๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 12:43:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แก่กันหรือยังครับ....??  (อ่าน 32932 ครั้ง)
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 08:51:49 AM »

น้าสิงห์... เดี๋ยวผมไปหาดูก่อนนะครับ... ว่ามีเล่มไหนหลงเหลืออยู่บ้าง... เดี๋ยวจัดให้ครับ...

เยี่ยม..ว๊าว....ดีใจ..มาก ๆ และขอขอบพระคุณล่วงหน้าเลยครับพี่.... ไหว้
godsira รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 46

« ตอบ #91 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 08:54:18 AM »

ถามถึง นวรัตน์ --->เด็กรุ่นใหม่ ก็จะบอกว่า ป้าที่เป็นดาราตลก หนะเร๋อ  Grin Grin
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #92 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 08:58:17 AM »

สรุปทำไมน้าเข้ม แล้วน้าเข้มแก่รึยังคร๊าบบบบบ.................. ขำก๊าก

ยังไงๆ ก็ยังอ่อนกว่า ตาเพิ่ม และพ่อใอ้โมจิ แหละ ถูกต้อง คริครี้

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #93 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 09:59:07 AM »

เอามาฝาก จากพันทิป หว้ากอ ครับ

คำถาม 50 ข้อ ที่มี หากคุณอ่านข้อความต่อไปนี้ แล้วคุณรู้จักมักคุ้น เคยได้เห็น ได้สัมผัสกะสิ่งที่เรากล่าวขึ้นมาประมาณสัก 30 ข้อ... เราก็ขอแสดงความยินดีด้วย....เพราะคุณแก่แล้วววว!!!!! 555

1 เคยไปเมโทร บิ๊กเบล ไดมารูราชดำริ

2 เคยเล่นถ้วยหมุนบนเซนทรัลชิดลม

3 เคยเล่นสวนสนุกบนมาบุญครอง

4 รู้จักแมคโดนัลที่แรกที่โซโก้

5 รู้ว่ามีฟู้ดคอร์ทที่แรกที่มาบุญครอง

6 ยังเรียกสถานที่ต่อไปนี้ว่า เวิลด์เทรด รีเจนท์ ฮิลตัน (โดยที่ไม่ยอมจำว่ามันเปลี่ยนเป็น เซ็นทรัลเวิลด์ โฟร์ซีซั่น ราฟเฟิล ส่วนฮิลตันก็ไปเปิดใหม่ตรงแม่น้ำแล้ว)

7 เคยกินฟาสต์ฟู้ดเหล่านี้ซึ่งไม่มีแล้ว ทาโก้ ป๊อบอาย เวนดี้ โฮเบอร์เกอร์ เชคกี้ส์พิซซ่า

8 คิดว่า แฮปปี้แลนด์ แดนเนรมิต ถ้าไม่เคยไป เสียชาติเกิดเป็นที่สุด

9 เคยดูหนังแบบที่มันมีราคาตามผังที่นั่ง

10 เคยเล่นไอซ์บนเวิลด์เทรด

11 เคยรู้ว่า ค่าทางด่วนราคา 10 บาทแล้วเปลี่ยนเป็น 15 แล้วเป็น 30 จนถึง 40 ในตอนนี้

12 รู้ว่า ดอนเมืองมีแค่ 1 เทอร์มินัล

13 เคยเติมน้ำมันทีละ 200

14 เคยใช้ floppy disk แผ่นเท่าจาน

15 เคยใช้ คอมไม่มีเมาส์

16 เคยใส่แบรนด์ต่อไปนี้ NEXT, Dr.Martin, Banana Republic (เคยใส่กางเกงยีนส์สีต่างๆ ผู้หญิงเคยผูกโบว์ใหญ่เท่าผ้าสไบ ผู้ชายเคยห้อยกระดิ่งที่รองเท้า)

17 เคยมีเพจ ถ้าจะให้ดีต้องรุ่น advisor

18 รู้ว่า แต่ก่อนมือถือไม่มี 01 เบอร์บ้านไม่มี 02

19 รู้ว่าแต่ก่อนไม่มีชื่อถนนหรือชื่อย่าน แบบนี้...คือ รัชวิภา รัชโยธิน เลียบทางด่วน

20 เคยติด IBC แล้วเปลี่ยนเป็น UTV แล้วมันก็มารวมกันเป็น UBC

21 เคยดู เฮนเบะ บุนบู เมียมนิทานชีวิต แคสเปอร์ผีน้อย บาบ้าปาร์ป้า

22 เคยเรียนดรุณศึกษา หนูมาลีหนูมาลัย หรือมานะมานี

23 สอบเอ็นระบบเก่า วัดใจทีเดียวไม่มีลุ้น

24 ชอบของแถมที่มากับรองเท้าบาจา เช่นโจรสลัดที่อยู่ในถัง

25 คอนเสิร์ตไมเคิลแจ๊กสัน คอนเสิร์ต gun n roses คอนเสิร์ตบอนโจวี่ นีล่ะของชอบ

26 เคยมีเกมกดและพัฒนาเป็นนินเทนโด

27 เคยอ่านนิตยสาร ลลนา สตรีสาร สกุลไทย และรู้ว่าสตรีสารจะมีภาคพิเศษสำหรับเด็กด้วย ซึ่งมีการ์ตูนน่ารักๆ หลายเรื่อง เช่น ต๋อมจอมยุ่ง เจ้าขนฟู คนพิลึก

28 เกิดทันหนังสือเด็กแนวสมัยก่อน เช่น ปลื้ม ไปยาลใหญ่

29 ชอบกินไอติมโฟร์โมสต์

30 เกิดทันโฆษณายุคหวานใส เช่น ขอเสื้อคืนด้วยค่ะ, อุ๊ยส้มหล่น , จะให้เธอน่ารักน้อยกว่านี้หรือให้ผมกล้ามากกว่านี้ดีนะ, รักเจรักช็อคโกบาร์

31 เกิดทันยุคหนังวัยรุ่น สะแด่วแห้ว กลิ้งไว้ก่อน มีดารานำจำพวก มอส เต๋า โมทย์ จอห์น ดีแลนด์ ศรราม นุ๊ก ต๊ะ ฯลฯ

32.เกิดทันห้างเซ็นเตอร์,บิ๊กคิงส์,เมอร์รี่คิงส์

33 ถ้าแก่มากจะทัน พาเลซ โรม ถ้าแก่ไม่มากนักจะทันไวเบรชั่น ชาร์กกี้ ทอรัส ดิสคัฟเวอรี่

34 สามารถบอกชื่อศิลปินค่ายคีตา ได้มากกว่า 3 คน เช่น อ้อม สุนิสา นีโน่ ฝันดีฝันเด่น เอ็มสุรศักดิ์ แจ็กจิล เคดีรอม ยูโฟ ต่อนันทวัฒน์ พงพัฒน์ ยุ้ย ทีสะเกิ๊ต โก้นฤเบศร์

35 นอกจากสามหนุ่มสามมุมแล้วยังทัน ตะกายดาว คนค้นคน นางฟ้าสีรุ้ง

36 รู้ว่าจะมีการฺ์ตูนโผล่มาเวลา ช่องทีวีมีปัญหา เช่น นกหัวขวาน

37 เคยอยู่ในช่วง ดอลล่าร์ละ 25 บาท ปอนด์ละ 40 (โอ้แม่เจ้า เคยมีในสมัยนั้นจริงๆ)

38 เกิดทัน การดูเลเซอร์ มีร้านให้เช่าดูที่สยามด้วย

39 เกิดทันยุคที่นักร้องแกรมมี่ต้องมีเพลงอนุรักษ์สิ่งแวดล้อมอยู่ในอัลบั้ม

40 รู้ว่าสยามเซ็นเตอร์และชิดลม ไฟไหม้ในเวลาใกล้เคียงกัน ทำให้ช่วงนั้นไม่มีห้างจะเดิน

41 คนข่าวสมัยนั้นที่ดัง คือ สมเกียรติ์ อรุณโรจน์ วิทวัส

42 ยุทธการขยับเหงือก เทปแรกๆ มีเสนาปัญญา เสนากิ๊ก และก็มีเสนาโค้ก อรุณ ติ๊กกลิ่นสี แหม่มสุริวิภา ส่วนโน้ตอุดม หอย ส่วนวิทย์มาทีหลัง

43 เคยรู้ว่าถ้าท่านใดสามารถตอบได้ว่า วันนี้พี่เบิร์ดร้องเพลงกี่เพลง/ ติ๊นาเปลี่ยนเสื้อผ้าทั้งหมดกี่ชุด
จะได้รับนาฬิกาคาเรร่าสำหรับสุภาพบุรุษ 1 เรือนและสุภาพสตรี 1 เรือน
สำหรับเงินค่าเข้าประตูในวันนี้ จะนำไปซื้อตู้ยาพร้อมเครื่องเวชภัณฑ์ให้โรงเรียนวัดไผ่อีเห็น

44 ชอบพูดว่าตัวเองยังไม่แก่ แต่ที่แท้เวลาได้ยินเพลงสมัยก่อนจำพวกเจ นูโว ยูเอชที จะยิ้มแป้น
แถมยังชอบไปดูคอนเสิร์ตย้อนยุคทั้งหลาย และชอบไปที่เที่ยวที่เปิดเพลงเก่า

45 เคยคิดว่า โบ-จ๊อยซ์โป๊มาก (สมัยนี้เจอเจอเกิร์ลลี่เบอรี่เข้าไป หึ หึ)

46 ยังไม่มี airport tax

47 ฮิตเสื้อนักศึกษาตัวใหญ่ หรือพอดีๆ ไม่ใช่รัดติ้วเป็นแหนมมัดเหมือนสมัยนี้

48 รู้ว่าซูกัส ทรีบอล์ เคยห่อเป็นแบบท็อฟฟี่ คอร์นพัฟเป็นถาดดึงออกมา ป๊อกกี้แกะกล่องจากด้านบนไม่ใช่ตรงกลางแบบนี้ และยังมี มั้นมัน ทวิสตี้ จิ๊กกะดี้ ริงโก้ กาก้า

49 เคยดูเขาทราย เขาค้อ สามารถ ซึ่งเวลาต่อยแข่ง ถนนโล่งไปหมดไม่มีคนออกจากบ้าน

50.ทันขนมแตงเมเป็นรูปไม้

รู้สึกว่า เอามาวัดกับผมไม่ได้  เพราะผมภูธร....  ขำก๊าก
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #94 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 10:11:14 AM »

"กูรอนซาน"  คำนี้ มีใครชี้แนะผมได้บ้าง....

คุณตา ที่ผมนับถือในความรอบรู้ และความจำ ถามผมมา ว่า

"ถ้ามึงเล่นเกียงเจ้าพายุ เก็บของเก่า ฟังเพลงแต่แรกพรรค์นี้

มึงต้องรู้จัก กูโรมอน กูรอนซาน.... "   ไหว้
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #95 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 10:14:40 AM »

หุๆ ต้องถามว่า เมื่อก่อน ถนนสายเลี่ยงเมือง ครฯ เป็นอะไร แบบนี้ ตอบถูกได้จิบวอสก้า คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #96 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 10:24:38 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #97 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 10:49:49 AM »

ยุคผม โฆษณาน้ำหอม ตาบู  กลิ่นหอมต้องห้าม ตาคนสีไวลินก็ดึงผู้หญิงมาจูบ แค่นี้ก็ฮือฮากันแล้วครับ ตอนนั้นหนังเรื่อง  COMBAT ดังมากครับ  พระเอกชื่อ จ่าซอนเดอร์ แต่ชื่อจริงดาราไม่รู้ครับ หน้าตาก็เห็นไม่ค่อยชัด โทรทัศน์ต้องตบๆตีๆ ภาพล้มบ่อย

สุดเสียดายคือแม่ผมมาค้นกล่องหนังสือผมขนาดผมเอากล่องมาซ้อนสองขั้นแล้วนา  แกมาค้นเจอชั้นที่สองซึ่งผมแอบเอาหนังสือโป๊มาซ่อนไว้  แกเอาไปทิ้งหมด  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  สมัยผมแค่ บิกินนี่ก็ถือว่าเป็นหนังสือโป๊แล้วครับ ผมมีหมดตั้งแต่ปรียา รุ่งเรือง  อัษฎาพร(ไม่แน่ใจ) จนถึงสุดท้าย สิริขวัญ นันทศิริ  นี่ถ้ามีอยู่จะเอามาโพสให้ดูครับ  สวยกว่าสาวสมัยนี้เยอะครับ  สมัยนี้ไม่มีอะไรจะโชว์เพราะผอมเหลือเกิน  พากันโชว์จักกระแร้ ว่าขาวไม่ขาว  เศร้า เศร้า

ผมแก่หรือเปล่าครับ แต่ใครๆก็ว่า เบริ์ด ไม่แก่นี่ครับ ผมเท่า เบริ์ด พอดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2008, 10:57:22 AM โดย APISIT26 » บันทึกการเข้า

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #98 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 10:56:58 AM »

กระทู้เช็คอายุครับ   Grin

รุ่นนี้ถ้าจำไม่ผิดตอนนั้น คันละ 9X,XXX.-บาท

tube
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #99 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 11:47:13 AM »

พูดอะไรเด็กฟังแล้วงงครับ อิๆ
Chayanin-We love the king
ฟ้าสว่างสดใสไร้มลทิน เพียงเมฆินบังเบียดเสนียดฟ้า แกว่งยางยูงปัดป้องท้องนภา ผู้แก่กล้าโปรดอย่าว่าตัวข้าเลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #100 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 01:15:19 PM »

ไม่ถูกทั้งหมด  เพราะผมรู้สึกเหมือน เพิ่งผ่านปิดเทอมใหญ่หัวใจว้าวุ่นอยู่เลย

ไม่อยากเป็นมะเร็ง   ก็ใช่ว่าต้องเป็นโรคหัวใจ
สุขภาพดีเป็นเรื่องไม่ยาก
สุขภาพที่ดีของประเทศไทย   อยู่ที่สภาวะปราศจากโรคร้าย
ไม่ใช่อยู่ที่ต้องเลือกระหว่าง  มะเร็ง  กับ โรคหัวใจ
R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 370

« ตอบ #101 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 02:10:16 PM »

พกยาดม กินของขม ชมเด็กสาว เล่าความหลัง อ่านต่วย'ตูน
ใครมีคุณสมบัติครบ 5 ข้อนี้ถือว่าแก่
Narin CZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #102 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 05:32:24 PM »

ยุคผม โฆษณาน้ำหอม ตาบู  กลิ่นหอมต้องห้าม ตาคนสีไวลินก็ดึงผู้หญิงมาจูบ แค่นี้ก็ฮือฮากันแล้วครับ ตอนนั้นหนังเรื่อง  COMBAT ดังมากครับ  พระเอกชื่อ จ่าซอนเดอร์ แต่ชื่อจริงดาราไม่รู้ครับ หน้าตาก็เห็นไม่ค่อยชัด โทรทัศน์ต้องตบๆตีๆ ภาพล้มบ่อย

สุดเสียดายคือแม่ผมมาค้นกล่องหนังสือผมขนาดผมเอากล่องมาซ้อนสองขั้นแล้วนา  แกมาค้นเจอชั้นที่สองซึ่งผมแอบเอาหนังสือโป๊มาซ่อนไว้  แกเอาไปทิ้งหมด  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  สมัยผมแค่ บิกินนี่ก็ถือว่าเป็นหนังสือโป๊แล้วครับ ผมมีหมดตั้งแต่ปรียา รุ่งเรือง  อัษฎาพร(ไม่แน่ใจ) จนถึงสุดท้าย สิริขวัญ นันทศิริ  นี่ถ้ามีอยู่จะเอามาโพสให้ดูครับ  สวยกว่าสาวสมัยนี้เยอะครับ  สมัยนี้ไม่มีอะไรจะโชว์เพราะผอมเหลือเกิน  พากันโชว์จักกระแร้ ว่าขาวไม่ขาว  เศร้า เศร้า

ผมแก่หรือเปล่าครับ แต่ใครๆก็ว่า เบริ์ด ไม่แก่นี่ครับ ผมเท่า เบริ์ด พอดี
ที่โฆษณาเหล้าไก่แดงใช่ไหมครับ ผมก็ชอบ  Grin Grin Grin
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #103 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 07:47:41 PM »

เอามาฝาก จากพันทิป หว้ากอ ครับ

9 เคยดูหนังแบบที่มันมีราคาตามผังที่นั่ง

13 เคยเติมน้ำมันทีละ 200

14 เคยใช้ floppy disk แผ่นเท่าจาน

15 เคยใช้ คอมไม่มีเมาส์

17 เคยมีเพจ ถ้าจะให้ดีต้องรุ่น advisor

18 รู้ว่า แต่ก่อนมือถือไม่มี 01 เบอร์บ้านไม่มี 02

21 เคยดู เฮนเบะ บุนบู เมียมนิทานชีวิต แคสเปอร์ผีน้อย บาบ้าปาร์ป้า

22 เคยเรียนดรุณศึกษา หนูมาลีหนูมาลัย หรือมานะมานี

23 สอบเอ็นระบบเก่า วัดใจทีเดียวไม่มีลุ้น

24 ชอบของแถมที่มากับรองเท้าบาจา เช่นโจรสลัดที่อยู่ในถัง

26 เคยมีเกมกดและพัฒนาเป็นนินเทนโด

29 ชอบกินไอติมโฟร์โมสต์

30 เกิดทันโฆษณายุคหวานใส เช่น ขอเสื้อคืนด้วยค่ะ, อุ๊ยส้มหล่น , จะให้เธอน่ารักน้อยกว่านี้หรือให้ผมกล้ามากกว่านี้ดีนะ, รักเจรักช็อคโกบาร์

31 เกิดทันยุคหนังวัยรุ่น สะแด่วแห้ว กลิ้งไว้ก่อน มีดารานำจำพวก มอส เต๋า โมทย์ จอห์น ดีแลนด์ ศรราม นุ๊ก ต๊ะ ฯลฯ

32.เกิดทันห้างเซ็นเตอร์,บิ๊กคิงส์,เมอร์รี่คิงส์

34 สามารถบอกชื่อศิลปินค่ายคีตา ได้มากกว่า 3 คน เช่น อ้อม สุนิสา นีโน่ ฝันดีฝันเด่น เอ็มสุรศักดิ์ แจ็กจิล เคดีรอม ยูโฟ ต่อนันทวัฒน์ พงพัฒน์ ยุ้ย ทีสะเกิ๊ต โก้นฤเบศร์

35 นอกจากสามหนุ่มสามมุมแล้วยังทัน ตะกายดาว คนค้นคน นางฟ้าสีรุ้ง

36 รู้ว่าจะมีการฺ์ตูนโผล่มาเวลา ช่องทีวีมีปัญหา เช่น นกหัวขวาน

37 เคยอยู่ในช่วง ดอลล่าร์ละ 25 บาท ปอนด์ละ 40 (โอ้แม่เจ้า เคยมีในสมัยนั้นจริงๆ)

39 เกิดทันยุคที่นักร้องแกรมมี่ต้องมีเพลงอนุรักษ์สิ่งแวดล้อมอยู่ในอัลบั้ม

41 คนข่าวสมัยนั้นที่ดัง คือ สมเกียรติ์ อรุณโรจน์ วิทวัส

42 ยุทธการขยับเหงือก เทปแรกๆ มีเสนาปัญญา เสนากิ๊ก และก็มีเสนาโค้ก อรุณ ติ๊กกลิ่นสี แหม่มสุริวิภา ส่วนโน้ตอุดม หอย ส่วนวิทย์มาทีหลัง

45 เคยคิดว่า โบ-จ๊อยซ์โป๊มาก (สมัยนี้เจอเจอเกิร์ลลี่เบอรี่เข้าไป หึ หึ)

47 ฮิตเสื้อนักศึกษาตัวใหญ่ หรือพอดีๆ ไม่ใช่รัดติ้วเป็นแหนมมัดเหมือนสมัยนี้

48 รู้ว่าซูกัส ทรีบอล์ เคยห่อเป็นแบบท็อฟฟี่ คอร์นพัฟเป็นถาดดึงออกมา ป๊อกกี้แกะกล่องจากด้านบนไม่ใช่ตรงกลางแบบนี้ และยังมี มั้นมัน ทวิสตี้ จิ๊กกะดี้ ริงโก้ กาก้า

49 เคยดูเขาทราย เขาค้อ สามารถ ซึ่งเวลาต่อยแข่ง ถนนโล่งไปหมดไม่มีคนออกจากบ้าน

รู้สึกว่า เอามาวัดกับผมไม่ได้  เพราะผมภูธร....  ขำก๊าก

รู้จักแค่นี้ครับ... Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2008, 08:53:47 PM โดย jungle » บันทึกการเข้า
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #104 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 08:50:00 PM »

น่าจะใช่ครับพี่นรินทร์ แต่ที่แกโด่งดัง คือตอนแกแต่งบิกินนี่ใส่หมวกจราจรโบกรถกลางสี่แยกครับ ตอนนี้เธอหกสิบแล้วมังครับ  เหนียงยาน   

ดาราประเภทเซ็กซี่นี่พอพอหายดัง ก็ไม่มีรูปปัจจุบันมาดูกันเลยแปลกนะครับ  ขนาดรุ่นใหม่อย่าง แสงระวี  อัศวรักษ์ ก็ไม่เคยมีใครเคยเห็นรูปปัจจุบันของเธอ ได้ยินว่าอ้วนเป็นร้อยโล  จริงป่ะไม่รู้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2008, 08:58:55 PM โดย APISIT26 » บันทึกการเข้า

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10
  พิมพ์