๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 12:50:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจกฟรี! ชุดทำความสะอาดปืน,น้ำยาทำความสะอาดปืน จาก Remington!  (อ่าน 25180 ครั้ง)
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2008, 11:26:51 PM »

แล้วดูความเก่าจากทะเบียนหรือเลขประจำปืนอ่ะคะ
แล้วอย่างบางคนยังไม่ได้ทำเรื่องรับโอน หรือทะเบียนเป็นชื่อคนอื่นได้เปล่าเอ่ย Grin
ของป๋าเจ๊ก็มี แต่ลูกๆยังไม่มีใครรับโอนเลยอ่ะ Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2008, 11:35:12 PM »

แล้วดูความเก่าจากทะเบียนหรือเลขประจำปืนอ่ะคะ
แล้วอย่างบางคนยังไม่ได้ทำเรื่องรับโอน หรือทะเบียนเป็นชื่อคนอื่นได้เปล่าเอ่ย Grin
ของป๋าเจ๊ก็มี แต่ลูกๆยังไม่มีใครรับโอนเลยอ่ะ Grin

สงสัยต้องให้ป๋าน้องโอ.......โชว์ตัวมารับรางวัลเองซะแล้ว... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2008, 11:49:55 PM »

เจี๊ยก...ป๋าเสียไปตั้งหลายยยยยปีแล้วอ่ะค่ะ ออกมาโชว์ตัวไม่ไหวกระมังพี่ ตกใจ

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2008, 11:54:07 PM »

เจี๊ยก...ป๋าเสียไปตั้งหลายยยยยปีแล้วอ่ะค่ะ ออกมาโชว์ตัวไม่ไหวกระมังพี่ ตกใจ

เฮียรู้อยู่แล้วละ..........

งั้นเปลี่ยนเป็นให้ปิ๊กไปแจกรางวัลให้ป๋าแทนละกัน...... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2008, 12:03:55 AM »

ว่าไงละปิ๊ก....น้องโอถามมีเหตุผลนะ

เงื่อนไขการเป็นเจ้าของที่ถูกต้อง...จะนำมาเป็นข้อกำหนดหรือไม่ ?

CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2008, 01:25:02 AM »

ผมว่าต้องถ่ายซีเรียลนัมเบอร์ครับ แล้วให้เรมิงตันตัดสินว่าใครผลิตมาก่อน

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2008, 02:33:55 AM »

ออโต้หรือปั้มก็ได้เหรอครับ   Grin
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2008, 06:51:29 AM »

ออโต้หรือปั้มก็ได้เหรอครับ   Grin

เห็นโจทย์บอก เฉพาะ ปั๊มครับครูดำ................ เพราะเนื่องจากการฉลองที่ผลิตปืนแบบปั๊มครบ 100 ปี

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2008, 08:31:29 AM »

อดครับ..ปืนปี ๕๐ นี่เอง....
Preerati
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 8

คนแม่หวาด

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2008, 09:08:47 AM »

ส่งด้วยคนครับ ปืนปี 2524

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 13, 2008, 10:50:54 AM โดย Preerati » บันทึกการเข้า
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2008, 09:24:25 AM »

ลองส่งเข้าร่วมประกวดด้วยครับ จำปีไม่ได้ครับ

รับโอนมาจากคุณพ่อครับ  Grin Grin Grin

เคยยิงไม่น่าจะเกินกล่องครับ ที่เหลือเก็บในกระเป๋าครับ  Smiley

ถ้าเป็นไปได้รบกวนท่านผู้รู้ช่วยเช็คด้วยนะครับ ขอบพระคุณครับ  ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 15, 2008, 10:42:07 PM โดย Tonyman » บันทึกการเข้า

We can either find the way or make one.
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2008, 10:35:08 AM »

ปืนที่จะส่งภาพเข้าประกวด ขอเป็นปืนปั๊มของเรมิงตันครับ
แค่นั้นเอง จะถ่ายของเพื่อน ของพ่อของญาติ ได้หมดครับ
ขอแค่อย่า search รูปมาและอย่าเถื่อนก็พอคร้าบ  Cheesy Cheesy
แจกกันขำๆ ฮาๆ ครับ
ยิ่งสภาพมอมแมมยิ่งดีครับ

ผมอยากให้โพสท์รูปปืนทั้งกระบอกครับ
เรื่อง serial number แค่เอาไว้ตัดสินในกรณีที่มีปืนปีเดียวกันหลายกระบอกครับ
เบื้อต้น ขอแค่โพสท์ภาพปืน และ ปี ก็พอคร้าบ  หลงรัก หลงรัก
PATEE
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2008, 10:59:19 AM »

เมียเก่า ๆ ได้รึเปล่า ชนะแหง ๆ
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2008, 01:50:16 PM »

ปืนที่จะส่งภาพเข้าประกวด ขอเป็นปืนปั๊มของเรมิงตันครับ
แค่นั้นเอง จะถ่ายของเพื่อน ของพ่อของญาติ ได้หมดครับ
ขอแค่อย่า search รูปมาและอย่าเถื่อนก็พอคร้าบ  Cheesy Cheesy
แจกกันขำๆ ฮาๆ ครับ
ยิ่งสภาพมอมแมมยิ่งดีครับ

ผมอยากให้โพสท์รูปปืนทั้งกระบอกครับ
เรื่อง serial number แค่เอาไว้ตัดสินในกรณีที่มีปืนปีเดียวกันหลายกระบอกครับ
เบื้อต้น ขอแค่โพสท์ภาพปืน และ ปี ก็พอคร้าบ  หลงรัก หลงรัก
สงสัยจะได้คะแนนก็ตรงที่มอมแมมนี่ละค่ะ.... คิก คิก

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2008, 03:27:07 PM »

ของผมปี 50 แต่จะไปหาของชาวบ้านมาดีกว่า ... Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 10
  พิมพ์