๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 04:26:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 25
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: SPSC Shotgun Championship (Level II) วันอาทิตย์ที่ 15 มิถุนายน 2551  (อ่าน 58889 ครั้ง)
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 07:33:06 PM »

เจ้แหม๋วว กลัวไรครับ ปั๊มไม่เห็นมีอะไรน่ากลัวซักนิด  Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 07:35:51 PM »

ไหว้สวัสดีครับ....พี่เอ็กซ์...ผมว่าผมคงอยู่ประมาณclass C นี่แหละ เหตุผลคือตัวผมเล็กนะ เฮียตี๋คงให้ผมอยู่class C  Grin Grin

ไหว้ สวัสดีครับพี่น้อง  อาไรกันจะมาอยู่ Class C ไม่ใช่มั้งของพี่น้องต้อง Class A เท่านั้นที่พี่ต้องการ อิ อิ  ยิ้มีเลศนัย
   ยิ้มีเลศนัย   ถ้าพี่น้องลง Class c ผมขอหนีไปลง Open Class c นะจ้ะจะบอกให้  หุ หุ หุ   ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 07:40:49 PM »

เจ้แหม๋วว กลัวไรครับ ปั๊มไม่เห็นมีอะไรน่ากลัวซักนิด  Grin Grin Grin
  ไหว้ สวัสดีครับพี่สะหล่า  เจ้เขาไม่ได้กลัวปั๊มแต่เขากลัวพี่สะหล่าคนเดียวเลย   ยิ้มีเลศนัย

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
ภูทับเบิก
Jr. Member
**

คะแนน 10

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 07:53:33 PM »

ขอสมัคร3คนครับพี่วรรณ
1.พัณรสี ฤทธารมย์  standard divition
2.อนุพงษ์ นุตตโร  standard manual divition
3.ธันยวัต ศรีสุชาติ modified divition
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 08:32:38 PM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่สะหล่า  เจ้เขาไม่ได้กลัวปั๊มแต่เขากลัวพี่สะหล่าคนเดียวเลย   ยิ้มีเลศนัย

สวัสดีคับพี่เอ็กซ์  ไหว้  พี่แหม๋ววว จะมากลัวผมทำม๊ายยย ผมน่าร๊ากกกก ออก  Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 08:41:18 PM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่สะหล่า  เจ้เขาไม่ได้กลัวปั๊มแต่เขากลัวพี่สะหล่าคนเดียวเลย   ยิ้มีเลศนัย

สวัสดีคับพี่เอ็กซ์  ไหว้  พี่แหม๋ววว จะมากลัวผมทำม๊ายยย ผมน่าร๊ากกกก ออก  Grin Grin Grin
กลัวใจตัวเองหน่ะ

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 08:43:51 PM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่สะหล่า  เจ้เขากลัวคนหน้าตาดี  อิ อิ อิ  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก

♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 09:00:56 PM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่สะหล่า  เจ้เขากลัวคนหน้าตาดี  อิ อิ อิ  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก
]แซวอยู่นั่นล่ะ ลงชื่อสมัครหรือยังล่ะ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 09:22:12 PM »

ไหว้  สวัสดีครับ   นส  กชกร ดิษฐปัญญา ( ปิ๊ก )   auto std  class u   ค่ะ   ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 13, 2008, 08:11:47 AM โดย visitx » บันทึกการเข้า

g 26 โต้ง...**รักในหลวง**
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 09:26:19 AM »

แบร่ หมักด้วยคน ขำก๊าก ขำก๊าก ::

ณัฐกร รัตนโชติกรกุล (Natakorn  Rattanachotikornkun)
   Modified เด้อ....... ยิ้มีเลศนัย

...อย่าหลงตัวเอง...
  สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 09:34:18 AM »

แบร่ หมักด้วยคน ขำก๊าก ขำก๊าก ::

ณัฐกร รัตนโชติกรกุล (Natakorn  Rattanachotikornkun)
   Modified เด้อ....... ยิ้มีเลศนัย

เย้ๆๆๆ ได้เจอพี่โต้งอีกแล้วว  Grin Grin Grin

♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 10:06:33 AM »

เย้ๆๆๆ ได้เจอพี่โต้งอีกแล้วว  Grin Grin Grin
นึกว่าดีใจได้เจอเจ๊ เชอะ  งอน   แลบลิ้น ขำก๊าก

shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 10:22:42 AM »

ไหว้สวัสดีครับ....พี่เอ็กซ์...ผมว่าผมคงอยู่ประมาณclass C นี่แหละ เหตุผลคือตัวผมเล็กนะ เฮียตี๋คงให้ผมอยู่class C  Grin Grin

ไหว้ สวัสดีครับพี่น้อง  อาไรกันจะมาอยู่ Class C ไม่ใช่มั้งของพี่น้องต้อง Class A เท่านั้นที่พี่ต้องการ อิ อิ  ยิ้มีเลศนัย
   ยิ้มีเลศนัย   ถ้าพี่น้องลง Class c ผมขอหนีไปลง Open Class c นะจ้ะจะบอกให้  หุ หุ หุ   ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย
ยินดี...ต้อนรับ..สู่....โอเพ่น  คลาส C 
               ผม...จะต้อนรับ....อย่าง..ดี..เชียวครับ..หลาน  X   ขอให้..มา..เหอะ...หุ.....หุ        หนุกๆ..

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
M.Suchat
ผูกมิตร ดีกว่าสร้างศัตรู
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 11:31:23 AM »

--------------------------------------------------------------------------------

ขอสมัคร3คนครับพี่วรรณ
1.พัณรสี ฤทธารมย์  standard divition
2.อนุพงษ์ นุตตโร  standard manual divition
3.ธันยวัต ศรีสุชาติ modified divition

ไวจริงๆ น้อง  พี่เตี้ย(สุชาติ) ขอสมัครด้วย  Modified
และจะไปจ่ายเงินให้ในวันที่ 1 (วันอบรมรุ่น 3)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 05:46:24 PM »

ยินดี...ต้อนรับ..สู่....โอเพ่น  คลาส C 
               ผม...จะต้อนรับ....อย่าง..ดี..เชียวครับ..หลาน  X   ขอให้..มา..เหอะ...หุ.....หุ        หนุกๆ..
  ไหว้  สวัสดีครับโกเพ๊ง  เอางั้นเลยหรือครับ  ตายแน่ๆตู   ตกใจหน้าซีด  ตกใจหน้าซีด  ตกใจหน้าซีด

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 25
  พิมพ์