รบกวนดูปืนลูกซองแฝดกระบอกนี้ด้วยครับ

<< < (2/8) > >>

sopon870:

sopon870:
ขอทราบแค่ยี่ห้อ ก็ได้นะครับ ที่ป4 ไม่ได้เขียนยี่ห้อไว้ด้วยครับ ::014::

Lek Sti:
 ;D สัญลักษณ์คล้าย FN นะครับ  ;D

STeelShoTS:
ลูกซองแฝดโอทอปของเบลเยี่ยม บรูฟมาร์คเบลเยี่ยมชัดเจน  ลำกล้องซ้าย-ขวา เป็นฟูลโช๊ค...........
   ...ยี่ห้อไม่ต้องถามหา เพราะลูกซองแบบนี้ที่มาเช่นเดียวกับ เดี่ยวเบลเยี่ยม ขวัญใจชาวบ้าน ที่มักจะมีอักษรไทยจารไว้บนลำกล้องเห็นกันประจำเช่น  สั่งพิเศษยิงลูกโดดได้  หรือ สั่งพิเศษเหล็กกรุ๊ป ยิงลูกโดดได้..................
 ...เอาเป็นว่า คุณได้ปืนแฝดล่าสัตว์คุณภาพใช้ได้ ไว้ติดบ้านป้องกันทรัพย์สิน กำจัดศัตรูข้าว หรือยิงเล่นสนุกๆ อีกหนึ่งกระบอกครับ................

sopon870:
ขอบคุณครับ. ::014::..หมายถึงว่ามันไม่มียี่ห้อ แต่ว่าทำในเบลเยี่ยมใช่ไหมครับ  ผมยังสงสัยว่าไอ้ตัวเหลืองๆนั่นมันตัวอะไรน่ะครับ นก หรือว่าสัตว์ในตำนานอะไรอย่างนี้น่ะครับ ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว