๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 04:34:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10 11 12 [13] 14 15 16 ... 22
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนรักปืนลูกซอง  (อ่าน 157384 ครั้ง)
saengsakul-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 111

« ตอบ #180 เมื่อ: มีนาคม 31, 2012, 06:37:26 PM »

มี เร 870 กระบอกเดียว...

+๑ ให้กับความสวยที่ลงตัว ๘๗๐ ยี่สิบนิ้วด้ามไม้ศุนย์ไรเฟิ้ลเดิมๆ  เข้ากับชุดโต๊ะไม้มะค่าสุดสวย ชอบครับ เยี่ยม
หัวโบราณ
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #181 เมื่อ: มีนาคม 31, 2012, 07:02:35 PM »

มีอยู่สองครับ..ชอบตัวบนมาก

--------------------------------------------------------------------------------

Resize of IMG_5130.JPG (36.62 KB, 640x480 - ดู 1060 ครั้ง.)

ตัวบนอะไรครับ
hawkhack
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #182 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 06:54:56 PM »

มีลูกซองที่แช่น้ำแล้วเอาขึ้นมายิงต่อได้มั้ยครับ  จูบบบบ
 ผมซีเรียสนะครับ  แบร่

เกิดมาเพื่อถาม
candid
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #183 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 08:12:37 PM »

เพิ่งรับมาครับ HATSAN MP-S  8นัด 20" ยิงมันส์ดีครับ

คลิปรีวิวไกด์รอด SR9C VS G26 เครดิตพี่JIAB 1911 (เวปgun.in.th)
 http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=9WZFEhjH7K0
vinchy
มโนธรรม คือ มิตรแท้เตือนใจ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 125

« ตอบ #184 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 10:40:25 PM »

แบบลายๆ ผมก็มีอยู่กับเค้ากระบอกหนึ่งครับ
เป็นอุปกรณ์หากับข้าวครับ
Cheesy

พี่เอาลูกซองยิงปลาช่อนเหรอครับ

ผมเคยแต่ยิงด้วยลูกกรด.22  Grin

วันนั้นผมไปหานกขากลับเดินผ่านบ่อเล็กๆ ในที่นาของญาติพี่ๆ ซึ่งมีปลาช่อนมาก
ปกติพี่เค้ายิงด้วย ๙ มม.ครับ(วันหน้าผมจะเอารูปลงให้ดู/รูปนั้นอยู่ในแฟรตไดร์ซึ่งอยู่กับพี่อีกคน)
ลูกซองใช้จ่อยิงใกล้ๆครับไม่ได้ยิงใส่ตรงๆ พอตูมปลาจะช็อคชั่วขณะพอให้เราลงเอามือไปช้อนขึ้นได้ง่ายๆ

ภาพรอยิงนก (ภาพคนละเวลา/สถานที่กับวันที่ได้ปลาช่อน)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 03, 2012, 10:44:11 PM โดย vinchy » บันทึกการเข้า
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #185 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 10:46:49 PM »

มีลูกซองที่แช่น้ำแล้วเอาขึ้นมายิงต่อได้มั้ยครับ  จูบบบบ
มีครับ ปืนผมยิงได้ครับทั้งต่อทั้งแตนทั้งผึ้งยิงได้หมดครับแต่อาจจะไม่โดน  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ผมไม่ซีเรียสครับ จูบบบบ จูบบบบ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #186 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 11:38:31 PM »

มีลูกซองที่แช่น้ำแล้วเอาขึ้นมายิงต่อได้มั้ยครับ  จูบบบบ
มีครับ ปืนผมยิงได้ครับทั้งต่อทั้งแตนทั้งผึ้งยิงได้หมดครับแต่อาจจะไม่โดน  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ผมไม่ซีเรียสครับ จูบบบบ จูบบบบ
ไซก้าไงครับ  ลูกซองไซก้า คลุกโคลน แช่น้ำ ยิงต่อได้

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #187 เมื่อ: เมษายน 04, 2012, 12:35:28 AM »

น้องใหม่ครับ กำลังมองๆลูกซอง มท.3 อนุมัติแล้ว
อ้ายโย
Sr. Member

คะแนน 47

นายซ่าง ณ ภูธร

« ตอบ #188 เมื่อ: เมษายน 04, 2012, 09:42:47 AM »

น้องใหม่ครับ กำลังมองๆลูกซอง มท.3 อนุมัติแล้ว
บื๋ยยย ครูแฮง ยังมือใหม่อยู่บ่ครับ?

นายซ่างน้อย ตะกายดอย
hawkhack
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #189 เมื่อ: เมษายน 04, 2012, 04:36:19 PM »

กวนตีนมากครับ  จูบบบบ

hawkhack
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #190 เมื่อ: เมษายน 04, 2012, 04:40:40 PM »

ไซก้าไงครับ  ลูกซองไซก้า คลุกโคลน แช่น้ำ ยิงต่อได้
อันนั้นผมรู้แล้วครับ เอาที่นอกจาก SAIGA และ AA-12 ได้มั้ยครับ จริงๆผมอยากรู็ว่า benelli M4 แช่น้ำแล้วขึ้นมายิงได้หรึอเปล่าครับ แต่ใครนำเสนอปืนอึ่นกก็ได้นะครับ นอกจาก SAIGA กับ AA-12

Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #191 เมื่อ: เมษายน 04, 2012, 05:32:21 PM »

ทำไมไม่โพสข้อความเดียวกับที่คุณส่งpmมาให้ผมละครับ
จริงๆแล้วดูจากที่คุณโพสคุณกวนตีนมากกว่าผมอีกนะ
ปืนออโตหรือแบบปั๊มแอ็คชั่นคุณก็ไม่ได้ระบุมา หนำซํ้าคุณบอกว่าซีเรียสแต่ลักษณะข้อความของคุณมันเหมือนคุณเข้ามาเกรียนมากกว่านะครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
hawkhack
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #192 เมื่อ: เมษายน 04, 2012, 05:48:32 PM »

มีลูกซองที่แช่น้ำแล้วเอาขึ้นมายิงต่อได้มั้ยครับ  จูบบบบ
 ผมซีเรียสนะครับ  แบร่
มีครับ ปืนผมยิงได้ครับทั้งต่อทั้งแตนทั้งผึ้งยิงได้หมดครับแต่อาจจะไม่โดน  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ผมไม่ซีเรียสครับ จูบบบบ จูบบบบ
กวนตีนมากครับ  จูบบบบ
ทำไมไม่โพสข้อความเดียวกับที่คุณส่งpmมาให้ผมละครับ
จริงๆแล้วดูจากที่คุณโพสคุณกวนตีนมากกว่าผมอีกนะ
ปืนออโตหรือแบบปั๊มแอ็คชั่นคุณก็ไม่ได้ระบุมา หนำซํ้าคุณบอกว่าซีเรียสแต่ลักษณะข้อความของคุณมันเหมือนคุณเข้ามาเกรียนมากกว่านะครับ
ผมบอกว่าซีเรียสก็ซีเรียสสิครับ คุณอ่านไม่ออกหรอ
เรื่องปืนออโตหรือแบบปั๊มแอ็คชั่นก็แล้วแต่คนจะนำเสนอแต่ผมแค่บอกว่าผมรู้แล้วว่ามันทำได้นะครับ  แบร่
อีกอย่างผมเห็นคุณตอบเกรียนใส่ผมบ่อยมากครับ   คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2012, 05:51:03 PM โดย hawkhack » บันทึกการเข้า

Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #193 เมื่อ: เมษายน 04, 2012, 05:49:23 PM »

เอามารวมพลด้วยครับ

Uploaded with ImageShack.us

Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #194 เมื่อ: เมษายน 04, 2012, 05:56:24 PM »

ผมบอกว่าซีเรียสก็ซีเรียสสิครับ คุณอ่านไม่ออกหรอ
เรื่องปืนออโตหรือแบบปั๊มแอ็คชั่นก็แล้วแต่คนจะนำเสนอแต่ผมแค่บอกว่าผมรู้แล้วว่ามันทำได้นะครับ  แบร่
อีกอย่างผมเห็นคุณตอบเกรียนใส่ผมบ่อยมากครับ   คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก
ซีเรียสก็ซีเรียส เอาเป็นว่าผมเห็นรูปแลบลิ้นแบร่ๆแล้วผมเข้าใจผิดคิดว่าคุณมาเกรียนก็แล้วกันครับ ที่ว่าตอบเกรียนใส่คุณบ่อยมากบ่อยน่ะกี่ครั้งครับลองเอามาให้ดูหน่อยสิครับผมเพิ่งจะตอบคุณในกระทู้นี้นี่เอง

หน้า: 1 ... 10 11 12 [13] 14 15 16 ... 22
  พิมพ์