๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 18, 2024, 07:33:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: HATSAN ลูกซอง ออโต้ 5 นัด ลายพรางครับ รับเมื่อวานนี้  (อ่าน 8480 ครั้ง)
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 03:50:04 PM »

จ๊าบ จริง ๆ เลย

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
gumgum
"มีปืนแล้วก็รีบเอามา ยิง ๆ กันซะ"
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

" ใช้หนีราชการ เท่านั้น"

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 03:52:24 PM »

ขอบคุณครับ คงต้องไปแวะหาข่าวที่ร้านบ้านหม้อบ้าง ผมชักหวั่นไหวแล้วสิ

ไปโดยมิชักช้า  ลายพรางถามได้ที่ พี่แขก คนสวยครับ  แล้วอย่าลีมทวงอุปกรณ์  ต่างๆ เช่น โช๊ค  ฯลฯ ด้วยครับ

"ภาวนาขออย่าให้ได้มีโอกาสใช้ปืนในการป้องกันชีวิตและทรัพย์สินเลย"
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 03:56:45 PM »

แท้งกิ้วหลายครับ เดี๋ยวผมไปเดินดูให้น้ำลายไหลเล่น

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
bee990
Full Member

คะแนน 2

วิศกรมือเลอะ

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 04:03:49 PM »

ไม่ใช่สวัสดิการพอจะมีโอกาสหาเป็นเจ้าของบ้างไหมครับ เห็นราคาแล้วดีใจกับคนมีสวัสดิการจังเลย
โทรไปสอบถามเมื่อวันที่1 ที่ผ่านมาบอกว่าไม่มีของครับ กว่าของจะมาก็เดือนสิงหาคมเลยครับ หรือว่าของมันมาแล้วหลังจากที่ผมโทร แต่เขาแจ้งว่ามีไม่ได้สั่งรุ่นลายพรางมาด้วยนะ

ทีร้าน ม. ฮะ.......   ครับแพงกว่าประมาณ 3-5 พันครับ

เรารักในหลวง
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 04:49:47 PM »

ลายเหลือเกิน Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 05:31:16 PM »

ขอบคุณครับ คงต้องไปแวะหาข่าวที่ร้านบ้านหม้อบ้าง ผมชักหวั่นไหวแล้วสิ

ถามของผมให้ด้วยครับท่านต็อก...Cheesy
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 05:40:46 PM »

ลายสวยเท่ดีครับ  Grin

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
big J
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 4

=เรารักในหลวง=

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 06:21:39 PM »

โอ้ สวยมากเลยครับ รุ่นนี้ต้องกดปุ่มด้านข้างเพื่อเปิดลิ้นเวลาโหลดกระสุนหรือเปล่า? เวลาไปจองต้องบอกว่าจองรุ่นลายพรางโดยเฉพาะใช่ไหมครับ?

สวัสดิการปืนยาวคงไม่ต้องจองครับ  ก็แค่ขอ ป.3 เตรียมเงิน  แล้วไปรับเลยครับ  

สวัสดิการที่ไหนครับ สนใจอยู่ครับ ขอข้อมูลด้วยครับ
โกโก้
Hero Member

คะแนน 20

รับผิดชอบแล้วทำงานที่ได้รับมอบหมายให้ดีที่สุด

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 07:14:31 PM »

Shockedลายโดนใจจริงๆ Grin Grin Grin
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 08:17:55 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินอยากได้อีกแล้วครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 09:01:23 PM »

รูปร่าง หน้าตา และราคาโดนใจจริงๆ ครับ  น้ำลายหก  ยินดีกับจขกท.ด้วยครับ

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
Been
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 09:46:17 PM »

รูปร่าง หน้าตา และราคาโดนใจจริงๆ ครับ  น้ำลายหก  ยินดีกับจขกท.ด้วยครับ

ทำเป็น...  Grin แต่งเมียเสร็จค่อยว่ากัน
  Wink  Cheesy
khetseri
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2008, 06:31:50 PM »

ลายสวยมากครับ แต่กลัววางลืมไว้แล้วหาไม่เจอ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2008, 06:37:32 PM »

งามจริงๆครับ เอามายั่วต่อมอยากกันอีกแล้ว  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
gumgum
"มีปืนแล้วก็รีบเอามา ยิง ๆ กันซะ"
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

" ใช้หนีราชการ เท่านั้น"

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2008, 10:15:51 AM »

โทรไปสอบถามเมื่อวันที่1 ที่ผ่านมาบอกว่าไม่มีของครับ กว่าของจะมาก็เดือนสิงหาคมเลยครับ หรือว่าของมันมาแล้วหลังจากที่ผมโทร แต่เขาแจ้งว่ามีไม่ได้สั่งรุ่นลายพรางมาด้วยนะ

ตอบ
ตามปกติแล้ว  เวลาผมไปติดต่อใช้บริการในส่วนของ ปืนสวัสดิการฯ กับร้านปืนร้านนี้  ผมมักจะไม่ค่อยใช้การติดต่อทางโทรศัพท์สักเท่าไหร่ครับ 
 เหตุเพราะ  ทางร้านมีพนักงานหลายคน ยังไม่นับรวมม้าเร็วที่มีหน้าที่คอยซิ่งมอเตอร์ไซค์ไปรับและตรวจปืนนะครับ   แต่ละคนก็ มีงานที่ได้รับมอบหมายต่างหน้าที่ แต่ไม่มีคนใดคนหนึ่งที่มีหน้าที่รับโทรศัพท์โดยตรง พอเสียงโทรศัพท์ดัง  ใครอยู่ใกล้ก็รับ ดังนั้นเวลาเราสอบถามเรื่องต่างๆ  อาจจะได้ทราบคำตอบชัดเจนบ้าง  ไม่ชัดเจนบ้าง       เป็นอย่างนี้อยู่ประจำครับ       วิธีก็คือ  ไปติดต่อที่ร้านเลยครับ ไปให้เห็นหน้าเห็นตากัน  มีหรือไม่มี  หรือ จะเอาอะไร อย่างไรค่อยว่ากัน ขอให้โชคดีครับ

"ภาวนาขออย่าให้ได้มีโอกาสใช้ปืนในการป้องกันชีวิตและทรัพย์สินเลย"
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์