๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 09:03:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำ น้ำยาขัดปืนที่สามารถลบรอยขนแมว บนสไลด์ (ขอยี่ห้อและราคาด้วยครับ )  (อ่าน 3192 ครั้ง)
ck
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« เมื่อ: มิถุนายน 07, 2006, 11:33:17 AM »

ช่วยแนะนำ น้ำยาขัดปืนที่สามารถลบรอยขนแมว บนสไลด์ ให้หน่อยครับ
ขอบคุณครับ
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2006, 11:44:57 AM »

นายสมชายเคยใช้ยี่ห้อวีนอลครับ... ซื้อมาหลอดละสี่สิบบาทมั๊ง ตั้งหลายปีมาแล้วครับ...

นายสมชายซื้อมาแล้วก็ไม่ค่อยได้ขัดอะไร เพราะริ้วรอยบนตัวปืนมันลึกกว่าผิวพ่นทรายฯ จากโรงงาน... หากขัดแล้ว ทำไปทำมาจะกลายเป็นปืนผิวด้านๆ มันๆ ด่างๆ แย่กว่าเดิมครับ... แฮ่ๆ
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2006, 12:56:45 PM »

ผมก็เคยใช้แต่วีนอล   ยังไม่รู้ว่าผลระยะยาวจะเป็นอย่างไร  ใช้ที่ละเล็กๆน้อยๆ  ก็ใช้ได้ดีตอนนี้ยังไม่มีปัญหาอื่นใด....(ที่ผิวปืน) ตกใจ ตกใจ ตกใจ
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2006, 02:26:12 PM »

Grin ผมใช้ยาทัมใจ (ทำใจ) ครับ Grin

โซ้ยตี๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2006, 02:52:23 PM »

Grin ผมใช้ยาทัมใจ (ทำใจ) ครับ Grin

ยาดีครับ
 Grin Grin Grin
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 11:30:10 AM »

ยาดีครับ
 Grin Grin Grin
ใช้ได้กับทุกปัญหาครับ ไม่ว่า รถติด น้ำท่วม เกรดตก ข้าวแพง

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
♀♣♥♠Jack Label♠♥♣♀ We Love King
♥ข้าจะจงรักภักดีต่อชาติ♥
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 32

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 12:08:31 PM »

ผมเคยใช้วีนอลขัดลำกล้องด้านนอกครับตรงที่ช่องคลายปลอกที่เขียวว่า.45ACPขัดจนเรียบแววสวยเลยครับขนแมวขนหนูหายไปเลยครับ

อย่า อยู่ อย่างเป็ด
เพราะเป็ด
บินได้...ไม่เท่านก
ว่ายน้ำได้...ไม่เท่าปลา
ขันได้...ไม่เหมือนไก่
เดินได้...ไม่เหมือนคน
หน้า: [1]
  พิมพ์