๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 02:04:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กล๊อกโครงการ สนอส  (อ่าน 5748 ครั้ง)
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 05:01:34 PM »

โทรเข้าไปถามที่ สน.อส.หรือที่ร้านเอกภัทรเลยครับ...

บ่อยครั้งที่ปืนเข้ามาแล้ว แต่เอกสารมันมาช้าครับ...

ของผมโทรเช็คว่าปืนมาก็ไปขอป.3...

เสร็จแล้วเข้าไปเอาปืนเลยพร้อมหนังสือตอบรับ 10 % ครับ...

ไม่เห็นด้วยกับการตัดสดครับ...Cheesy
KOE SA รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 17

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 05:59:00 PM »

ขอให้ได้รับ Glock ไวๆ ครับ
จีอากิ
HS7ZNW
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 08:42:01 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 29, 2008, 08:43:43 PM โดย จีอากิ » บันทึกการเข้า
โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 08:49:05 AM »

สนอส. ผมก็จอง เอกภัทรนี่แหละ เกือบ 2 ปีเหมือนกัน  แจ้งยกเลิกไปแล้วยังไม่ได้เงินจองคืนเลยเจ้าหน้าที่บอกว่าคืนให้แต่ 2-3 เดือน

แจ้งเปลี่ยนเป็น CZ  ได้มั๊ย   ได้แล้วเปลี่ยนเป็นชื่อผมรอแทน  ท่านจะได้รับเงินคืนเร็วขึ้น(จากผม)  ส่วนผมจะเป็นฝ่ายรอคิว  แทนท่านเอง   ไม่รีบครับ  ยังมีกระบอกอื่นให้ใช้อยู่   ขอให้มันได้จริงๆ แค่นั้นแหละ   ไม่ล่มหรือยกเลิกเป็นพอ

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
birdwhistle...รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 09:13:17 AM »

อย่างนี้ผู้ที่ไปขอทำเอกสารยืนยันแล้วเอาไปขอ ป.3 มาตัดสด ก็ได้เปรียบกว่าผู้ที่ทำสัญญาไว้ข้ามปีซิครับ
ไม่รู้ว่า สน.อส.ได้กันอวป.จำนวนตามสัญญาไว้ให้ผู้ที่ทำสัญญาไว้ก่อนหรือเปล่า

เพื่อนผมขอเอกสารไปทำ ป.3 กลางเดือน ก.พ.51 แล้วไปตัดสด G19 กลางเดือน มี.ค.51
ส่วนของผม Steyr ซึ่งไปเมื่อไหร่ก็มีอยู่แล้ว

เมื่อมั่งมี มิตรมากมาย มาหมายมอง  
เมื่อมัวหมอง มิตรมอง เหมือนหมูหมา
ไม่มั่งมี มิตรมากมาย ไม่มีมา
แม้มอดม้วย มิตรหมูหมา ไม่มามอง
.Nok.
.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 51

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 09:35:37 AM »

อย่างนี้ผู้ที่ไปขอทำเอกสารยืนยันแล้วเอาไปขอ ป.3 มาตัดสด ก็ได้เปรียบกว่าผู้ที่ทำสัญญาไว้ข้ามปีซิครับ
ไม่รู้ว่า สน.อส.ได้กันอวป.จำนวนตามสัญญาไว้ให้ผู้ที่ทำสัญญาไว้ก่อนหรือเปล่า

จริงครับ....
ผมก็สงสัยเหมือนกันว่าตกลงคนที่จองเนี่ยจะได้ปืนมั้ย

ผมช่วยประกาศอีกที.... ท่านที่จองปืน หากท่านรอ..ท่านก็จะได้แต่รอๆๆๆๆๆๆๆไปเรื่อยๆๆๆ   หากอยากได้ปืน  ก็รีบไปเอาป.3มาซะ  แล้วก็เดินทางไปรับปืนเลยครับ  โดยเฉพาะ กล๊อก ผมว่าไปวันไหนก็ได้ครับมีแน่นอน รอเป็นปีนานมากครับ คนที่ไม่รอ ไปเอามาเลยใช้เวลารอไม่ถึงครึ่งวันก็ได้ปืน  ลองคิดเอานะครับ จะรอเป็นปี หรือเสียเวลาครึ่งวันก็เอาปืนมายิงได้เลย
billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 10:21:03 AM »

ของผมเลขที่สัญญา 5039-- จอง G19 มีหนังสือแจ้งให้ไปรับปืนตั้งแต่ ธ.ค.50 พอดีผมมีปัญหากับ ป3 ที่นายทะเบียนยึกยักอยู่กว่าจะออก ก็ปลาย เม.ย. 51 เลยไปเอาปืนต้น พ.ค. G19 หมดต้องคอยผมเลยเอา G26 มาแต่พอใช้ก็ดีครับพาไปไหนไม่เกะกะครับ ท่านเจ้าของกระทู้ลองไปดูที่ สน.อส. ซิครับหรือโทรไปก็ได้ครับ

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
nice Sky
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 8

รักกันไว้เถิด เราเกินร่วมแดนไทย

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 11:37:33 AM »

ขอให้ได้ไวๆนะครับ
sopon7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 07:34:28 PM »

จขกท. คอยติดตามข่าวจากเพื่อน ๆ นะ ครับ อย่าคอยจดหมายอย่างเดี่ยว
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์