๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 05:16:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13 14 15 [16] 17 18 19 ... 22
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนรักปืนลูกซอง  (อ่าน 157595 ครั้ง)
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #225 เมื่อ: เมษายน 07, 2012, 01:06:23 PM »

ขอบคุณครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #226 เมื่อ: เมษายน 07, 2012, 01:24:32 PM »

ถ้าผมจำไม่ผิดนะครับ รู้สึกของเรมินตันตัวออโต้จะมียางรองอะไรนี้ละครับที่ต้องคอยตรวจคอยเปลี่ยน แต่ของmosssbergไม่ต้องครับ     ไม่กล้าเขียนเชียรอะไรมากกลัวราคาขึ้น  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  เอาเป็นว่าเราคุยกันประมาณว่าปืนดีทุกยี่ห้อแล้วกันนะครับแตกต่างกันที่การใช้งานเท่านั้น  ไม่งั้นเดี่ยวเกิดบอกไปยี่ห้อไหนดีมากๆๆแล้วราคาจะกระโดด  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #227 เมื่อ: เมษายน 07, 2012, 01:45:18 PM »

แล้วบราวนีงส์ A5นี่มันต้อง ระวัง เรื่องอะไรหรือเปล่าครับ ซื้อปืนมือ2 มา ไปลองยิงดูแล้ว
ก็ทำงานราบรื่นดี กลับมาก็ทำความสะอาดเก็บไว้ พูดถึงนึกขึ้นมาได้ ยังไม่ได้โอนเลย Grin ไหว้
Guu-mumm-รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #228 เมื่อ: เมษายน 07, 2012, 01:57:05 PM »

เป็นปืนที่แข็งแรงเรียบง่ายไว้วางใจได้เป็นอย่างดีครับ   เป็นปืนที่สมาคมยิงปืนที่เมกา The National Rifle Association ซึ่งเป็นสมาคมใหญ่สมาคมหนึ่ง   ถือว่าเป็นปืนที่ใช้ป้องกันบ้านสำหรับตระกูลลูกซองออโต้ที่ดีกระบอกหนึ่งเลยละครับ  ยิงได้ทั้งลูก2 3/4นิ้วและ3นิ้วครับ  สามารถยิงลูกสลั๊กได้ รวมๆคือแทบจะไม่เลือกลูกกันเลย ยิงได้หมด    เหมาะกับเป็นปืนที่ใช้ป้องกันบ้านกระบอกนึงเลยครับ

แฮ่ๆๆไม่ค่อยถนัดงานแปลซะด้วยครับพยายามแปลแบบง่ายๆนะครับ   เท่าที่ทราบจากพี่ๆที่แนะนำคือปืนกระบอกนี้ดูแลน้อยมากแถมคุ้มราคากระบอกนึงเลยทีเดียวครับ  ไว้มีเงินค่อยหาปัีมทีหลังครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่ข้อเสีย คือ  ของแต่งน้อยมากๆครับ (ถ้าคิด+  ไม่เปลื้องตังส์ดีครับ)
Tanate(รักในหลวง)
Hero Member

คะแนน 243

« ตอบ #229 เมื่อ: เมษายน 07, 2012, 08:22:36 PM »

ปืนไม่น่าจะถึงคลุกโคลนคลุกทรายครับแต่โดยรวมแล้วถือว่าเป็นปืนที่ดีมากกระบอกนึงเลยครับ
โถ่ ผมนึกว่ามีปืนสมบูรณ์แบบแล้วแท้ๆ  จูบบบบ แต่ก็ดีครับได้รู้อะไรมากขึ้นครับ  เยี่ยม

ไม่มีอะไรที่สมบูรณ์แบบสำหรับมนุษย์หรอกครับ ผ่านโจทย์หนึ่ง ก็หาอีกโจทย์มาเพิ่ม

ทำมัยรู้สึกเคยเห็นมาก่อนนะ ไอ้กวีเนี้ย ไม่มีอะไรที่สมบูรณ์แบบสำหรับมนุษย์หรอกครับ ผ่านโจทย์หนึ่ง ก็หาอีกโจทย์มาเพิ่ม  จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ
แต่อย่าถากถางผมด้วยกวีเลยครับ  จูบบบบ

ผมไม่ได้ถากถางอะไรคุณเลย ผมไม่ใช่สุนทรภู่  Huh Huh แต่คุณน่ะอคติกับคนอื่นไปทั่ว... ไอ้ที่ผมบอกน่ะมันเป็นความจริง ดูอย่างคำตอบก่อนหน้านี้สิครับ ที่คุณถามลูกซองกันน้ำ... พอคนอื่นบอกว่าไซก้า คุณก็บอกว่าไม่รวมไซก้า ... ผมว่าคุณหัดใช้ search engine แล้้วหัดค้นคว้าหาความรู้เพิ่มด้วยตัวเองดีกว่าครับ...ป่วยการที่จะตอบคำถามคุณ...

ที่สำคัญหัดรู้จักโตเป็นผู้ใหญ่บ้าง หัดเคารพผู้อื่นบ้าง... อ๋อย
zzzzz ไหว้
ก็ผมรู้แล้วนี่ เรื่อง SAIGA รู้ตั้งแต่ยังไม่ถามในกระทู้นี้เลยครับ แล้วผม search จนจะปีแล้วเนี่ยยังไม่เจอเลย
แล้วที่คุณบอกว่่าหัดเคารพผู้อื่นนะ ผมจะทำต่อเมื่อเขาไม่ซี้ซั้วตอบครับ
มันไม่จำเป็นที่จะนำกวี หรือ คำกลอนอะไรมาให้ผมฟังเลยครับ
และคุณอ้างถึงผมเองนะ Undecided
(คุณป่วยเป็นโรคอะไรผมไม่สน) งอน

ขออนุญาตนะครับ คนๆนี้เขาส่ง pm โพสนี้มาให้ผม ทั้งๆที่ผมอุตส่าห์ไม่สนใจแล้ว...
ไม่อยากจะเชื่อว่าเด็กไทยเดี๋ยวนี้มันจะเป็นแบบนี้ ก้าวร้าว ไม่รู้จักผู้หลักผู้ใหญ่...
ถ้ามาทำแบบนี้ต่อหน้าผม ผมคงตบกระโหลกไปนานแล้ว
ถ้าเคืองผม ก็มาหาผมที่ จ.อุบลได้นะครับ มาถึงก็ pm มา ส่วนจะท้าให้ผมไปหา ผมไม่ไปครับ
จะว่าผมปอดแหกผมก็ไม่สนครับ ไร้สาระ ผมต้องทำมาหากิน โรงเรียนคุณมีปิดเทอม แต่งานผมไม่มีวันหยุดครับ...

แต่ขอเตือนอย่างหนึ่ง ... ระดับผมไม่ใช่อุจาระนะครับ ผมรู้จักรองหัวหน้าพรรคการเมืองชื่อดังพรรคหนึ่งด้วยนะครับ  คิก คิก

ขอให้จบเท่านี้นะครับคุณ hawkhack

โดนแล้วครับ นายอำเภอใจกับปลัดขิก เบื่อระบบข้าราชการไทย ของดเล่นปืนไปก่อนนะครับ
Tanate(รักในหลวง)
Hero Member

คะแนน 243

« ตอบ #230 เมื่อ: เมษายน 07, 2012, 08:26:42 PM »

ต้องขอโทษสมาชิกท่านอื่นด้วยรูปครับ  ไหว้

ตอนนี้ส่งไปตัดสั้น 14 นิ้ว ติดศูนย์ hk คันรั้งกาลิลอยู่ครับ อัพเดทยังไงจะเอามาให้ชมครับ  Cheesy

โดนแล้วครับ นายอำเภอใจกับปลัดขิก เบื่อระบบข้าราชการไทย ของดเล่นปืนไปก่อนนะครับ
Manus รักในหลวง
Full Member

คะแนน 36

^^ไอยะะละกะ^^

« ตอบ #231 เมื่อ: เมษายน 07, 2012, 09:11:41 PM »

ไม่ค่อยสวยแต่อยากมาโชว์บ้างครับ

เรมิงตัน 18 นิ้ว ซินเซติก สน.อส.   หลงรัก หลงรัก

แต่งเพิ่มนิดหน่อย ของแต่งซื้อจากพี่ๆในเวปเอง...
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #232 เมื่อ: เมษายน 07, 2012, 09:50:35 PM »

ไม่ทราบว่าฮัทซาน เอ็มพี ยิงลูกโดดได้ไหมครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #233 เมื่อ: เมษายน 07, 2012, 11:23:51 PM »

ต้องขอโทษสมาชิกท่านอื่นด้วยรูปครับ  ไหว้

ตอนนี้ส่งไปตัดสั้น 14 นิ้ว ติดศูนย์ hk คันรั้งกาลิลอยู่ครับ อัพเดทยังไงจะเอามาให้ชมครับ  Cheesy
สาวรัสเซีย ในฝันของผมครับ Grin

หัวโบราณ
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #234 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 02:44:08 PM »

[/img]
hawkhack
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #235 เมื่อ: เมษายน 09, 2012, 01:11:29 PM »

ปืนไม่น่าจะถึงคลุกโคลนคลุกทรายครับแต่โดยรวมแล้วถือว่าเป็นปืนที่ดีมากกระบอกนึงเลยครับ
โถ่ ผมนึกว่ามีปืนสมบูรณ์แบบแล้วแท้ๆ  จูบบบบ แต่ก็ดีครับได้รู้อะไรมากขึ้นครับ  เยี่ยม

ไม่มีอะไรที่สมบูรณ์แบบสำหรับมนุษย์หรอกครับ ผ่านโจทย์หนึ่ง ก็หาอีกโจทย์มาเพิ่ม

ทำมัยรู้สึกเคยเห็นมาก่อนนะ ไอ้กวีเนี้ย ไม่มีอะไรที่สมบูรณ์แบบสำหรับมนุษย์หรอกครับ ผ่านโจทย์หนึ่ง ก็หาอีกโจทย์มาเพิ่ม  จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ
แต่อย่าถากถางผมด้วยกวีเลยครับ  จูบบบบ

ผมไม่ได้ถากถางอะไรคุณเลย ผมไม่ใช่สุนทรภู่  Huh Huh แต่คุณน่ะอคติกับคนอื่นไปทั่ว... ไอ้ที่ผมบอกน่ะมันเป็นความจริง ดูอย่างคำตอบก่อนหน้านี้สิครับ ที่คุณถามลูกซองกันน้ำ... พอคนอื่นบอกว่าไซก้า คุณก็บอกว่าไม่รวมไซก้า ... ผมว่าคุณหัดใช้ search engine แล้้วหัดค้นคว้าหาความรู้เพิ่มด้วยตัวเองดีกว่าครับ...ป่วยการที่จะตอบคำถามคุณ...

ที่สำคัญหัดรู้จักโตเป็นผู้ใหญ่บ้าง หัดเคารพผู้อื่นบ้าง... อ๋อย
zzzzz ไหว้
ก็ผมรู้แล้วนี่ เรื่อง SAIGA รู้ตั้งแต่ยังไม่ถามในกระทู้นี้เลยครับ แล้วผม search จนจะปีแล้วเนี่ยยังไม่เจอเลย
แล้วที่คุณบอกว่่าหัดเคารพผู้อื่นนะ ผมจะทำต่อเมื่อเขาไม่ซี้ซั้วตอบครับ
มันไม่จำเป็นที่จะนำกวี หรือ คำกลอนอะไรมาให้ผมฟังเลยครับ
และคุณอ้างถึงผมเองนะ Undecided
(คุณป่วยเป็นโรคอะไรผมไม่สน) งอน

ขออนุญาตนะครับ คนๆนี้เขาส่ง pm โพสนี้มาให้ผม ทั้งๆที่ผมอุตส่าห์ไม่สนใจแล้ว...
ไม่อยากจะเชื่อว่าเด็กไทยเดี๋ยวนี้มันจะเป็นแบบนี้ ก้าวร้าว ไม่รู้จักผู้หลักผู้ใหญ่...
ถ้ามาทำแบบนี้ต่อหน้าผม ผมคงตบกระโหลกไปนานแล้ว
ถ้าเคืองผม ก็มาหาผมที่ จ.อุบลได้นะครับ มาถึงก็ pm มา ส่วนจะท้าให้ผมไปหา ผมไม่ไปครับ
จะว่าผมปอดแหกผมก็ไม่สนครับ ไร้สาระ ผมต้องทำมาหากิน โรงเรียนคุณมีปิดเทอม แต่งานผมไม่มีวันหยุดครับ...

แต่ขอเตือนอย่างหนึ่ง ... ระดับผมไม่ใช่อุจาระนะครับ ผมรู้จักรองหัวหน้าพรรคการเมืองชื่อดังพรรคหนึ่งด้วยนะครับ  คิก คิก

ขอให้จบเท่านี้นะครับคุณ hawkhack

คุณใหญ่ก็ใหญ่ของคุณสิ ยังงัยคุณก็เริ่มก่อนนะครับ
ยังงัยซะคุณก็ผิดอยู่ดีแหละครับ จูบบบบ
 และอีกอย่างผมไม่ได้ด่าคุณว่าอุจาระสักหน่อย แบร่
(ป่าเถื่อนก็ไม่บอก)  คิก คิก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก ขำก๊าก

แต่ขอเตือนอย่างหนึ่ง ... ระดับผมไม่ใช่อุจาระนะครับ ผมรู้จักรองหัวหน้าพรรคการเมืองชื่อดังพรรคหนึ่งด้วยนะครับ  คิก คิก

แปลว่าคุณหาว่าคนธรรมดาที่ไม่มีคนใหญ่คนโตมาหนุนหลัง เป็นอุจาระหรอครับ อ๋อยไม่ใหวจริงๆ อ๋อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 09, 2012, 01:27:08 PM โดย hawkhack » บันทึกการเข้า

เกิดมาเพื่อถาม
kruphaso
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #236 เมื่อ: เมษายน 09, 2012, 02:11:13 PM »

อยากได้อยู่เหมือนกันครับ ลูกซองเดี่ยว ตอนนี้ราคาอยู่ที่เท่าไหร่ครับ
kruphaso
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #237 เมื่อ: เมษายน 14, 2012, 06:18:04 AM »

กำลังอยากได้ ไบคาน ลูกซองเดี่ยว ในโครงการ สน อส.ครับ ท่านใดมีข้อมูล รบกวนบอกหน่อยครับ kruphaso@gmail.com เป็นพระคุณอย่างสูงครับ
nithi i
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 42

« ตอบ #238 เมื่อ: เมษายน 14, 2012, 11:29:37 AM »

WOW ๆๆ   ด้าม HOUGE รึปล่าว..   แล้วกล้องจุดแดงของยี่ห้ออะไรครับ?
thongchai_h
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #239 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 09:02:14 PM »

remington 887 nitromag tactical 1 กระบอก ครับผม  เยี่ยม
หน้า: 1 ... 13 14 15 [16] 17 18 19 ... 22
  พิมพ์