พลแม่นปืน

(1/14) > >>

♀♣♥♠Jack Label♠♥♣♀ We Love King:
ในบ้านเรามี พลแม่นปืน แบบต่างประเทศเปล่าครับ ไม่เคยเห็นเลย..... ดูจากเรื่องShooter พลแม่นปืนประมาณนั้นครับ

Thanapong รักในหลวง:
มีครับ

~ Sitthipong - รักในหลวง ~:
หาผู้รู้มาช่วยอธิบายหน่อยครับ  ว่าเป็นหน่วยไหน  ทำหน้าที่อะไร  เมื่อไหร่  อย่างไร 

kesi2007:
ผมก็คิดว่าน่าจะมีนะ(คิดเองนะ)  เอ...แต่เหมือนพลซุ่มยิงหรือเปล่า..

ใหญ่_ขอนแก่น:
อ่านเจอที่ท่านผู้การสุพินท์ ท่านเขียนไว้ใน อวป.ว่า.....
มีทั้งสไนเปอร์ทหาร  และสไนเปอร์ตำรวจ ครับ รายละเอียดเขาคงไม่อยากให้เราไปรู้หรอกครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป