ...หด....การได้เลยจ๊ะ
น่าจะเป็นพรุ่งนี้อ่ะจ๊ะ
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #83 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 10:37:08 AM »

งั้นเดี๋ยวรอแจ้งกำ...หด....การได้เลยจ๊ะ
น่าจะเป็นพรุ่งนี้อ่ะจ๊ะ
เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา ที่สนาม ร.1 รอ. เต่า บางเขน ว่างเต็มๆ จนเย็น อีตาวิลเลี่ยม เค้าก็ไม่ยอมไปชวนท่านจี่จู๋นมายิง เสียดายจัง
สัปดาห์นี้ ต้องหลังวันพุธแหละครับ ต้องเจอศึกหนัก 3 วันรวด..
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #84 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 10:48:13 AM »

คริ คริ  หลังวันปุ๊ด....ก็พอไหว ครับ ท่านเต่า
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #85 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 10:54:52 AM »

คริ คริ  หลังวันปุ๊ด....ก็พอไหว ครับ ท่านเต่า

รับทราบครับ...
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 10:56:33 AM »

จริง ๆ แย้ว...ป๋มว่างวันปุ๊ดอ่ะ  ท่านเต่าพอไหวม่ะจ๊ะ
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #87 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 11:35:58 AM »

จริง ๆ แย้ว...ป๋มว่างวันปุ๊ดอ่ะ  ท่านเต่าพอไหวม่ะจ๊ะ

โอเค ถ้าวันอังคารผมเสร็จจากสมรภูมิ.....(จริงๆนะ สมรภูมิที่ต้องต่อสู้กับฝ่ายเดียวกันเอง)  ถ้าเสร็จ ผมจะพยายามส่งสัญญานให้ท่านทราบทางบอร์ดนี่แหละ
แต่ถ้าไม่เสร็จก็แล้วแต่วาสนาแล้วครับ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #88 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 12:01:12 PM »

ซอย ๆ ไปเฮอะ  เดี๋ยวก็เสร็จอ่ะ ท่านเต่า
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #89 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 09:48:33 AM »

วันนี้ ป๋มว่างแล้ว จะว่าจะใด
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์