๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 06:44:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจกฟรี! ชุดทำความสะอาดปืน,น้ำยาทำความสะอาดปืน จาก Remington!  (อ่าน 25182 ครั้ง)
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #90 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 01:24:57 PM »

อ้าววววว  ผมไปอยู่ไหนมาเนี่ย  แล้วใครได้รางวัลบ้าง  ไม่เห็นมีรายชื่อเลย งง Cheesy
Footballmania
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 31

รักในหลวง

« ตอบ #91 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 01:33:53 PM »

ตอนแรกเห็นประกาศรายชื่อผู้ได้รางวัลแวบๆ ... แต่เข้ามาดูอีกที หายไปไหนไม่รู้ครับ

โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #92 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 01:38:41 PM »

ยังไม่เห็นรายชื่อเลยค่ะ...ทราบแต่ว่าน้องปิ๊กขอกลับเช็คอีกที....

สงสัยบริษัทจะจัดรางวัลแจกให้ทุกคนแน่ ๆ เลย... Grin Grin Grin

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #93 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 01:43:38 PM »

พวก action cleaner ของ Remington กับ Smith&Wesson นี่ เหมือน Powder blast หรือเปล่าครับ? ขอบคุณครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 31

รักในหลวง

« ตอบ #94 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 01:49:17 PM »

ยังไม่เห็นรายชื่อเลยค่ะ...ทราบแต่ว่าน้องปิ๊กขอกลับเช็คอีกที....

สงสัยบริษัทจะจัดรางวัลแจกให้ทุกคนแน่ ๆ เลย... Grin Grin Grin

เห็นประกาศเมื่อวานตอนบ่ายๆครับ  รู้สึกคุณ Sting จะเก๋าสุด เยี่ยม

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #95 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 02:54:35 PM »

ขอเวลาอีก  2 วันครับ
ผิดผลาดนิดหน่อยครับ Smiley
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #96 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 02:57:53 PM »

เห็นประกาศเมื่อวานตอนบ่ายๆครับ  รู้สึกคุณ Sting จะเก๋าสุด เยี่ยม
ปืนเก่า  เจ้าของแก่  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ถ้าเรฯแจกทุกคนก็แหล่มเลยเนอะป้าเนอะ คิก คิก

ได้ครับ  แต่ถ้าเกินสองวันต้องเลี้ยงเหล้าเมานึง.......โอเค๊ น้ำลายหก
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #97 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 03:22:24 PM »

ถ้าเรฯแจกทุกคนก็แหล่มเลยเนอะป้าเนอะ คิก คิก
ต้องช่วยกันอ้อนค่ะ......เผื่อเค้าจะเห็นใจ...... Grin Grin Grin

Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #98 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 03:28:15 PM »

ตาไวจริง ๆ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #99 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 03:30:52 PM »

ถ่ายรูปไว้แล้ว งานนี้มีปรับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ปืนเก่า  เจ้าของแก่  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ไม่อยากเก่า ไม่อยากแก่ ครับ พี่ต้อย

ขอแค่แฟนพันธุ์แท้ ลูกซอง Remington ก็พอ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2008, 03:35:30 PM โดย Sting » บันทึกการเข้า

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
ผองพัฒ
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #100 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 03:35:47 PM »

ทางหลุยส์เพิ่มของแจกมาแล้วครับ
แจกให้กับทุกท่านที่เข้าร่วมสนุกในกระทู้นี้ครับ
เพียงแต่ ขอเช็ครางวัลที่ 1 อีกครั้งครับ
ท่านที่ร่วมสนุกสามารถส่ง PM ที่อยู่มาให้ผมได้เลยครับ
Smiley
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #101 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 03:37:07 PM »

ถ่ายรูปไว้แล้ว งานนี้มีปรับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ผมมีหลักฐาน สนไหมครับ Grin Grin Grin (ล้อเล่นครับ แต่เห็นผลจริง)

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 31

รักในหลวง

« ตอบ #102 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 03:48:39 PM »

ทางหลุยส์เพิ่มของแจกมาแล้วครับ
แจกให้กับทุกท่านที่เข้าร่วมสนุกในกระทู้นี้ครับ
เพียงแต่ ขอเช็ครางวัลที่ 1 อีกครั้งครับ
ท่านที่ร่วมสนุกสามารถส่ง PM ที่อยู่มาให้ผมได้เลยครับ
Smiley

เย้ เยี่ยม เยี่ยม

ผองพัฒ
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #103 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 03:52:02 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #104 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 04:19:19 PM »

Smiley

เย้....บริษัทใจดีจริง ๆ ด้วยค่ะ.... เยี่ยม

ขอบพระคุณมากนะคะ..... ไหว้

หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10
  พิมพ์