๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 01:22:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ...ผลการแข่งขันยิงปืนปืนชาวฟ้าครั้งที่ 4" ( หน้า 3 )  (อ่าน 13733 ครั้ง)
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2008, 08:37:58 AM »

วันนี้เป็นการแข่งขันวันที่สองนะคะ
ยังมีเวลานะคะ Smiley
และในช่วงค่ำ จะมีเลี้ยงรับประทานอาหารร่วมกันนะคะ
เรีัยนเชิญทุกท่านค่ะ Smiley

ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2008, 04:06:14 PM »

...ผลการแข่งขันยิงปืนชาวฟ้าครั้งที่ 4...

1...ประเภท ปืนรีวอลเวอร์ ระยะ10 ม.( มือใหม่ )...

ชนะเลิศ                         คุณ วุฒิพงษ์   แสงอุทัย
รองชนะเลิศอันดับ 1         คุณ พินิจ       สนมดี
รองชนะเลิศอันดับ 2         คุณ มนตรี      ปานศิริ
รองชนะเลิศอันดับ 3         คุณ วิโรจน์     ในพรม

2...ประเภท ปืนรีวอลเวอร์ ระยะ 15 ม. ( มือทั่วไป )

ชนะเลิศ                         คุณ มงคล      เอี่ยมศรีเพ็ง
รองชนะเลิศอันดับ 1         คุณ ไตรรงค์   จันทรโชติญาณ
รองชนะเลิศอันดับ 2         คุณ สมบัติ     แนมใจ
รองชนะเลิศอันดับ 3         คุณ พศวัต      เที่ยงธรรม

3...ประเภท ปืนออโตเมติก ระยะ 10 ม. ( มือใหม่ )

ชนะเลิศ                         คุณ ณรงค์พล  พิมลศิริ
รองชนะเลิศอันดับ 1         คุณ วรากร     โอวัฒนะ
รองชนะเลิศอันดับ 2         คุณ บัณฑิตพงษ์  พรหมศิริ
รองชนะเลิศอันดับ 3         คุณ ศิวกร       อนันต์ภูมิไตรภพ

4...ประเภท ปืนออโต้เมติก ระยะ 10 ม. ( มือทั่วไป )

ชนะเลิศ                         คุณ  สันทัด     บุญลาภ
รองชนะเลิศอันดับ 1         คุณ วุฒิพงษ์    แสงอุทัย
รองชนะเลิศอันดับ 2         คุณ  พิเชษฐ์    เพชรไพรินทร์
รองชนะเลิศอันดับ 3         คุณ  วินัย        จำปาเงิน

5...ประเภท ปืนออโตเมติก ระยะ 15 ม. ( มือใหม่ )

ชนะเลิศ                         คุณ  สมบูรณ์    ลำเลิศเดชา
รองชนะเลิศอันดับ 1         คุณ  สันทัด      บุญลาภ
รองชนะเลิศอันดับ 2         คุณ  ชัยศร      วานิช
รองชนะเลิศอันดับ 3         คุณ  วุฒิพงษ์    แสงอุทัย

6...ประเภท ปืนออโตเมติก ระยะ 15 ม. ( มือทั่วไป )

ชนะเลิศ                         คุณ  ณัฐเวทย์  สังขวุฒิ
รองชนะเลิศอันดับ 1         คุณ  ประทีป    อิ่มนาค
รองชนะเลิศอันดับ 2         คุณ  สันทัด     บุญลาภ
รองชนะเลิศอันดับ 3         คุณ  พศวัต      เที่ยงธรรม

7...ประเภท ปืนออโตเมติก 9 มม. ระยะ 10 ม. ( มือทั่วไป )

ชนะเลิศ                         คุณ  พิเชษฐ์   เพชรไพรินทร์
รองชนะเลิศอันดับ 1         คุณ  ชัยศร     วานิช
รองชนะเลิศอันดับ 2         คุณ  วรากร     ศิริโอวัฒนะ
รองชนะเลิศอันดับ 3         คุณ  วิโรจน์     ในพรม

8...ประเภทปืนพกสั้น สตรีรวมปืนระยะ 10 ม. ( มือทั่วไป )

ชนะเลิศ                         คุณ  เพชร     ชิตนุชตรานนท์
รองชนะเลิศอันดับ 1         คุณ  อรอุมา   สารยานตร์
รองชนะเลิศอันดับ 2         คุณ  อัญชลี   เมฆสิทธ์

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2008, 04:33:33 PM »

ไหว้ขอบพระคุณค่ะ ไหว้
3.0 V6
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

love and share

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 11:32:06 AM »

[URL=http://imageshack.us]

รูปสุดท้ายสำหรับคืนนี้ครับ  ผลงานของชมรมปทุมฯครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2008, 11:46:01 AM โดย Natthawet » บันทึกการเข้า
3.0 V6
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 11:52:36 AM »

สมาชิกเว็ปGGGได้รับเชิญเข้าเป็นกรรมการฯ

เหล่านายทหารชาวฟ้าอยู่หน้าบ้านคอยรับแขกครับ

...บบรยากาศตอนแข่ง icon1

คู่นี้ฝีมือระดับเทพครับ คว้ารางวัลไปหลาย

ช่วงทานอาหาร

...เข้าสู่พิธีแจกรางวัลครับ
ประธานแจกรางวัล

ท่านประธานชมรมฯปทุมฯขึ้นรับถ้วย

ถ่ายหมู่ผู้ที่รับรางวัล

รับเสร็จก็สังสรรค์กันต่อ

งานนี้มีน้องเสื้อแดง2ท่านมาคอยเสริฟ์เบียร์ให้

tony53
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2008, 11:23:59 AM »

แจ๋ว
dig5712
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2008, 12:41:14 PM »

ไหว้ ขอบคุณที่นำภาพมาให้ชมครับ.. พอดีต้องไปปฏิบัติภารกิจต่างจังหวัด เลยไม่ได้ไปร่วมกิจกรรม

ไม่ทราบว่ามีคะแนนให้ชมไหมครับ จะได้ไว้เก็บข้อมูลเพื่อพัฒนาตัวเอง  Cheesy
โก้_มังกรสี่แคว(รักในหลวง)
สังคมดี..ถ้าคนดีไม่ท้อแท้ สังคมแย่..ถ้าคนแพ้เริ่มท้อถอย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

FIRE MAN FIRE FIGHTING

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2008, 06:49:13 PM »

ยินดีด้วยครับ คุณ  ณัฐเวทย์  เยี่ยม     เสียดายไม่ได้ไปร่วมงานติดงานชมรมครับ เศร้า เศร้า
3.0 V6
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2008, 10:52:12 AM »

ยินดีด้วยครับ คุณ  ณัฐเวทย์  เยี่ยม     เสียดายไม่ได้ไปร่วมงานติดงานชมรมครับ เศร้า เศร้า

ขอบคุณครับพี่.....
kay09
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2008, 07:15:13 AM »

ขอบคุณทีนำภาพมาให้ชมครับ
tony53
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2008, 09:37:29 AM »

มีผลคะแนนให้ชมบ้างหรือเปล่าครับเพื่อเป็นข้อมูลครับ....
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์