๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 03:53:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ก่อนจะมายิงปืนกันดังลั่นฟ้า ทำอะไรกันมาก่อนครับ  (อ่าน 3515 ครั้ง)
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2005, 11:03:19 AM »

เล่นปืนเด็กเล่นหลายแบบครับ บางแบบก็ยิงไม่ดัง ถ้าเป็นปืนแกปที่ใช้แกปพลาสติกวงๆ ก็ดังหน่อยแต่ไม่ลั่นฟ้า

ปืนแกปกระบอกแรกของผมทรงชีพ รู้สึกว่าโม่ 10 นัด เปิดโม่ออกมาข้างขวาด้วยละ เทคโนโลยี่ปี 2525-2526 มีรุ่นนี้อยู่กระบอกเดียว ต่อมาเล่นทรงไพธ่อน โม่ 8 นัด แต่หักลำเปิดโม่ เล่นรุ่นนี้อยู่หลายกระบอก หึ หึ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2005, 11:08:35 AM »

รับจ้างครับ Grin Grin พอมีเงินก็ซื้อ อวป.อ่าน Grin แล้วก็ศึกษาสิ่งที่ตัวเองอยากได้ Grin แล้วก็ได้ Grin ปัจจุบันก็แฮปปี้  Grin Grin

Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2005, 11:12:56 AM »

เวลาดูแบบ ก็หาเหล็กที่ราคาแพงๆหลายหมื่นบาทมาทับกระดาษแบบที่วางบนโต๊ะสิครับ คนจ้างคงเกรงใจบ้าง

............. Grin ก็เคยมีถึงขั้นด้ามโผล่ ถึงได้เงินก็เคยมาแล้วครับพี่...  แต่นึกๆแล้วไม่อยากทำแบบนั้นอีกแล้ว   Undecided

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
mb154cm
ชอบบรรยากาศที่อบอวลด้วยมิตรภาพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2005, 11:35:13 AM »

ชอบก่อน เรียนรู้ ซื้อกระบอกที่ชอบ นำไปสนาม แล้วอย่างว่าครับ Smiley

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์