๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 06:47:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บาเรตต้า P X 4  (อ่าน 12846 ครั้ง)
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 01:33:28 AM »

จัดไป อิอิ Grin

จัดไปน่ะจัดแน่    แต่ตอนนี้คิดไม่ตกระหว่าง  ขนาด 9 มม.  กับ .40

เพราะ  9 มม.  ไปเอาทาไม่ทัน ตอนนี้ไม่มีของซะแล้ว   ส่วน .40  มีของพอดี  แต่ต้องแก้ ป.3

ช่างไม่มีอะไรลงตัวซะจริงๆ    ป.3 ที่เรามี  ไม่มีปืน  พอมีปืน  ป.3  ไม่ตรง (ถ้าจะเอาต้องแก้...  เดี๋ยวกว่าจะแก้เสร็จคนอื่นเอาไปก่อนอีก  กลายเป็นของไม่มีหล่ะแก้เก้อเลย   เซ็ง...)

ป3 แก้ยังไงครับเสียเวลามากไหมครับ ผมเองก็ชักไม่อยากรอ CZ P01 แล้ว ว่าจะไปเอาปืนร้านแทน เห็น SIG SAS .40 แล้วโดนมาก

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 06:23:01 AM »

จัดไป อิอิ Grin

จัดไปน่ะจัดแน่    แต่ตอนนี้คิดไม่ตกระหว่าง  ขนาด 9 มม.  กับ .40

เพราะ  9 มม.  ไปเอาทาไม่ทัน ตอนนี้ไม่มีของซะแล้ว   ส่วน .40  มีของพอดี  แต่ต้องแก้ ป.3

ช่างไม่มีอะไรลงตัวซะจริงๆ    ป.3 ที่เรามี  ไม่มีปืน  พอมีปืน  ป.3  ไม่ตรง (ถ้าจะเอาต้องแก้...  เดี๋ยวกว่าจะแก้เสร็จคนอื่นเอาไปก่อนอีก  กลายเป็นของไม่มีหล่ะแก้เก้อเลย   เซ็ง...)

ป3 แก้ยังไงครับเสียเวลามากไหมครับ ผมเองก็ชักไม่อยากรอ CZ P01 แล้ว ว่าจะไปเอาปืนร้านแทน เห็น SIG SAS .40 แล้วโดนมาก

ก็ลองไปติดต่อปลัดอำเภอที่ทำเรื่องเลยครับ  ที่ผมเคยแก้ จากซื้อร้านเป็นรับโอน ใช้เวลาไม่นาน ส่วนแก้ขนาด แล้วแต่เทคนิคส่วนตัวครับ

แต่แก้จากสวัสดิการ เป็นซื้อร้านนี่สิ  ไม่แน่ใจครับ  เรื่องเสียเวลาเท่าไหร่ ตอบไม่ได้  ความใจดีของนายฯแต่ละคนไม่เหมือนกัน

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
junkat01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 09:04:03 AM »

อ้างถึง
แต่ตอนนี้คิดไม่ตกระหว่าง  ขนาด 9 มม.  กับ .40

เพราะ  9 มม.  ไปเอาทาไม่ทัน ตอนนี้ไม่มีของซะแล้ว   ส่วน .40  มีของพอดี  แต่ต้องแก้ ป.3

ช่างไม่มีอะไรลงตัวซะจริงๆ    ป.3 ที่เรามี  ไม่มีปืน  พอมีปืน  ป.3  ไม่ตรง (ถ้าจะเอาต้องแก้...  เดี๋ยวกว่าจะแก้เสร็จคนอื่นเอาไปก่อนอีก  กลายเป็นของไม่มีหล่ะแก้เก้อเลย   เซ็ง...)

พยายามเข้าไว้ครับท่าน ไม่มีอะไรได้มาโดยง่ายดาย สิ่งที่ได้มาง่ายดายก็อาจไม่ใช้สิ่งที่ต้องการ                                   

ปล. จขกท      ขอเป็นกำลังใจให้ครับ    (พี่ผมได้ปืนแล้วเมื่อ ปลายเดือน   .... คิก คิก....)
โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2008, 07:29:10 AM »

ขอบคุณครับ

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์