๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 08:47:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันปืนนาวี ’48  (อ่าน 13419 ครั้ง)
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 09:44:24 PM »

งั้นต้องมาสนามแข่งขัน Smiley

ครับผม...ถ้าพี่สะดวกเสาร์-อาทิตย์นี้ขอเชิญนะครับ.......

usedguns
Full Member

คะแนน 9

843 TEAM SPIRIT

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 10:40:40 PM »

ขอเชิญทุกท่านเลยนะครับ ผมคอยประจำการอยู่ที่สนามบางนาทั้งสองวันเลยครับ ถ้าพี่นาจา พี่อ๋องและน้องปูจ๋า มาแข่งด้วย ผมอาจนึกสนุกร่วมแจมด้วยครับ

ไม่ได้เจอกันนานเลย วันอาทิตย์นี้เจอกันแน่สหาย

ผู้การ...เอาถ้วยให้คุณสมยศก่อนแข่งเลยครับ... Grin

หัวเราะร่าน้ำตารินพี่นาจา กดดันผมน่าดูเลยนะเนี่ย Grin
เจอคุณUSEDGUNS เห็นบอกเบื่อๆอาชีพเดิมไม่มีใครไปกดดันแก เลยอยากเปลี่ยนอาชีพใหม่.....IPSC.....ระวัง!

ไช่ครับเฮียตี๋....สมยศเขาเก่งและมีความมุ่งมั่นเกินร้อย.......วงการIPSC กระเทือนแน่ๆ5555

:Smileyเฮียตี๋เล่นปล่อยข่าวอย่างนี้ แล้วผมจะไปแก้ข่าวที่ไหนละเนี่ย Huh

Grinสกายวงการ IPSC คงสะเทือน เพราะเราไปทำเฟอะฟะ แน่ๆ Cry

Grin พี่ carrera  ขอบคุณครับ คงได้พบกันเร็ว ๆ นี้ (คือผมจะตามไปเชียร์ นะครับ) Cheesy

Smiley พี่อ๋อง ไม่ต้องตกใจ ถ้าผมคิดจะยิง IPSC พี่คือคนแรก ที่ผม.....................
    ........................................................... ...................................
    ........................................................... ......จะขอคำชี้แนะครับ หลงรัก

ความสามารถทำให้คุณไปสู่จุดสูงสุด แต่ความอ่อนน้อมทำให้คุณอยู่จุดนั้นได้นานสุด
K!K
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 22, 2005, 11:07:57 PM »

ยินดีเชียร์พี่สมยศเต็มที่เลยค่ะ

Poojar
K!K
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 22, 2005, 11:11:18 PM »

แล้วเจอกันนะคะ พี่สกาย แต่ปูขอแค่ไปดูเฉย ๆ ได้มั๊ยอ่ะคะ ไม่กล้าสู้พวกพี่ ๆ ค่ะ  Wink

Poojar
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 22, 2005, 11:27:24 PM »

แล้วเจอกันนะคะ พี่สกาย แต่ปูขอแค่ไปดูเฉย ๆ ได้มั๊ยอ่ะคะ ไม่กล้าสู้พวกพี่ ๆ ค่ะ Wink

Poojar

ได้สิครับ แค่มาก็ดีใจแล้วครับ.....ยังไงก็ติดปืนมาด้วยนะครับเผื่อนึกสนุก.......ถ้าไม่เอามา ผมให้ยืมครับ

THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 23, 2005, 03:01:03 AM »

คุณ สกาย ไม่ทราบว่ามีรุ่นผู้สูงออายุหรือเปล่า แบบว่าโดนแดดมากอ่ะ ทราบว่ามีแจกทองด้วยเหรอ.......อยากได้อ่ะ ของชอบ ต้องทำไงมั่งอ่ะ Wink Wink
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 23, 2005, 06:38:13 AM »

.......อยากได้อ่ะ ของชอบ ต้องทำไงมั่งอ่ะ Wink Wink

ต้องทำไงมั่ง  .....ต้องแข่งไงครับ Grin

THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 23, 2005, 05:09:56 PM »

.......อยากได้อ่ะ ของชอบ ต้องทำไงมั่งอ่ะ Wink Wink

ต้องทำไงมั่ง .....ต้องแข่งไงครับ Grin
                                                                                                                            อ๋อ....เหรอ   นึกว่าจับฉลากแจกทองแบบ  มาม่า..
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 24, 2005, 09:22:19 PM »

แล้วเจอกันนะคะ พี่สกาย แต่ปูขอแค่ไปดูเฉย ๆ ได้มั๊ยอ่ะคะ ไม่กล้าสู้พวกพี่ ๆ ค่ะ Wink

Poojar
เดี๋ยวก็อดลงไม่ได้อยู่ดี Grin

ได้สิครับ แค่มาก็ดีใจแล้วครับ.....ยังไงก็ติดปืนมาด้วยนะครับเผื่อนึกสนุก.......ถ้าไม่เอามา ผมให้ยืมครับ
ผมยืมได้ด้วยมั๊ยครับ Grinมีคนในเวปบอกว่า "ปืนยืม ลูกขอ" มักจะได้ถ้วย Grin
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 11:24:44 PM »

Poojar
เดี๋ยวก็อดลงไม่ได้อยู่ดี Grin

ผมยืมได้ด้วยมั๊ยครับ Grinมีคนในเวปบอกว่า "ปืนยืม ลูกขอ" มักจะได้ถ้วย Grin

ไม่ไช่แล้วครับ ปืนยืม ลูกขอ คราวนี้อดถ้วยครับ  เพราะคุณภู เอาปืน(สวยมาก)มาเอง ซื้อกระสุนหัวทองแดง และคว้าถ้วยรางวัลไปเรียบร้อยแล้ว.....ยอดเยี่ยมจริงๆครับ

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 11:27:23 PM »

คุณ สกาย ไม่ทราบว่ามีรุ่นผู้สูงออายุหรือเปล่า แบบว่าโดนแดดมากอ่ะ ทราบว่ามีแจกทองด้วยเหรอ.......อยากได้อ่ะ ของชอบ ต้องทำไงมั่งอ่ะ Wink Wink

โธ่ๆๆๆๆ เฮียตี๋คร้าบ แจกทอง(แดง)ซะละมั้งครับ.......ยี่ห้อวินเชสเตอร์ซะด้วย5555
คราวหน้าจะจัดรุ่นสว.ไว้ให้ครับ อิ อิ

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 11:30:30 PM »

ต้องทำไงมั่ง .....ต้องแข่งไงครับ Grin

คราวนี้ผมรอเก้อ(ไม่ไช่รูเกอร์)......ท่านอ๋องไม่มาปรากฏตัว.......สงสัยไม่ว่าง.....

poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 11:56:18 PM »

ปูจ๋า..ก็ด้วยอีกคนที่นัดแล้วไม่ได้ไป ต้องขอโทษพี่สกายจริง ๆ เลยค่ะ แต่รับรองคราวหน้าไม่พลาดแน่นอนค่ะ  Wink

ถ้วยสวยมากกกก อยากได้บ้างค่ะ (จะมีโอกาสมั๊ยเนี่ย)  Undecided

ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 02:59:49 PM »

ปูจ๋า..ก็ด้วยอีกคนที่นัดแล้วไม่ได้ไป ต้องขอโทษพี่สกายจริง ๆ เลยค่ะ แต่รับรองคราวหน้าไม่พลาดแน่นอนค่ะ Wink

ถ้วยสวยมากกกก อยากได้บ้างค่ะ (จะมีโอกาสมั๊ยเนี่ย) Undecided
ปีหน้าคุณปูต้องมาแล้วล่ะ Grin
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 05:04:34 PM »

ดูรูปในนี้ครับ Wink
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php/topic,7396.0.html

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์