๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 11:52:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 43 44 45 [46] 47
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: GAMES ที่เกี่ยวกับปืนในใจของคุณคือ ?  (อ่าน 183459 ครั้ง)
BEER ♥ รักในหลวง
I'm a new member.
Jr. Member
**

คะแนน 15

Bullets make me happy.

« ตอบ #675 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 03:21:36 PM »

ตอนนี้เห็นมี Trailer ของ MW3 แล้วนะครับ

Modern Warfare 3 Full Reveal Gameplay Trailer HD 2011 Xbox360 PS3 PC

ขอบคุณเนื้อเรื่องจาก http://www.modxtoy.com/v1/lofiversion/index.php/t77956.html ครับ

อ้างถึง
เนื้อเรื่องของ MW 3 เริ่มขึ้นต่อเนื่องจากเหตุการณ์ใน MW 2 ซึ่ง สหรัฐอเมริการตกอยู่ภายใต้การโจมตีจากรัสเซีย ในขนะที่ มาคารอฟ กำลังหนี ผู้กอง จอห์น แมคทราวิช “โซป” และผู้กอง จอห์น ไพรซ์ หนีไปกับสายลับชาวรัสเซีย ชื่อนิโคไล
ทั้งสามหนีมาอยู่ในเซฟเฮาส์ ในธรรมศาลา ประเทศอินเดีย แล้วถูกคนของมาคารอฟโจมตี ซึ่งในเกมผู้เล่นจะได้รับบทเป็น ยูริ ผู้ซึ้งทำงานให้ นิโคไล สู้จนเกือบเอาตัวไม่รอดจึงต้องหนีไปกับ เฮลิคอปเตอร์

ตัดไปที่ แมนฮัตตัน กองทัพรัสเซียได้เปิดฉากการโจมตีด้วยกองเรือที่ตั้งมั่นบริเวรแม่น้ำ ฮัดสัน โจมตีจนเรือรบของอเมริกา USS Intrepid ที่จอดเป็นพิพิธภัณฑ์อยู่บริเวณนั้นถึงกับ อับปางลง สหรัฐจึงได้เรียกหน่วย เดลต้าเข้ามาแก้ไขสถานการณ์ ผู้เล่นจะได้สวมบทเป็น ฟรอสท์ หนึ่งในหน่วยเดลต้าซึ่งอยู่ใต้การบรรชาการของ แซนด์แมน เป้าหมายคือต้องทำลายระบบรบกวนสัญญาณ ซึ่งติดตั้งอยู่บนยอดตึกตลาดหลักทรัพย์ เพื่อเปิดการให้ทางกองทัพทำการตีโต้

ตามภารกิจ หน่วยเดลต้าต้องเข้ามาในพื้นที่ด้วยเครื่องบินเฮลิคอปเตอร์ แบล็คฮอว์ค ผ่าด่านฆ่าศึก ศัตรูมากมายเบื้องล่าง ลงจอดบริเวรอ่าวซึ่งต้องทำการแทรกซึมเข้าไปในพื้นที่ ทำการจมเรือดำน้ำรัสเซียซึ่งทำการสนับสนุนการโจมตี

จากเรื่องราวในนิวยอร์ค เนื้อเรื่องกระโดดข้ามไปที่เจ้าหน้าที่รัสเซียซึ่งต้องทำการอารักขา ประธานาธิบดี ของรัสเซียในการเยือนสหรัฐเพื่อทำการเซ็นสัญญาสงบศึก การต่อสู้เกิดขึ้นเมื่อเครื่องบินของประธานาธิบดีโดยเข้าควบคุมโดยผู้ก่อการร้าย โดยที่จะลักพาตัวประธานาธิบดี และลูกสาวไป สุดท้ายลูกสาวหนีไปได้ แต่ประธานาธิบดีไปตกไปอยู่ในการควยคุมของ มาคารอฟ ซึ่งบังคับให้ประธานาธิบดี เปิดการโจมตีใส่สหรัฐอีกครั้ง

เนื้อเรื่องกลับไปที่ โซป ไพรซ์ และ ยูริกำลังตามล่าตัว มาคารอฟ ในทวีป แอฟริกา ทั้งสามได้พบกับนายหน้าค้าอาวุธ ซึ่งได้บอกข้อมูลว่ามาคารอฟกำลังซื้ออาวุธเคมีชีวภาพซึ่งกำลังถูกส่งมาทางเรือ จากนั้นทั้งสามจึงเดินทางไปยัง เซียร่า ลีออน เพื่อทำการขัดขวาง

ต่อมาผู้เล่นสวมบทเป็นหน่วย SAS ซึ่งถูกส่งไปในพื้นที่ท่าเรื่อ เพื่อทำการหยุดการส่งอาวุธอานุภาพทำรายล้างสูง มีการไล่ล่ากันผ่านทางรถไฟใต้ดิน แล้วจบด้วยการระเบิดของระบรรทุกแก๊สพิษหลายคันหน้าอาคารรัฐสภา

อีกหลายๆเมืองในยุโรปก็โดนโจมตีโดยผู้ก่อการร้าย ซึ่งสนับสนุนโดยรัสเซีย มีผู้คนตายร่วมหมื่นคน และรัสเซียเปิดการโจมตีโดยอาวุธเคมีเต็มรูปแบบ

ผู้กอง ไพรซ์มารู้ทีหลังว่าโดนนายหน้าค้าอาวุธหลอกจึงต้องการจะรู้ว่าใครเป็นคนอยู่เบื้องหล
ังการหลอกครั้งนี้ จึงไปที่โซมาเลีย และได้รู้ว่า โวล์ค มือขวาของ มาคารอฟนั้น กำลังอยู่ที่ ปารีส

ตัดไปที่ ฮัมบรูก เยอรมัน ผู้เล่นสวนบทเป็นพลขับรถถัง ในภารกิจผลักดันกองทหารรถถังของรัสเซีย ที้ข่ามาโจมตีเยอรมัน หลังจากเมือง ฮัมบรูกแตก กลับไปที่ ไพรซ์และ โซป นำทีมเดลต้าฟอร์ส ทำการบุกที่ตั้งของ โวล์ค ในปารีส โดยการช่วยเหลือของหน่วยรบพิเศษของฝรั่งเศส ต่อไปผู้เล่นสวมบทเป็น ผลปืนในเครื่องบิน AC-130 ทำการสนับสนุน ฟรอสท์บนภาคพื้นดิน

หลังจากทำการสอบสวน โวล์ค ยูริและ โซป รู้ว่ามาคารอฟ อยู่ที่โรงแรม ปราก จึงทำการแทรกซึมเมืองที่เต็มไปด้วยฆ่าศึก เพื่อทำการลอบสังหารจากหอระฆังบนโบส แต่ทว่า มาคารอฟ รอดไปได้ ทั้งสามคนจึงต้องหนีจากวงล้อมเพื่อเอาชีวิตรอด

ยูริได้นำทีม เพื่อทำการหาข่าว โดยการแทรกซึมเข้าไปที่ฐานทัพของมาคารอฟในเทือกเขาแห่งหนึ่ง ในประเทศ เช็ค แล้วได้รู้ว่า มาคารอฟควบคุมประธานาธิบดีของรัสเซียไว้ แล้วบังคับเอารหัสโจมตีมา แต่ทว่า มาคารอฟ ได้รู้ว่าตัวลูกสาวของประธานาธิบดีอยู่ที่ไหน หลังจากนั้น ทั้งทีมจึงรีบไปที่เบอร์ลิน เพื่อทำการปกป้องลูกสาวของประธานาธิบดีจาก มาคารอฟ จนแล้วจนรอดก็ ลูกสาวประธานาธิบดีก็ถูกจับได้ แล้วหนีไป

ฟรอสท์ได้ไปที่ เครมลิน เพื่อทำการชิงตัวประกัน แต่ทว่า มาคารอฟ สามารถหนีไปได้อีกครั้ง

และในท้ายที่สุด โซป ไพรซ์ ยูริ และ แซนด์แมน ไปที่ดูไบ เพื่อทำการฆ่ามาคารอฟ ซึ่งอยู่ในโรงแรมที่มีการป้องกันอย่างแน่นหนา และฆ่า มาคารอฟ ได้สำเร็จ
Pter
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 42

ธมฺโม หเว รกฺขติ ธมฺจาริํ

« ตอบ #676 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 03:31:13 PM »

ตอนนี้เห็นมี Trailer ของ MW3 แล้วนะครับ

Modern Warfare 3 Full Reveal Gameplay Trailer HD 2011 Xbox360 PS3 PC

ขอบคุณเนื้อเรื่องจาก http://www.modxtoy.com/v1/lofiversion/index.php/t77956.html ครับ

อ้างถึง
........

........

และในท้ายที่สุด โซป ไพรซ์ ยูริ และ แซนด์แมน ไปที่ดูไบ เพื่อทำการฆ่ามาคารอฟ ซึ่งอยู่ในโรงแรมที่มีการป้องกันอย่างแน่นหนา และฆ่า มาคารอฟ ได้สำเร็จ

ไปดูไบซะด้วยสิ  คิก คิก คิก คิก
Rath72 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 68

« ตอบ #677 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 05:35:54 PM »

ตอนนี้ผมชอบ Fallout New Vegas มากครับ ไม่ได้เน้นยิงบู๊ดุเดือดตลอดเวลา ออกแนวผจญภัยเสียมากกว่า แต่รายละเอียดเกี่ยวกับปืนมีมากพอสมควรครับ นอกจากเลือกปืนแล้วยังมีเลือกกระสุนได้อีกด้วย อย่างเช่น

- 9มม. มีทั้ง +P ทั้ง hollow point
 - .357 ก็สามารถใช้ .38 SPL แทนได้ แต่แรงน้อยกว่า
 - ปืนลูกซองมีทั้งอีเดี่ยวหักลำ แฝดซ้อน ปั๊ม ออโต้ 20 เกจ และ 12 เกจ กระสุนมี OO Buck, ลูกโดด, ลูก bean bag ปราบจราจล
 - ไรเฟิลชนวนกลางมีทั้งกระสุน .223 ให้เลือกเสริมจาก 5.56 มม. และมีไรเฟิล .308 ด้วย ทั้งโบลท์แอคชั่น กึ่งอัตโนมัติ และอัตโนมัติ
 - และปืน + กระสุนอื่นๆอีก เครื่องยิงลูกระเบิด M79 ก็มี ไรเฟิลคานเหวี่ยงใช้ลูก .357 ก็มี  รีวอลเวอร์.44 ก็มี ปืนสั้น .22ก็มี ไปยันเครื่องยิงจรวดกับมินิกัน เครื่องพ่นไฟ ฯลฯ

แค่สะสมปืนกับเครื่องกระสุนก็เพลินแล้วครับ  Grin

ส่วนปืนก็สามารถปรับแต่งได้ทั้งต่อแม็ก ติดเก็บเสียงเพื่อซุ่มยิง กล้องไนท์วิชั่น ฯลฯ

ที่สำคัญคือตอนนี้สั่งซื้อแผ่นแท้จากฮ่องกง (แผ่นPS3) ราคาแค่ 500 กว่าบาท  Grin
Half cock
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #678 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 11:55:02 AM »

บู่
ไม่เคยเล่นเกมส์พวกนี้เลยครับ
 ไหว้
ราษฎร์หน้า เส้นหมี่
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน -330

« ตอบ #679 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 11:53:19 PM »

พี่ๆพอรู้แหล่งขายเกมส์เก่าๆอย่าง Rainbow Six Rogue Spear (ภาค Urban Operation, Black Thorn, Lock Down) มั๊ยครับ? ผมอยากเล่นระลึกความหลัง

มันเป็นเกมส์ที่อาศัยอะไรที่มากกว่าความชำนาญ(แบบลากเมาส์เข้าเป้าคลิกโป้งตายเหมือนตระกูล Counter ไม่ชอบ สู้เค้าไม่ได้ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน ) ต้องวางแผน รอจังหวะ ออกคำสั่ง คัดเลือกอาวุธ ชุดปฏิบัติภารกิจ เข้าเข้ากับแต่ละภารกิจ สนุกมาก

หายากเหลือเกินครับ ตอนนี้เริ่มเบื่อเกมส์แนวยิงใหม่ๆที่เน้นความสวยงามกราฟฟิกเนื้อเรื่องดี สนุกจริงมันส์จริง แต่ไม่ค่อยได้วางแผนการอะไรเท่าไร

หรือพอมีเกมส์อื่นแต่แนวๆนี้บ้างมั๊ยครับ?  ไหว้

เราตื่นแล้ว ยิ่งโตยิ่งรู้ ยิงรู้ยิ่งไม่รู้
anasnarak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #680 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2011, 05:41:25 PM »

พี่ๆพอรู้แหล่งขายเกมส์เก่าๆอย่าง Rainbow Six Rogue Spear (ภาค Urban Operation, Black Thorn, Lock Down) มั๊ยครับ? ผมอยากเล่นระลึกความหลัง

มันเป็นเกมส์ที่อาศัยอะไรที่มากกว่าความชำนาญ(แบบลากเมาส์เข้าเป้าคลิกโป้งตายเหมือนตระกูล Counter ไม่ชอบ สู้เค้าไม่ได้ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน ) ต้องวางแผน รอจังหวะ ออกคำสั่ง คัดเลือกอาวุธ ชุดปฏิบัติภารกิจ เข้าเข้ากับแต่ละภารกิจ สนุกมาก

หายากเหลือเกินครับ ตอนนี้เริ่มเบื่อเกมส์แนวยิงใหม่ๆที่เน้นความสวยงามกราฟฟิกเนื้อเรื่องดี สนุกจริงมันส์จริง แต่ไม่ค่อยได้วางแผนการอะไรเท่าไร

หรือพอมีเกมส์อื่นแต่แนวๆนี้บ้างมั๊ยครับ?  ไหว้

ชอบยิงๆแบบใช้สมอง แนะนำตระกูล ARMA  และ operation flash point
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #681 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2011, 06:11:39 PM »

เกมส์ที่ผมชอบมากๆไม่เกี่ยวกับปืนเลยครับ

ที่เล่นมาตลอดหลายปีเป็นเกมส์ค่ายเยอรมันซีรีย์ GOTHIC พวกเยอรมัน-ฝรั่งโซนยุโรปเหนือคลั่งกันมาก

GOTHIC II

Gothic II - Der Film 2. offizieller Trailer

Gothic 2 Musicvideo - Adorned Brood - Farewell

จบแล้วก็ต่อด้วยGOTHIC lll .......แผ่นก็อปฯใช้ไม่ได้ ต้องอัพเกรดการ์ดจอใหม่

Gothic 3 Official Trailer
Gothic 3 Trailer (German) HD

เล่นมา5ปี ยังไม่ทันจบดี มันก็ออกภาคเสริมมาอีก GOTHIC III FORSAKEN GOD ...หาซื้อแผ่นแท้บ้านเราไม่เจอ ต้องจ่ายเงินแล้วดาวน์โหลดทางอินเตอร์เนต

Gothic 3 Forsaken Gods Trailer

Gothic 3 Forsaken Gods Enhanced Edition Release Trailer
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2011, 06:16:47 PM โดย SillyOldMan » บันทึกการเข้า

What man is a man , who does not make the world better?
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #682 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2011, 06:15:37 PM »

เล่นยังไม่ทันจบ มันออกตัวอย่างGOTHIC IVมาอีกแหล่ว  อ๋อย

Arcania: Gothic 4 trailer
Gothic II - Der Film 2. offizieller Trailer

นอกนั้นก็เป็นเกมส์วางแผนการรบพวกShogun1-2 , Stronghold1-2กับสารพัดภาคเสริมของมันครับ  Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2011, 06:17:08 PM โดย SillyOldMan » บันทึกการเข้า

What man is a man , who does not make the world better?
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #683 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2011, 07:27:17 PM »

อ้างถึง
........

........

ไปดูไบซะด้วยสิ  คิก คิก คิก คิก

แฮ่ๆ... มาคารอฟมันไม่เป็นมะเร็งต่อมลูกหมากอ่ะครับ เลยต้องตามไปที่โน่น... กึ๋ยส์...
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #684 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2011, 07:44:39 PM »

เกมส์ที่ผมชอบมากๆไม่เกี่ยวกับปืนเลยครับ

ที่เล่นมาตลอดหลายปีเป็นเกมส์ค่ายเยอรมันซีรีย์ GOTHIC พวกเยอรมัน-ฝรั่งโซนยุโรปเหนือคลั่งกันมาก

พี่จ้าวลองหา assassin's creed  มาเล่นสิครับ

Assassin's Creed
Assassin's Creed Cello Trailer

Assassins Creed 2
Assassins Creed 2 - Official E3 Trailer

Assassin's Creed Brotherhood
Assassin's Creed Brotherhood E3 Trailer [North America]

Assassin's Creed Brotherhood Enter Rome Trailer [North America]
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #685 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2011, 07:51:43 PM »

อยากเล่น Commandos ภาคใหม่ครับ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
Peerapat - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 178

จะรบเป็นชาติพลี มอบวิญญาณ ดวงนี้ เพื่อผืนดินไทย

« ตอบ #686 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2011, 11:11:16 PM »

Grin รบกวน สอบถามด้วยครับ มีใครเล่น ARMA 2 OA บ้างครับ
........ผมเล่น โหมด เล่นคนเดียว ใน Operation Black Gauntlet  หลงรัก
....ภาระกิจแรก ก็ไม่ไปไหนสักที ไม่โดนปืนใหญ่ ก็โดนยิง  หัวเราะร่าน้ำตาริน
....รบกวนท่านที่เคยเล่นและผ่านแล้ว แนะนำด้วยครับ   ไหว้

ผมก็เพิ่งเล่นมิสชั่นนี้เหมือนกันครับ ติดอยู่ไม่ไปไหนเลย ศัตรูก็มาเรื่อยๆเลย   Grin  ไว้มีเวลาจะเล่นต่อครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 178

จะรบเป็นชาติพลี มอบวิญญาณ ดวงนี้ เพื่อผืนดินไทย

« ตอบ #687 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 01:21:37 PM »

เข้าไปเล่นแล้วครับ ผ่าน แล้ว

มันให้หา "เอกสาร" จากศพ ที่อยู่ในบ้านแถวๆ เป้าหมายเราครับระหว่างนั้นจะมีศัตรูมาเรื่อยๆ เอาเสร็จก็ไปตามจุดเป้าหมายขึ้น ฮ. จบครับ

มิสชั่นที่เหลือ ถ้าอยากเล่นต้องซื้อเอาทางเว็บไซด์   Cheesy

ราษฎร์หน้า เส้นหมี่
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน -330

« ตอบ #688 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 03:25:36 PM »

ชอบยิงๆแบบใช้สมอง แนะนำตระกูล ARMA  และ operation flash point

ขอบคุณครับจัดไปOperation Flashpoint ภาค Dragon rising สนุกมาก สมจริง สั่งลูกน้อง ประจำตำแหน่ง บุก อู้ย  น้ำลายหก ตอนนี้ได้มาอีก Red river หมดตัว ผบ.ทบ. จะให้กินแผ่นเกมส์แทนข้าวละ มีสูตรเอาชนะผบ.ทบ.แบบละมุนละม่อมมั๊ยครับ ? ฮา

แนวยุคกลาง ผมเล่น Stronghold Crusader อยู่ครับ สร้างปราสาท จัดเก็บผลผลิตและภาษีจากประชาชน โดยให้การดูแลในเรื่อง ความปลอดภัย อาหารการกิน ยารักษาโรค และศาสนา เพื่อสร้างศรัทธาจากประชาชนทำให้เก็บภาษีเข้ากระเป๋าได้มากขึ้น!!!แต่ก็ทำไปเพื่อชาตินะครับ ฮา ผลิตอาวุธสร้าง ทหาร วางแผนจู่โจมฝ่ายตรงข้าม กำลังจะได้ Total War ภาค Return to Samurai  น้ำลายหก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 18, 2011, 03:30:12 PM โดย พร้อมพลีเพื่อพงษ์พันธุ์+ชีพนี้เพื่อองค์ราชันย์ » บันทึกการเข้า

เราตื่นแล้ว ยิ่งโตยิ่งรู้ ยิงรู้ยิ่งไม่รู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 178

« ตอบ #689 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 05:37:13 PM »

ชอบยิงๆแบบใช้สมอง แนะนำตระกูล ARMA  และ operation flash point

ขอบคุณครับจัดไปOperation Flashpoint ภาค Dragon rising สนุกมาก สมจริง สั่งลูกน้อง ประจำตำแหน่ง บุก อู้ย  น้ำลายหก ตอนนี้ได้มาอีก Red river หมดตัว ผบ.ทบ. จะให้กินแผ่นเกมส์แทนข้าวละ มีสูตรเอาชนะผบ.ทบ.แบบละมุนละม่อมมั๊ยครับ ? ฮา

แนวยุคกลาง ผมเล่น Stronghold Crusader อยู่ครับ สร้างปราสาท จัดเก็บผลผลิตและภาษีจากประชาชน โดยให้การดูแลในเรื่อง ความปลอดภัย อาหารการกิน ยารักษาโรค และศาสนา เพื่อสร้างศรัทธาจากประชาชนทำให้เก็บภาษีเข้ากระเป๋าได้มากขึ้น!!!แต่ก็ทำไปเพื่อชาตินะครับ ฮา ผลิตอาวุธสร้าง ทหาร วางแผนจู่โจมฝ่ายตรงข้าม กำลังจะได้ Total War ภาค Return to Samurai  น้ำลายหก

ลองเล่น Total War: SHOGUN 2 หรือยังครับ ผมว่าน่าสุนุก ผมชอบแนวสงครามย้อนยุคอยู่แล้ว

ผมกำลังสั่งซื้อแผ่น  Grin

หน้า: 1 ... 43 44 45 [46] 47
  พิมพ์