๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 07:52:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบ Springfield XD 9mm ลูกหัวบอลทองแดง ยิงหมวก ? ภาค2  (อ่าน 14731 ครั้ง)
PlayBall
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 09:41:17 PM »

+1 สุดยอดครับ เยี่ยม

Victory depends on the teamwork.
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 01:50:18 PM »

ไม่รู้จะหาอะไรที่ติดตัว ใช้ในชีวิตประจำวันลองยิงแล้ว  พี่ๆเพื่อนๆคนไหนนึกอะไรออก ช่วยบอกด้วยนะครับ   ไหว้

รถคันที่ขับไปทำงานทุกวันไง  เยี่ยม
เอ้_ขอนแก่น
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 42

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 07:01:47 PM »

คงไม่ไหวล่ะครับ ยังนั่ง 2ตุ๊กอยู่เลยครับ    คิก คิก คิก คิก

ปล.ว่าจะหาซากรถเก่าๆที่ยังดูดีทดสอบยิงอยู่เหมือนกันครับ  ยิงหน้า  ยิงท้ายรถ ดูว่ากระสุนจะไปหยุดที่ไหน    ขอบคุณสำหรับความคิดครับ ไหว้
DELTA YALA
Full Member

คะแนน 15

คนดีๆตายห่าหมด ขอสดุดีเด่ พ.ต.อ.สมเพียร เอกสมญา

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 01:41:20 AM »

+1เลยครับเยี่ยม มากครับ พวกผมจะได้มันใจ สักหน่อย หมวกรุ่นเดียว กะที่ใส่ เลย ทีแรก คิดว่า ทะลุ พอไม่ทะลุ เห้อ สบายใจ เลย
กู ใส่อยู่ตั้งนาน คิดว่าหนัก เปล่าๆ ที่แท้ มันทนจริงๆ

เรามาคุยกันเรื่องเลือกตั้งกันดีกว่า
   ผม อยากได้นายก ที่เห็นชีวิต เจ้าหน้าที่  ตำรวจ ที่สามจังหวัดชายแดนภาค
มีความ สำคัญ กว่าชีวิตของ ตัว เอง ช่วย แก้ ไข ปัญหาความขัดแย้งอย่าง จิง จัง
   ไม่ใช่มา เพื่อโกง กิน อย่างเดียว จงเอา กรณี   ผู้กำกับ สมเพียร   เป็นอุธาหร
เอ้_ขอนแก่น
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 42

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 11, 2010, 10:57:05 PM »

+1เลยครับเยี่ยม มากครับ พวกผมจะได้มันใจ สักหน่อย หมวกรุ่นเดียว กะที่ใส่ เลย ทีแรก คิดว่า ทะลุ พอไม่ทะลุ เห้อ สบายใจ เลย
กู ใส่อยู่ตั้งนาน คิดว่าหนัก เปล่าๆ ที่แท้ มันทนจริงๆ

มีแล้วไม่ได้ใช้  ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มีนะครับ   .... หนักแค่ไหนก็ต้องทนครับ   วันไหนไป ศปก ส่วนหน้า กินข้าวกันนะครับ 
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 12, 2010, 02:37:05 PM »

ยูมั่นใจได้ มันป้องกัน M 16  ที่ระยะ  100 เมตร  ขึ้นไป

แล้วถ้าเป็น ระยะ ต่ำกว่า ๑๐๐ เมตร ละครับ

เช่น ๗๐ เมตร ๕๐ เมตร ๒๕ เมตร

แปลด้วยตัวมันเอง คือ กันไม่ได้

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
เอ้_ขอนแก่น
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 42

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 12, 2010, 07:03:48 PM »

ต่ำกว่า 100 เมตรลงมา  สมองคงกระจายติดหมวกล่ะครับ   อ๋อย อ๋อย
Yoshiki_Silencer - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 278

ลูกศิษย์ครูหมู (ด้วยอีกคน)

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 12, 2010, 07:10:04 PM »

ชอบการทดสอบแบบนี้มากครับเพราะสามารถนำผลการทดสอบไปใช้ในชีวิตจริงได้

+ 1  ครับ

ไม่ว่าจะเกลียดขี้หน้าใครขนาดไหน... แต่ตราบใดที่เขายังถูกต้องตามหลักการ ก็จะต้องปกป้องเขา เพราะสิ่งที่ปกป้องมันมากกว่า บุคคล แต่มันคือหลักการที่จะทำให้ระบบดำเนินต่อไปได้
พยัคฆ์เมฆ
ไม่เหนียวอย่า...ขอร้อง !
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 42

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 12, 2010, 10:37:30 PM »

ขอชื่นชมสำหรับความตั้งใจครับ + เช่นกัน

ลูกตี๋ใหญ่  ดำเนินฯ
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์