๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 01, 2024, 02:59:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศไปเลยให้ยืนพิงโต๊ะได้ ดีกว่ามั๊ย ครับ !  (อ่าน 7642 ครั้ง)
mangbo
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 09:27:06 AM »

1. ใครอยากพิงโต๊ะปล่อยให้พิงไปเลย ได้ไม่ต้องมาประท้วงกันอีก ตอนแข่งหรือหลังแข่งเสร๊จ
2. ใครที่ตอนแข่งไม่เคยพิง อยากพิงโต๊ะบ้าง ก็เรียนเชิญ ได้ความชัดเจนกันไปเลย ไม่ต้องมาหวาดระแวงเวลาทำการแข่งขัน กรรมการก็ไม่ปวดหัว 
3. ใครอยากยืนยิง พิง สไตลส์ ไหน ปล่อยแบบฟรีสไตลส์ไปเลย ได้ไม่ต้องเครียด
  หลงรัก หลงรัก Smiley Smiley Smiley
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 12:04:36 PM »

อีกหน่อยก็คงบอกว่าใครจะยิง 7 นัด 8 นัด หรือ 9 นัดก็ยิงเลยตามสดวก
งั้นต่อไปก็ไม่ต้องแข่ง ไม่ต้องมีกติกา ลงทะเบียนเขียนชื่อเสร็จไปรับถ้วยกลับบ้านได้เลย.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 24, 2008, 12:18:23 PM โดย แห้ว โหระพากุล. » บันทึกการเข้า
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 12:33:57 PM »

สังคมก็ต้องมีกฏมีเกณฑ์ มีกติกาของสังคม ในเมื่อกฏได้ตั้งมาแล้วด้วย กลุ่มคนที่ได้รับความไว้วางใจ และก็ถือปฏิบัติกันสืบมาด้วยดี คนดี อย่างเราๆ ก็จะไปต้องกลัวอะไร คนที่ไม่ถือปฏิบัติ ตามกติกาของสังคมสิครับ เราก็ถือซะว่าเป็นแกะดำของสังคม อย่าไปถืออะไรมากเลยครับ ถือไว้แบกไว้ก็หนักบ่าหนักไหล่เปล่าๆ อภัยได้ก็อภัย อภัยไม่ได้ก็มาคุยกันดีๆ ให้สังคมเป็นผู้ตัดสินคนไม่ดีครับ

SPSC No.057       THPSA No.A-331
pds
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 12:53:47 PM »

อีกหน่อยก็คงบอกว่าใครจะยิง 7 นัด 8 นัด หรือ 9 นัดก็ยิงเลยตามสดวก
งั้นต่อไปก็ไม่ต้องแข่ง ไม่ต้องมีกติกา ลงทะเบียนเขียนชื่อเสร็จไปรับถ้วยกลับบ้านได้เลย.
ผมคนนึงไม่เห็นด้วย กรณีหากยิง 9 นัด เอาเปรียบเกินไป เศร้า เศร้า

ประชาธิปไตยอยู่ในมือเรา
boom boom
Full Member

คะแนน 27

ดุจดังขุนเขา หรือจะไปสน ต่อลมฝน ฟ้าดิน

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 03:33:43 PM »

1. ใครอยากพิงโต๊ะปล่อยให้พิงไปเลย ได้ไม่ต้องมาประท้วงกันอีก ตอนแข่งหรือหลังแข่งเสร๊จ
2. ใครที่ตอนแข่งไม่เคยพิง อยากพิงโต๊ะบ้าง ก็เรียนเชิญ ได้ความชัดเจนกันไปเลย ไม่ต้องมาหวาดระแวงเวลาทำการแข่งขัน กรรมการก็ไม่ปวดหัว 
3. ใครอยากยืนยิง พิง สไตลส์ ไหน ปล่อยแบบฟรีสไตลส์ไปเลย ได้ไม่ต้องเครียด
  หลงรัก หลงรัก Smiley Smiley Smiley

ผมว่าถ้าอย่างนั้น น่าจะอนุญาติ ให้นั่งยิงได้ด้วยนะครับ
เผื่อเวลายืน พิงโต๊ะ นานๆ แล้วเมื่อย
  ขำก๊าก

แหม!!! ผมคิดไปได้ไงเนี่ย ยิ้มีเลศนัย

ดุจดังขุนเขา หรือจะไปสน ต่อลมฝน ฟ้าดิน
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 03:37:57 PM »

รวมกระทู้ดีกว่านะครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 03:56:17 PM »

แบ่งดิวิชั่นสิครับ  แบบพิงโต๊ะ กับไม่พิงโต๊ะ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 03:57:27 PM »

ก่อนรับถ้วยจ่ายเงินค่าเป้าก่อนด้วยนะครับ สัก 200,000 Grin Grin Grin เดี๋ยวแจกถ้วยใหญ่ๆเลย

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 03:58:53 PM »

สังคมก็ต้องมีกฏมีเกณฑ์ มีกติกาของสังคม ในเมื่อกฏได้ตั้งมาแล้วด้วย กลุ่มคนที่ได้รับความไว้วางใจ และก็ถือปฏิบัติกันสืบมาด้วยดี คนดี อย่างเราๆ ก็จะไปต้องกลัวอะไร คนที่ไม่ถือปฏิบัติ ตามกติกาของสังคมสิครับ เราก็ถือซะว่าเป็นแกะดำของสังคม อย่าไปถืออะไรมากเลยครับ ถือไว้แบกไว้ก็หนักบ่าหนักไหล่เปล่าๆ อภัยได้ก็อภัย อภัยไม่ได้ก็มาคุยกันดีๆ ให้สังคมเป็นผู้ตัดสินคนไม่ดีครับ

ทำอย่างไรให้มาตรฐานสูงขึ้น พอดีไม่ได้เล่นด้วยสั้นชาวบ้าน แต่ก็อยากให้สนุกกันแบบไม่ทะเลาะกันนะ Grin Grin Grin วงการจะได้เพื่องฟู ไม่ตายไม่หด

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 04:01:02 PM »

รวมกระทู้ดีกว่านะครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

คนละหัวข้อแต่คล้ายกันไม่ต้องรวมหรอกครับ Grin Grin Grin แต่คนละความเห็น

ole-5906
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 04:24:16 PM »

แบ่งดิวิชั่นสิครับ  แบบพิงโต๊ะ กับไม่พิงโต๊ะ Grin Grin Grin

เห็นด้วยครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 08:48:19 PM »

เวณกรรมๆไม่จบสักกะที เศร้า
naide
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 09:08:59 PM »

ช่วยแก้หน่อยนะ "เวร" ใช้ "ร" ไม่ใช่ "ณ"  เดี๋ยวจะผิดกันไปหมด งอน งอน

รักนะย่ะ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 09:21:56 PM »

แค่มีคนออกความเห็นอย่าคิดว่ามันเป็นเรื่องสิครับ นี่ก็ดีที่สุดแล้ว คุยกันซึ่งๆหน้า ออกความเห็นกันได้ครับ Grin Grin Grin

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 09:31:06 PM »

55555  ผมว่าสปิริตของนักกีฬา สำคัญกว่าสิ่งใด

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์