รบกวนดูปืนลูกซองแฝดกระบอกนี้ด้วยครับ

<< < (3/8) > >>

ม่อนซัง:
มาฟังข้อมูลครับ  ;D

STeelShoTS:
อ้างจาก: sopon870 ที่ มิถุนายน 10, 2008, 09:43:20 PM

ขอบคุณครับ. ::014::..หมายถึงว่ามันไม่มียี่ห้อ แต่ว่าทำในเบลเยี่ยมใช่ไหมครับ  ผมยังสงสัยว่าไอ้ตัวเหลืองๆนั่นมันตัวอะไรน่ะครับ นก หรือว่าสัตว์ในตำนานอะไรอย่างนี้น่ะครับ ;D

ทำในเบลเยี่ยมครับ ไม่ระบุยี่ห้อ ใครจะซื้อไปแปะรุ่น หรือแกะรูป นกหนูปูปีก ตามแต่จะสั่งจะทำ เช่นรุ่น ไดอาน่า เทพเจ้าล่าสัตว์ยืนถือธนูทำเท่ห์ บอกเป็นนัยๆว่า กระบอกนี้ล่าสัตว์หมานแน่ๆ....
 ...ส่วนนกอินทรี อีแร้ง อีกา ฯลฯ ก็แกะกันไว้ให้สวยงาม ตามแต่คนทำคิดได้ คนซื้อสั่ง ว่ากันไป แต่ที่ขาดไม่ได้คือตรารับรองคุณภาพ (บรูฟมาร์ค) ของเบลเยี่ยมต้องมีตอกบอกไว้ชัดเจน ให้ทราบกันว่า ยิงได้ไม่พัง ไม่แตกเข้าหน้าคนยิง เหมือนลูกซองหนองอีเติ่ง..............

รัตตรา:
ท่าน จขท.  น่าจะตั้งกระทู้ว่า  รบกวนดูปืน  "ลูกซองแฝด "  กระบอกนี้ด้วยครับ

มันจะจูงใจคนเข้ามาดูกว่านี้ครับ...

STeelShoTS:
อ้างจาก: น้ารัตน์ใจดี.. ที่ มิถุนายน 10, 2008, 10:05:29 PM

ท่าน จขท.  น่าจะตั้งกระทู้ว่า  รบกวนดูปืน  "ลูกซองแฝด "  กระบอกนี้ด้วยครับ

มันจะจูงใจคนเข้ามาดูกว่านี้ครับ...

อ้าว...แสดงว่า จขกท. ทราบข้อมูลอยู่แล้วซิครับ น้ารัตน์......... :P

sopon870:
อ้างจาก: STeelShoTS ที่ มิถุนายน 10, 2008, 10:07:23 PM

อ้างจาก: น้ารัตน์ใจดี.. ที่ มิถุนายน 10, 2008, 10:05:29 PM

อ้าว...แสดงว่า จขกท. ทราบข้อมูลอยู่แล้วซิครับ น้ารัตน์......... :P

ผมรู้ซะที่ไหนล่ะครับ น้าหมงแกแบกเข้ามาเมื่อเย็นนี้เอง ผมก็ไม่รู้จักครับ  ว่าแต่บรูฟมาร์คเบลเยี่ยมมันไหนล่ะครับ :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว