๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 11:41:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 15
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการแข่งขันยิงปืน " เสนีย์รณยุทธชู๊ตติ้งเกมส์ 2008 "หน้า 11  (อ่าน 45172 ครั้ง)
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 09:17:03 PM »

ไม่ไกลครับ  560  ก.ม Smiley.....ไปเช้า-เย็นกลับได้ครับ คิก คิก.....ทีมเสนีย์ฯ..เดินทางไปแข่ง กทม. ก็ไปเช้า-เย็นกลับอยู่บ่อยๆครับ คิก คิก....ถ้ามาแล้วค้างสักคืนเเล้วไปเที่ยว จ.หนองคาย...ต่ออีก จังหวัดอีกสิครับ. เยี่ยม....ขอบคุณครับ.... ไหว้
  ไหว้ สวัสดีครับพี่  น่าสนครับแต่จ.หนองคายมีของกินอร่อยๆไหมครับ  ผมทานได้ทุกอย่างครับ   ไหว้
  ยิ้มีเลศนัย สัตวปีกที่ไม่กินก็มี  เครืองบิน สัตวบกที่ไม่กินก็  รถ  สัตวน้ำที่ไม่กินก็  เรือ  ครับ   ยิ้มีเลศนัย

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 09:28:59 PM »

ไม่ไกลครับ  560  ก.ม Smiley.....ไปเช้า-เย็นกลับได้ครับ คิก คิก.....ทีมเสนีย์ฯ..เดินทางไปแข่ง กทม. ก็ไปเช้า-เย็นกลับอยู่บ่อยๆครับ คิก คิก....ถ้ามาแล้วค้างสักคืนเเล้วไปเที่ยว จ.หนองคาย...ต่ออีก จังหวัดอีกสิครับ. เยี่ยม....ขอบคุณครับ.... ไหว้
  ไหว้ สวัสดีครับพี่  น่าสนครับแต่จ.หนองคายมีของกินอร่อยๆไหมครับ  ผมทานได้ทุกอย่างครับ   ไหว้
  ยิ้มีเลศนัย สัตวปีกที่ไม่กินก็มี  เครืองบิน สัตวบกที่ไม่กินก็  รถ  สัตวน้ำที่ไม่กินก็  เรือ  ครับ   ยิ้มีเลศนัย

อาหารอร่อย น้ำลายหก...มีหลากหลายครับ เยี่ยม.ยิ่งถ้าทานได้ทุกอย่างต้องมาสัก 7 วันครับ..... น้ำลายหก หลงรัก เยี่ยม ไหว้

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 09:37:56 PM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่  น่าสนครับแต่จ.หนองคายมีของกินอร่อยๆไหมครับ  ผมทานได้ทุกอย่างครับ   ไหว้
  ยิ้มีเลศนัย สัตวปีกที่ไม่กินก็มี  เครืองบิน สัตวบกที่ไม่กินก็  รถ  สัตวน้ำที่ไม่กินก็  เรือ  ครับ   ยิ้มีเลศนัย
พี่Xครับขาดสัตว์ป่าที่ไมกินอ่ะฤาษีหรือป่าว คิก คิก
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 09:45:50 PM »

อาหารอร่อย น้ำลายหก...มีหลากหลายครับ เยี่ยม.ยิ่งถ้าทานได้ทุกอย่างต้องมาสัก 7 วันครับ..... น้ำลายหก หลงรัก เยี่ยม ไหว้

ไหว้  สวัสดีครับพี่  7 วันคงไม่ไหวครับขอสัก 2 วันพอครับจะได้ไม่โดน ผบ.ทบ ว่า เอาครับ  อิ อิ อิ  ยิ้มีเลศนัย
พี่Xครับขาดสัตว์ป่าที่ไมกินอ่ะฤาษีหรือป่าว คิก คิก
  ไหว้  สวัสดีครับพี่  สัตวป่าหรือครับกินหมดครับ ยกเว้น ฤาษี ครับทานไม่ได้ครับ  ยิ้มีเลศนัย

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2008, 04:51:41 AM »

อุดร-หนองคายห่างกันเพียง 54 กม. อาหารที่ขึ้นชื่อของ 2 จังหวัดนี้คือ แหนมเนือง เมี่ยงทอด (ปอเปี๊ยะ) เมี่ยงปลาเผา และอาหารเวียดนามต้นตำรับแท้ๆอีกหลากหลายรายการ ลองมาชิมกันนะครับรับรองว่าติดใจ  เยี่ยม
          Grin แจ๋วไปเลย...พี่แห้ว.... เยี่ยม เยี่ยม
ไม่ได้เจอกันนานมากนะครับคุณน้อง ตั้งแต่ผมไปแข่งแอ็คชั่นฯที่เชียงใหม่คราวนั้น.
  ไหว้  สวัสดีครับพี่ๆ   น่าสนใจครับ  รอไว้ใกล้ๆก่อนถึงจะตัดสินใจได้ครับ   เยี่ยม
   Huh  กรุงเทพ-อุดร  ไปเช้า-เย็นกลับได้ไหมครับ  กี่กิโลเมตรครับ    Huh
หวังว่าคงได้ต้อนรับและเจอตัวจริงๆของคุณ visitx ได้ข่าวว่าหล่อและนิสัยดีมากๆ  เยี่ยม
หากมีลูกซองด้วย จะชวนทีทีมเจียงใหม่ไปเที่ยวอุดรฯ ด้วยครับ  Grin Grin Grin
ยินดีต้อนรับด้วยความยินดียิ่งครับ  ไหว้
ole-5906
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2008, 08:02:03 AM »

อู้ Shocked Shocked Shockedสงสัยงานนี้งานช้างแน่เลย จริงไหมครับ พี่แห้ว Grin Grin Grin Grin Grin
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2008, 09:39:56 PM »

อู้ Shocked Shocked Shockedสงสัยงานนี้งานช้างแน่เลย จริงไหมครับ พี่แห้ว Grin Grin Grin Grin Grin
'งานช้างคงต้องไปที่สุรินทร์ครับ อุดรจัดแข่งยิงปืนจ้า  คิก คิก
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2008, 12:22:14 AM »

ไหว้  สวัสดีครับพี่ๆ   น่าสนใจครับ  รอไว้ใกล้ๆก่อนถึงจะตัดสินใจได้ครับ   เยี่ยม
   Huh  กรุงเทพ-อุดร  ไปเช้า-เย็นกลับได้ไหมครับ  กี่กิโลเมตรครับ    Huh

เอาตามนี้ครับ หลงรัก เยี่ยม

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2008, 01:43:40 AM »

ไหว้ Grinสวัสดีครับ...พี่แห้ว.....ครับ   เราไม่ได้เจอกันนานมากเลย  รู้สึกว่าเจอที่ นวมินท์ แมทช์ชิงถ้วยพระราชทานน่ะครับ
ก็เข้าไปทักพี่แห้วแป้บนึง แล้วต่างคนก็ต่างไปยิงปืน  พอแข่งเสร็จผมตามหาพี่ เขาบอกพี่กลับแล้ว
ยังไงถ้ามีโอกาส ผมไปแน่ๆครับ   Grin Grinผมยังไม่เคยไปภาคอีสานเลยครับ.....สวัสดีครับ ไหว้ Grin Grin Grin Grin

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2008, 02:07:14 AM »

ไหว้ Grinสวัสดีครับ...พี่แห้ว.....ครับ   เราไม่ได้เจอกันนานมากเลย  รู้สึกว่าเจอที่ นวมินท์ แมทช์ชิงถ้วยพระราชทานน่ะครับ
ก็เข้าไปทักพี่แห้วแป้บนึง แล้วต่างคนก็ต่างไปยิงปืน  พอแข่งเสร็จผมตามหาพี่ เขาบอกพี่กลับแล้ว
ยังไงถ้ามีโอกาส ผมไปแน่ๆครับ   Grin Grinผมยังไม่เคยไปภาคอีสานเลยครับ.....สวัสดีครับ ไหว้ Grin Grin Grin Grin
จริงหรือป่าวพี่ ตกใจผมไปด้วย เยี่ยม
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2008, 09:14:44 AM »

ไหว้ Grinสวัสดีครับ...พี่แห้ว.....ครับ   เราไม่ได้เจอกันนานมากเลย  รู้สึกว่าเจอที่ นวมินท์ แมทช์ชิงถ้วยพระราชทานน่ะครับ
ยังไงถ้ามีโอกาส ผมไปแน่ๆครับ   Grin Grinผมยังไม่เคยไปภาคอีสานเลยครับ.....สวัสดีครับ ไหว้ Grin Grin Grin Grin
จริงหรือป่าวพี่ ตกใจผมไปด้วย เยี่ยม

เฮียครับอาวววรถเฮียปายยยน๊าคร๊าบบบบ

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2008, 09:19:03 AM »

เฮียครับอาวววรถเฮียปายยยน๊าคร๊าบบบบ
ได้ครับ หลงรัก
saha
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2008, 09:34:29 AM »

บ้านอยู่ใกลแต่ก็ขอไปด้วยคนครับ Grin

....ปืนไม่มีดีหรือเลว  อยู่ที่คนใช้ว่าเป็นคนเลวหรือคนดี....
GIM11
ความพยายามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั่น
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2008, 10:53:27 AM »

บ้านอยู่ใกลแต่ก็ขอไปด้วยคนครับ Grin
คงจะไกลมากเลยนะครับ..ผมก็อยู่ไกลแต่จะไปเหมือนกันครับ.... เยี่ยม Cheesy Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2008, 11:02:39 AM โดย veerachai » บันทึกการเข้า
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2008, 06:09:17 AM »

แมทช์ครั้งล่าสุดที่เสนีย์รณยุทธจัดการแข่งขันคือวันที่ 20-21 ธค. 46 เกือบ 5 ปีที่แล้ว ครั้งนั้นนักกีฬาล้นหลามจากทุกสารทิศ หวังว่าคราวนี้คงจะได้ต้อนรับพี่ๆเพื่อนๆและน้องๆอย่างเช่นเคย ขอบคุณล่วงหน้าครับ  ไหว้
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 15
  พิมพ์