๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 05:54:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ###ทดสอบนักแม่นปืน ช่อง 9 ครับ ###  (อ่าน 3217 ครั้ง)
Egle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 12:00:32 PM »

เขาใช้ เป็นคำถาม ครับ ว่าถ้าใช้ ปืนยิง กระป๋องน้ำอัดลม แล้ว น้ำ จะ พุ่งอกกทางใหน 
   1. รูเข้า
   2. รูออก

ก่อนทดสอบ ก็ ทดลอง ยิง สิ่งอื่น ก่อน จะ เฉลย  เขามีกล้องจับ ภาพได้ ดีมาก ขณะกระสุนเข้า และออก
.Nok.
.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 51

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 02:36:22 PM »

เคยซื้อน้ำยาลบรอยบนแผ่นDVDมาใช้ก็ไม่เป็นผล จะลองดูยาสีฟันซะหน่อยครับ

สังเกตุไม๊ครับว่า ภาพช้าของผลไม้ที่ถูกยิง ทั้งกล้วยและสับปะรดไม่ใช่ภาพจากการยิงในรายการ

อาจจะอันตรายครับ
มีอีกหลายๆตอน ที่น่าสนใจ เช่นในตอนเมื่อคืนนี้
ตอน ยิงปืนขึ้นฟ้าแล้วลูกปืนไปไหน
ตอนยิงปืนลงน้ำ  ยิงปืนไต้น้ำ

เท่าที่จำได้ประมาณนี้....
และเมื่อเช้าโทรไปสอบถามร้าน DVD ที่คุ้นเคย บอกว่ามีรวบรวมรายการนี้ทุกตอนเลยครับเป็น DVD แผ่นนึงประมาณเกือบ 20 ตอนครับ เดี๋ยวจะลองไปดูตอนเย็นนี้ หากท่านใดสนใจเดี๋ยวจะมาเสนอต่อไปครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์