๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 02:20:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่เกี่ยวเท่าไหร่  (อ่าน 5614 ครั้ง)
เดินทางสิบลี้
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 03:58:59 PM »

ไม่รู้ว่าจะแจ้งเวปมาสเตอร์ช่องทางนี้จะถูกหรือเปล่า เอาตรงนี้ล่ะเผื่อท่านอื่นมีข้อแนะนำเพิ่มเติม
ผมเข้ามาเวปนี้บ่อยมากแต่ไม่ได้ล๊อกอินเพราะพิมพ์ช้ามาก
อยากบ่นเล็กน้อยแต่บ่อยๆ คือ ตัวหนังสือตัวเล็ก อ่านนานๆปวดตาครับ ยิ่งใช้ โน๊ตบุค แย่หนักเข้าไปอีก
 ไม่อยากบอกว่าแก่แล้ว 5555 ผมว่าน่าจะปรับปรุง ตัวฟร้อนให้ใหญ่และดูแตะตาหน่อยนะครับ
ผมเคยไปเยี่ยมที่อื่นที่เขาทำเวปดูดี แต่ผมชอบสมาชิกที่นี่ครับมีสาระครับ
ถ้าไม่ใช่แฟนทำแทนไม่ได้

อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 04:07:46 PM »

ไปคลิกที่ Menu Bar แล้วเลื่อก Text Size  ปรับไปที่  Largest ก็จะได้ตัวใหญ่สมใจครับ  ถ้ายังไม่ได้ ก็ไปคลิกขวาที่ Destop  เลือกอันล่างสุด  Properties แล้วเลื่อก Setting  ปรับ  Screen Resolution ให้เล็กลง อย่าง  800X600 ตัวหนังสือก็จะใหญ่ขึ้นครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้
SNIPER™
รักชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 85

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 04:16:50 PM »

ไปคลิกที่ Menu Bar แล้วเลื่อก Text Size  ปรับไปที่  Largest ก็จะได้ตัวใหญ่สมใจครับ  ถ้ายังไม่ได้ ก็ไปคลิกขวาที่ Destop  เลือกอันล่างสุด  Properties แล้วเลื่อก Setting  ปรับ  Screen Resolution ให้เล็กลง อย่าง  800X600 ตัวหนังสือก็จะใหญ่ขึ้นครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอบคุณคำแนะนำดีๆครับ เพื่อนผมมันบ่นอยู่เหมือนกัน ของมันตัวใหญ่ล้นจอ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 04:49:41 PM »

กดปุ่ม Ctrl แช่ไว้ แล้วหมุน ลูกล้อ บนเม้าส์ครับ  (ที่อยู่ระหว่างปุ่มเม้าส์ สองปุ่ม หน่ะครับ)

เดินทางสิบลี้
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2008, 09:29:48 AM »

ขอบคุณคำแนะนำดีๆครับ เพื่อนผมมันบ่นอยู่เหมือนกัน ของมันตัวใหญ่ล้นจอ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ผมทำทั้ง สองวิธีที่แนะนำ ไม่work ไม่มีอะไรเปลื่อนแปลง  งง555
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2008, 02:50:48 PM »

กดปุ่ม Ctrl แช่ไว้ แล้วหมุน ลูกล้อ บนเม้าส์ครับ  (ที่อยู่ระหว่างปุ่มเม้าส์ สองปุ่ม หน่ะครับ)

งั้นลองวิธีของพี่ป๊อกแมนดูนะครับ วิธีนี้ก็ได้  Grin Grin Grin
หน้า: [1]
  พิมพ์