๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 12:15:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจกฟรี! ชุดทำความสะอาดปืน,น้ำยาทำความสะอาดปืน จาก Remington!  (อ่าน 25233 ครั้ง)
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #135 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2008, 06:18:21 PM »

วันนี้ได้รับรางวัล : ชุดล้างปืน Remington Sportsman Cleaning Kit 27ชิ้น + กล่องดูดความชื้น Remington +น้ำยา Shotgun Cleaner + Rem Action Cleaner + BriteBore + RemOil เรียบร้อยแล้วครับ

ขอร่วมแสดงความยินดีเนื่องในโอกาสครบรอบ 100ปีลูกซองปั๊มเรมิงตันด้วยครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ขอขอบคุณ บริษัทหลุยส์ ตี.เลีียวโนเวนส์(ประเทศไทย) จำกัด ผู้แทนจำหน่ายปืน Remington ผู้สนับสนุนของรางวัล เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

และขอบคุณน้องปิ๊กที่ทำให้ชาว www.gunsandgames.com ได้มีโอกาสร่วมสนุกกัน เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
Footballmania
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 31

รักในหลวง

« ตอบ #136 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2008, 03:50:19 PM »

ได้รับน้ำมันล้างปืนแล้วครับ ขอบคุณ บ.หลุยฯ กับ นิตยสาร อวป. มากครับ หลงรัก

เขลางค์
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #137 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2008, 01:02:12 PM »

Grin Grin ได้รับน้ำยาล้างปืนแล้วครับ   ขอขอบคุณ บริษัทหลุยส์ ตี.เลีียวโนเวนส์(ประเทศไทย) จำกัด  และขอบคุณ คุณปิ๊กที่ทำให้ชาว www.gunsandgames.com ได้มีโอกาสร่วมสนุกกัน และหวังว่าคงจะมีครั้งต่อไปนะครับ  Grin Grin 

--------------------------------------------------------------------------------

chat1313
Newbie
*

คะแนน 1

ทำอะไรก็ได้ให้มีความสุข แต่ไม่ให้ความทุกกับผู้อื่น

« ตอบ #138 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2008, 09:30:54 AM »

สวัสดีครับไม่ได้เข้ามาเยี่ยมตั้งนาน ตอนนี้ไปอยู่ จ.ปัตตานีครับ ไม่ค่อยได้เปิดเน็ต ลืมรหัสเข้าเพิ่มเข้าได้ ก็ไม่รู้จะคุยอะไร ขอให้พี่ๆ น้องมีความสุข ทุกอย่างที่ตั้งใจแล้วกันครับ สวัสดีครับ
chinbi
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #139 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2008, 12:07:04 PM »

ได้รับของรางวัลแล้ว ขอขอบคุณ บริษัทหลุยส์ ตี.เลีียวโนเวนส์(ประเทศไทย) และพี่ๆด้วยครับ
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10]
  พิมพ์