๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 05:44:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 57 58 59 [60]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่าผู้หญิงใน อวป.นี้ใครสวยที่สุดครับ  (อ่าน 92144 ครั้ง)
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #885 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2008, 11:36:46 PM »

ผมอยากได้รูปเป้าที่มีภาพท่านซับนะครับ ใครมีช่วยลงให้หน่อย
เดือนหน้าวิกกี้จะกลับมาเยี่ยมบ้าน  จะเตรียมเป้าใว้ให้ซ้อมมือ

รู้สึกว่าท่านตูรุสน่าจะมีนะครับ...Cheesy
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #886 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2008, 04:30:22 AM »

ผมอยากได้รูปเป้าที่มีภาพท่านซับนะครับ ใครมีช่วยลงให้หน่อย
เดือนหน้าวิกกี้จะกลับมาเยี่ยมบ้าน  จะเตรียมเป้าใว้ให้ซ้อมมือ

รู้สึกว่าท่านตูรุสน่าจะมีนะครับ...Cheesy

แหม...อยากได้ซักแผ่น  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #887 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2008, 09:42:46 AM »

แหม...อยากได้ซักแผ่น  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อ้าว.......แรมส์จ๋า  แรมส์คงโพสต์ผิดแล้วจ้ะ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #888 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2008, 09:44:38 AM »

เอามาสิจ๊า.... อย่าลืมที่รองกระถางด้วย  ซ้วย....สวย....

ใส่ดินด้วยมั้ยพี่ค๊า  Cheesy

จ้า...ปลูกดอกชบาไว้ด้วยนะ  Grin Grin

ไม่น่าเชื่อเลย  คิก คิกเป็นกระทู้ที่ยาวที่สุดของผมเลยครับ (คนป่วนเยอะมากครับ55++) ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ดีใจด้วยครับ หากเจ้าของกระทู้กรามค้าง ก็ขออภัยด้วย  ไหว้

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ตูรุส
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #889 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2008, 10:00:32 AM »

Grin Grin Grin Grin Grin

ตูรุส
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #890 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2008, 10:08:56 AM »

Grin Grin

เชิญครับ
ก๊วยเจ๋ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #891 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2008, 03:43:48 PM »

555555555555

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #892 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2008, 05:28:56 PM »

แสดงว่าผมเรียกถูกคน...คิก คิก
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #893 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2008, 10:24:39 PM »

เข้ามาโหวตเจ้โอ อีกรอบบบบบครับ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #894 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 05:14:13 PM »

Grin Grin

เชิญครับ

ขอบคุณค่ะ พี่เอ้  ไหว้  Grin Grin Grin

อ้าว.......แรมส์จ๋า  แรมส์คงโพสต์ผิดแล้วจ้ะ

ผิดตรงไหนคะ พี่ซับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #895 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 05:53:34 PM »

เข้ามาโหวตเจ้โอ อีกรอบบบบบครับ

สงสัยโอต้องแลกเงินใต้โต๊ะอีกแล้วอ่ะสิคะ คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #896 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 06:01:07 PM »

เจ๊โอ เจ๊โอ เจ๊โอ เจ๊โอ เจ๊โอออออออออออออออออออออออออออออออออ..................................................................... Grin
มาช้าไปหรือเปล่าครับเนี่ย................................. Cheesy

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #897 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 06:50:48 PM »

เจ๊โอ เจ๊โอ เจ๊โอ เจ๊โอ เจ๊โอออออออออออออออออออออออออออออออออ..................................................................... Grin
มาช้าไปหรือเปล่าครับเนี่ย................................. Cheesy

ช้าไปแล้ว เลี้ยงข้าว+กับข้าวเจ๊ด้วย แลบลิ้น

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
หน้า: 1 ... 57 58 59 [60]
  พิมพ์