พลแม่นปืน

<< < (5/14) > >>

-Joke-:
อ้างจาก: Lek Sti ที่ มิถุนายน 08, 2008, 01:13:15 PM

เคยเห็นผลงานตอนช่วย ผบ เรือนจำแล้วครับ นัดที่โดน ผบ.เรือนจำแม่นมาก ปล่อยให้เป็นความลับไปเถอะครับ.........

ผบ เรือนจำโดนสะเก็ดกระสุนจากช่วงที่เข้าชาร์จครับ ไม่ได้โดนกระสุนจากพลซุ่มยิง

มะขิ่น-รักในหลวง:
อ้างจาก: Lek Sti ที่ มิถุนายน 08, 2008, 01:13:15 PM

เคยเห็นผลงานตอนช่วย ผบ เรือนจำแล้วครับ นัดที่โดน ผบ.เรือนจำแม่นมาก ปล่อยให้เป็นความลับไปเถอะครับ.........

ถ้าได้ข้อมูลมาไม่ถูกต้อง ..............

การออกความเห็นไปในทางลบ เป็นการไม่สมควร...............

vinchy:

ชุดนั้น เป็นสมาชิกของศูนย์อำนวยการร่วมต่อต้านก่อการร้ายสากล (ศอร.106) ครับ
รวม 3 เหล่าทัพกับ 1 ตำรวจ (สอ.)

Lek Sti:
ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความกระจ่างครับ  ผมได้แต่ดูจากภาพเหตุการณ์เท่านั้น

rambo1th:
พลซุ่มยิง นะ บ้านเรา ก็มี ทั้ง ของ 3 เหล่าทัพ ( ทบ.ก็ กองพันจู่โจม , นศส, ฉก.90 ) ทร. ก็ มีใน กองพัน นย.(พันลาดตระเวณรักษาฝั่ง) . ทอ. ก็ อย. กรมปฏิบัติการพิเศษ (คอมมานโด ทอ.)  ตร. ก็มี (กองร้อยส่งและสนับสนุนทางอากาศ หรือ นเรศวร 461 , อรินทราช ของ นครบาลก็มี , คอมมานโดของกองปราบ (สยลริปูสท้าน ฏ็มี ) ของ หน่วย ปส. ก็มี   หน่วยงานฝ่ายพลเรือนก็มี  เช่น ของ dsi ก็มี สำนักข่าวกรอง สมช. พวกนี้มีหมด

ต่างกันแต่รุ่นและ ชนิด ของอาวุธ และ ภารกิจ ของหน่วยเท่านั้น ที่จะมีไว้เพื่อทำอะไร    ผลงานของหน่วยพวกนี้มีเยอะ แต่ไม่ปรากฎ ต่อ สาธารณชน หรอกครับ เพราะ ส่วนมาก ชื่อก็บอกแล้ว พลซุ่มยิง(SNIPER)

ภารกิจปิดทองหลังพระ กระสุน 1 นัด ยุติการรบได้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว