๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 08:49:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับผม ผมสมาชิกใหม่ครับ ขอสอบถามหน่อยครับผม  (อ่าน 3092 ครั้ง)
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 11:49:28 PM »

คงต้องคอยจนมีอาชีพครับ

มีบางคนมีอาชีพตั้งแต่เป็นนักศึกษาก็ขอได้นะครับ
ลองดูครับ Cheesy

HIPO_รักในหลวง_
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 6

จะเดินตามพ่อที่สอนไว้ และจะรักผืนแผ่นดินที่เราอยู่

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 11:51:50 PM »

มีโอกาศรีบเดินเรื่องเลยครับสนับสนุน ......เดี๋ยวน้าเปลี่ยนใจ Grin

------------------------------------------------------------------------------------
โทร.081-4577298
จะเดินตามพ่อที่สอนไว้ และจะรักผืนแผ่นดินที่เราอยู่ เพื่อแทนคุณแผ่นดิน
wiched
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 137

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 08:35:23 AM »

ถ่ายรูปสวยครับ
เอาใจช่วยให้มีกระบอกแรกโดยเร็วครับ เยี่ยม

ไก่เฮง รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 169

รักเธอประเทศไทย

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 10:16:15 AM »

อายุ 20 ขึ้นไป ขอได้ครับ Grin

..ผมครอบครองปืนกระบอกแรกอายุ20ปีกับ3เดือนครับ..

...ชีวิตทุกชีวิตมีคุณค่า    ใช่รอชะตาวาสนานำไป
ความรู้ทุกคนเรียนทันกันได้  สุดแต่สนใจ  ทุนทรัพย์ สติปัญญา
kingdark
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 12:25:16 PM »

ถ่ายรูปสวยครับ
เอาใจช่วยให้มีกระบอกแรกโดยเร็วครับ เยี่ยม

ขอบคุณมากๆครับพี่ จะพยายามฝึกปรือฝีมือไปเรื่อยๆครับผม

..ผมครอบครองปืนกระบอกแรกอายุ20ปีกับ3เดือนครับ..
โอ้ ขอบคุณมากครับพี่
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:01:54 PM »

คงต้องคอยจนมีอาชีพครับ

มีบางคนมีอาชีพตั้งแต่เป็นนักศึกษาก็ขอได้นะครับ
ลองดูครับ Cheesy

ใช่ๆ แต่เท่าที่เห็นเป็นนักกีฬาน่ะ แต่ลองขอแบบกีฬา ก็น่าจะได้หรือเปล่าหว่า

รูปเอามาลงได้ครับไม่ต้องห่วงเลย

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:47:50 PM »

ถ่ายรูปสวยมากครับ  Wink

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
The Hunter-"รักในหลวง"
Full Member

คะแนน 21

ไม่ใช่เทวดา เลยไม่รู้จะหานางฟ้าไปทำไม

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 03:22:33 PM »

เห็นแล้วจับใจเลยครับ  น้ำลายหก

thanasin
เป็นห่วงประเทศชาติ สงสารประเทศไทย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 80

ชาติไทย จงเจริญ

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 05:11:16 PM »

+๑ให้เป็นกำลังใจครับ ช่วงนี้ว่างๆก็ศึกษาหาความรู้ไปเรื่อยๆ อายุยังน้อย เก็บข้อมูลง่าย วันหน้าจะมีประโยชน์ต่อเรามาก "คนเก่งเขาไม่คุย คนขี้คุยเขาว่าอวดเก่ง"
คำเนี้ยต่อไปวันหน้าเราจะได้เจอ ....ไอ้พวกชอบอวดเก่ง... อย่าเผลอไปเป็นแบบพวกนี้ ด้วยความเป็นห่วง โชคดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2010, 05:12:54 PM โดย thanasin » บันทึกการเข้า

นานาจิต. มนุษย์ล้วนแต่มีเหตุและผลของตัวเองเสมอ
kingdark
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 05:34:16 PM »

ถ่ายรูปสวยมากครับ  Wink
ขอบคุณมากครับ

+๑ให้เป็นกำลังใจครับ ช่วงนี้ว่างๆก็ศึกษาหาความรู้ไปเรื่อยๆ อายุยังน้อย เก็บข้อมูลง่าย วันหน้าจะมีประโยชน์ต่อเรามาก "คนเก่งเขาไม่คุย คนขี้คุยเขาว่าอวดเก่ง"
คำเนี้ยต่อไปวันหน้าเราจะได้เจอ ....ไอ้พวกชอบอวดเก่ง... อย่าเผลอไปเป็นแบบพวกนี้ ด้วยความเป็นห่วง โชคดีครับ
ขอบคุณครับผม จะจดจำไว้ครับพี่ ตอนนี้ผมกำลังนั่งรื้ออ่านกระทู้เก่าไปเรื่อยๆ ศึกษาไปเรื่อยๆครับผม

มาขอเพิ่มรูปครับ

๐๐๓
“กมฺมุนา วตฺตตีโลโก”
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 89

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 06:20:16 PM »

ถ่ายภาพสวยครับ

นอกเหนือจากการพิถีพิถันเรื่อง(มุม)กล้องแล้ว อย่าลืมศึกษาเรื่องกฎความปลอดภัยด้วยนะครับ

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์