๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 07:14:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บาเรตต้า P X 4  (อ่าน 12874 ครั้ง)
KCharng
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 07:51:46 AM »

Glock VS PX4?

PX4 แน่นอนครับ ที่ราคาเท่ากัน

ปืนดีครับ ถ้าได้ราคาสวัสดีการยิ่งดีใหญ่

ความคงทนและแม่นยำอยู่ในระดับดีมากครับ อาจไม่ถึงกับ Kimber Les Bear หรือ Gold Cup แต่สำหรับป้องกันตัวแล้ว ดีมากๆ

ดีซะขนาดนี้ เทียบกับกล็อกได้มั๊ยครับ

junkat01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 08:44:07 AM »

ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากครับที่ให้คำแนะนำ ผมไม่ได้ซื่อเองหรอกครับพี่ผมซื่อ เป็นปืนสวัสดิการ(ปืนโครงการ)ครับ จะได้ในอีกไม่กี่วันนี้ละครับ แล้วผมจะเอาโฉมหน้ามาให้ดูชมครับ

.....?.....   รบกวนอีกนิดนะครับ  ที่เค่าว่ากันว่าปืนใหม่เอามาต้องยิงอย่างน้อย 2กล่องจริงมัยครับ ถ้าจริงแล้วเพื่อจุดประสงค์อะไรครับ แล้วจะต้องเป็นลูกจริงหรือลูกซ้อมครับ      ขอบคุณครับ
โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 08:53:14 AM »

ผมไม่ได้ซื่อเองหรอกครับพี่ผมซื่อ เป็นปืนสวัสดิการ(ปืนโครงการ)ครับ จะได้ในอีกไม่กี่วันนี้ละครับ แล้วผมจะเอาโฉมหน้ามาให้ดูชมครับ

แจ้งให้ไปรับปืนแล้วเหรอครับ  ปืนเข้าแล้วหรือ?

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
่jay
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 09:04:46 AM »

ดีครับ ถ้ายิ่งได้ตัว sub compact ยิ่งแจ๋ว น่ารักโครต
yuth6816
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 09:59:20 AM »

ผมได้  px4 มาประมาณเดือนมีนาคม  ยิงไปแล้ว ประมาณ 500 นัด ไม่มีติดขัดเลยครับ  ปืนสวย ไม่ผิดหวัง (เห็นว่าให้นักออกแบบรถยนต์ มาออกแบบให้) ถ้าเทียบกับ G19  ผมว่าด้ามจับ เหมาะมือกว่า  ตอนนี้ ผมเกิดอาการ เหล็กดูดเหล็กแล้ว อยากได้ .45 ขึ้นมา เลยไปจองปืนสวัสดิการกองทัพภาค 3 จองปืน Kimber Grand Raptor ll  ไปแล้วครับ
Bravo Team
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 10:09:31 AM »

หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก ชักจะอยากได้มั่ง  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก

อยากได้ไปซะหมด  สงสัยต้องวัดดวง สามตัวนี้  ระหว่าง P X 4    75 Compact    GLOCK19
ตัวไหนของเข้ามาก่อนก็ตัวนั้นแร๊ะ.......  สามตัวนี้ ตัวไหนก็ได้  ของดีทั้งน้านนนนนนน.........

วัดดวงแบบนี้ จะได้ไม่ต้องถียงกันว่าใครดีกว่าใคร  สรุปว่าดีหมด  อยู่ที่ว่า ใครมีของให้เรา  ดีที่สุด

ผมเชียร์ px4 นะ
มีเข้ามาแล้วจัดการเลย อย่าช้า

เทิดราชัน ทันสมัย พัฒนา

ไม่ใช้ปืนปลอม ใช้แต่ปืนจริง กระสุนจริง

m620- รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 67

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 10:24:33 AM »

ดีครับ ปืนสวยมาก
ผมยังอยากได้เจ้า PX4 เลยครับ
แต่อยากได้ .40 ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 10:32:43 AM »

ยิ่งเข้ามาศึกษาข้อมูล P X 4 Strom  เท่าไหร่   ก็ยิ่งรัก ยิ่งชอบ  P X 4  มากขึ้นเท่านั้น

โอ๊ยยยย.....  อยากได้ P X 4  ใจจะขาดแล้วเอ๊ยยยยยยยยยยย................

เจ้าตัวนี้  ซื้อแล้วโอนไม่ได้ ต้องอยู่ด้วยกันไปตลอด ก็ยอม.....

ไม่น่าเลยเรา  เข้ามาอ่านเว็บบอร์ดนี้  เสียตังค์อีกแล้ว (แต่เสียตังค์  แล้วได้ข้อมูลที่ดี  เพื่อของดีๆ  ก็ยอม... อีกนั่นแหละ)

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

nine รักในหลวง
มนุษย์ล่วงทุกข์ได้ด้วย...ความเพียร
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 44

การเดินทางไกลนับหมื่นลี้....ต้องเริ่มต้นที่ก้าวแรก

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 10:34:09 AM »

เข้ามาเชียร์PX4ครับพี่น้อง

หลังจากพายุผ่านไป..ท้องฟ้าสดใสขึ้นทันตา..อุปสรรคนานาก็ผ่านเลยไป..ชีวิตใหม่เริ่มก้าวเดินอย่างทรนง..แข็งแกร่งดุจหมู่เกาะ.....กลางคลื่นลม..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 10:43:15 AM »

ว่าแล้วก็ขอตัวสักครึ่งวันก่อนเลยครับ

ขออนุญาต ว.14   ว.25  สน.อส.

Grin ขำก๊าก  ขำก๊าก  61 ทุกท่าน ที่สนับสนุนการเสียเงินครั้งนี้  ขำก๊าก  ขำก๊าก  Grin

Bravo Team
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 10:46:01 AM »

ว่าแล้วก็ขอตัวสักครึ่งวันก่อนเลยครับ

ขออนุญาต ว.14   ว.25  สน.อส.

Grin ขำก๊าก  ขำก๊าก  61 ทุกท่าน ที่สนับสนุนการเสียเงินครั้งนี้  ขำก๊าก  ขำก๊าก  Grin

ไปตอนไหนอ่ะ
กี่โมง
อยากจะเข้าไปดูด้วยอ่ะ

เทิดราชัน ทันสมัย พัฒนา

ไม่ใช้ปืนปลอม ใช้แต่ปืนจริง กระสุนจริง

.Nok.
.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 51

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 10:54:48 AM »

ส่วนตัวใช้มาแล้ว 6-7 กล่อง ทั้งลูกจริงลูกซ้อม ลูกหัวรู นาๆลูกที่พอจะหาได้ เป็นปืนดี ไม่เลือกลูกครับ ที่สำคัญ ผมว่าแม่นมากพอควร ไกคม (ซิงเกิ้ล) รีคอยน์ นุ่มนวล

ปืนรุ่นนี้เท่าที่ทราบ ออกแบบโดยช่างออกแบบรถสปอร์ตหรู นาม กุยเจียโร่ และเป็นรุ่นที่เบเรตต้าพัฒนาขึ้นมาเพื่อแทน 92FS และส่งเข้าประกวดเพื่อประจำกองทัพ USA แทน 92Sf ตัวปัจจุบัน ที่กำลังปลดประจำการในปีนี้ ในขนาด .45

ผมเสียดายที่เอารุ่น 9 มม. มา ถ้าเลือกได้ ตอนนี้ผมจะเอาขนาด .40S&W ครับ

ถ้า Glock กับ PX4 ผมว่ายังไงก็เลือก PX4 ทุกด้านทุกเหตุผลครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 11:00:07 AM »

ขออนุญาต ว.14   ว.25  สน.อส.

ไปตอนไหนอ่ะ
กี่โมง
อยากจะเข้าไปดูด้วยอ่ะ

เดี๋ยวเข้าไปหา  รับไปด้วยกัน

ใจง่ายไปหรือเปล่าฟะ...เรานี่...  เข้ามาอ่านกระทู้ของคนอื่นเค้าแท้ๆ  ไหงคนตัดสินใจกลายเป็นเรา

เอ้า....  เจ้าของกระทู้ รับผิดชอบเลย....... ขำก๊าก

artami
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 12:25:11 PM »

PX4 ดีครับยิงนิ่ม ลูกเยอะ เบา หล่อ
nawin 847
รับใช้ประเทศชาติอยู่ที่ 3 จชต.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 33

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 01:35:58 PM »

ปืนดีและแม่นยำครับ  ***ยิงมาแล้วครับ***
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์