๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 08:44:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นักมวยชาวไทยคนไหนรวยที่สุด  (อ่าน 10571 ครั้ง)
korpat
คนน่ารัก มักใจร้าย
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 04:30:58 PM »

โห แต่ละมุก 

ผ่านมากี่ฝนยังทนไม่ได้  ไม่รู้ทำไมใจต้องหวั่นไหว
แค่เพียงความเหงาที่เข้ามากับฝน  แต่ว่ามันซึมไปถึงหัวใจ
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 06:09:17 PM »

ใครพอจะทราบบ้างครับว่า เมื่อก่อนผีขนุนริมคลองหลอดให้บริการครั้งละเท่าไหร่ ? บริการมีอะไรบ้าง ?(ท่านที่จะตอบไม่ต้องกลัวว่าจะโดนกล่าวหาว่าไปใช้บริการมานะครับ)
ผมจะกลับมาเฉลยตอน 2 ทุ่มครับ. Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 29, 2008, 06:15:22 PM โดย แห้ว โหระพากุล. » บันทึกการเข้า
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 06:26:41 PM »

แหะๆ...แบบนี้ไม่ถนัดค่ะพี่ คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 07:08:20 PM »

กระทู้กลายพันธุ์... Grin Grin Grin
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 07:20:52 PM »

เกิดไม่ทันครับพี่

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 07:26:50 PM »

เกิดไม่ทันครับพี่
ผมเองก็เกิดไม่ทันครับ เพราะอายุเพิ่งผ่านพ้น 25 มาหมาดๆ.
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 07:30:54 PM »

คุณแห้ว กลับมาอีกแล้ว ..  Wink 

NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 07:36:59 PM »

เมื่อประมาณ พศ 2503 ผีขุนสนนราคาค่าบริการ 10 บาทครับ
ชายผู้มีร่างการผ่ายยอมเหมือนยอดผัดบุ้งกลิ่นเหล้าคละคลุ้งไปทั่วสรรพยางกาย ขยับปากถามอนงค์นางหนึ่งว่า
"แล้ว 10 บาทเป็นค่าบริการอันใดบ้าง ?"
หญิงสาวสูดลมหายใจเข้าปอดเฮือกใหญ่แล้วตอบกลับ
" ค่าเสื่อ ค่าสาด สามบาทห้าสิบ ขมุบขมิบอีกสิบสลึง ค่าเร่งค่าเร้าอีกเก้าสลึง ค่าล้างค่าเช็ดอีกเจ็ดสลึง"เบ็ดเสร็จ 10 บาทพอดี  คิก คิก
supreme
Hero Member

คะแนน 127

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 09:41:50 PM »

เมื่อประมาณ พศ 2503 ผีขุนสนนราคาค่าบริการ 10 บาทครับ
ชายผู้มีร่างการผ่ายยอมเหมือนยอดผัดบุ้งกลิ่นเหล้าคละคลุ้งไปทั่วสรรพยางกาย ขยับปากถามอนงค์นางหนึ่งว่า
"แล้ว 10 บาทเป็นค่าบริการอันใดบ้าง ?"
หญิงสาวสูดลมหายใจเข้าปอดเฮือกใหญ่แล้วตอบกลับ
" ค่าเสื่อ ค่าสาด สามบาทห้าสิบ ขมุบขมิบอีกสิบสลึง ค่าเร่งค่าเร้าอีกเก้าสลึง ค่าล้างค่าเช็ดอีกเจ็ดสลึง"เบ็ดเสร็จ 10 บาทพอดี  คิก คิก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก มีรายการค่าใช้จ่ายแบบนี้ด้วย  นี่ถ้าขึ้นต้นประโยคว่า  "รับประทาน" ผมต้องคิดว่าเป็น นายแห้ว (พล นิกร กิมหวงน) ตัวจริงแน่เลยครับ

การศึกษาโดยไม่คิด ไร้ประโยชน์    การคิดโดยไม่ศึกษา เป็นอันตราย
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 12:35:53 AM »

ผมชอบคนนี้ครับ

หลักหาย ส.พณาเจือเพ็ชร
 "เอเลี่ยน" หรือ "มนุษย์ต่างดาว" หลักหาย  ศ.พณาเจือเพ็ชร  นักมวยที่เตี้ยที่สุดในโลก

เคยได้มีโอกาสดูมวยไทยเจ็ดสี หลายปีแล้ว ยังชอบอยู่เลยครับ เยี่ยม เยี่ยม
http://www.yimsiam.com/club/board/topicRead.asp?wbID=muaysiam&id=000018&page=1&order=

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 12:51:26 AM »

เยี่ยมหลักหาย เป็นนักมวยที่น่าสงสารครับ...ค่ายนี้ เมื่อก่อน อยู่ห่างจากบ้านผม ประมาณ 200 เมตร เย็นๆ เลิกงาน นั่งกินเบียร์ ดูเขาซ้อมทุกวัน...ตอนนี้ ค่ายนี้ ย้ายไปอยู่ที่อื่นแล้ว...ที่เดิม เหลือเพียง อดีตเทรนเนอร์ กับนักมวยที่เค้าปั้นเอง 3-4 คน

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 01:04:18 AM »

คราวนั้นที่ได้ดู...ถ้าจำไม่ผิด น่าจะเป็นการกลับมาชกใหม่อีกครั้งครับ ( เพื่อหารายได้ )
แต่การจับคู่ไม่ได้เหมาะกันเลย ใบหน้าหลักหายอยู่ประมาณหน้าอกคู่ต่อสู้ได้มั้งครับได้มั้งครับ

แต่โดนจนแดงเลือดอาบแล้ว เขายังเดินเข้าหาคู่ต่อสู้อย่างไม่หยุด ตรงนี้ละครับที่ผมนับถือ  เยี่ยม เยี่ยม

น่าจะไปฝากรายการคนค้นคน ให้ลองไปตามชีวิตในปัจจุบันดู  Cheesy
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 01:44:21 AM »

Huhชีวิตนักมวย อาชีพที่เอาความเจ็บปวดเข้าแลกเงินค่าตัวที่ถูกแบ่ง  ...ใครๆเขาก็ว่า เหมือนหมาล่าเนื้อ  ยามมีเรี่ยวแรง ก็ประคบประหงม  บีบนวด โอบกอด แต่เมื่อถึงวัยชรา หมดแรง  ฟอร์มไม่สด ทำผลประโยชน์ให้เขาไม่ได้... ก็หมดค่า ...ถูกทอดทิ้ง  หาได้ก็ได้กิน หาไม่ได้ ก็อด

Huhข่าว อดีตแชมป์โลกประสพอุบัติเหตุ พาลูกเมียขี่รถเครื่อง หนีเจ้าหนี้จากกรุงเทพฯ ไปโคราช ...อดีตแชมป์โลก อาศัยห้องแถวเป็นที่ซุกหัวนอน...อดีตแชมป์โลก ถึงแก่กรรม มีคนในวงการมวยไปร่วมงานคนเดียว...อดีตแชมป์โลก ถูกฟ้อง เช็คเด้ง ฯลฯ…ไม่รู้ว่า เมื่อไหร่ จะมีคนยื่นมือเข้าไปช่วย อย่างจริงจัง และจริงใจ

ไหว้น่าเห็นใจ  ครับสงสาร...

ไหว้ผมพากระทู้กลายพันธุ์ ไปแล้ว....รับประทาน ขอโทษ ท่านแห้ว โหระพากุล ผู้เป็นจขกท.ด้วยขอรับ  ไหว้

NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 11:07:57 AM »

ไม่เป็นไรครับคุณเป้าคนกันเองทั้งนั้น อ่านแล้วก็พลอยได้ความรู้ประดับสมองอันน้อยนิดของผมเพิ่มขึ้น  Cheesy
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์