๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 08:11:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฟันธง Les Baer Premier II vs. MONOLITH HEAVYWEIGHT ด่วนๆครับ  (อ่าน 31401 ครั้ง)
B.Anucha
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #60 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2008, 12:43:52 AM »

ตัวโมโนลิสฮาร์ดโครมพิมพ์นิยม แพงกว่าPremier II รมดำ 24 k    อยากถามท่านที่เคยลองเทียบกัน ประสิทธิภาพต่างกันหรือเปล่าครับ จะจองแล้ว ขอบคุณครับ ไหว้

ขอโทษครับ ไม่ทราบว่าตัวโมโนลิสฮาร์ดโครมพิมพ์นิยม จองที่ไหน ราคาเท่าไรครับ
ผมอยากได้บ้าง...สวยมากๆ ครับ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2008, 02:38:55 AM »

ตกลงปืนได้ยังครับน้าเบิ้ม จะได้ไปลอง   Grin Grin
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #62 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2008, 02:42:51 AM »

ตัวโมโนลิสฮาร์ดโครมพิมพ์นิยม แพงกว่าPremier II รมดำ 24 k    อยากถามท่านที่เคยลองเทียบกัน ประสิทธิภาพต่างกันหรือเปล่าครับ จะจองแล้ว ขอบคุณครับ ไหว้

ขอโทษครับ ไม่ทราบว่าตัวโมโนลิสฮาร์ดโครมพิมพ์นิยม จองที่ไหน ราคาเท่าไรครับ
ผมอยากได้บ้าง...สวยมากๆ ครับ

ร้านไพศิษย์และร้านปืนประโยชน์ครับ จะเปิดจองเป็นช่วงๆลองโทรไปถามบ่อยครับ  Wink

ตกลงปืนได้ยังครับน้าเบิ้ม จะได้ไปลอง   Grin Grin

ยังเลยครับ เพิ่งจองไป2เดือนเอง  ป.3ก็ยังไม่มี  ตกใจหน้าซีด  Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
poky999
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #63 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2008, 07:45:25 AM »

ผมว่าโมโนลิส  ดูดี  ทันสมัย
เอาเลย

หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์