๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 11:07:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แก่กันหรือยังครับ....??  (อ่าน 33063 ครั้ง)
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 03:35:40 PM »

vegetable garden หลิ่งซัน เยาะเย้ย

ไม่รู้จักค่ะพี่โอ พี่โอเอารถมารับด้วยละกัน  Grin

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 03:38:55 PM »

โห...พี่แพนด้า..ครับ....เอาต่อ ๆ ๆ ครับพี่.....ดีใจจัง....ครับ...ที่ได้ทราบข่าว ของแต่ละคน...ทีแรกผมนึกว่า แก่กันหมดแล้ว...น่าจะ รุ่น คุณตา คุณยาย นู่นแล้ว... Grin
มานี มานะ  ปิติ  ชูใจ ถ้าเทียบอายุ  แล้ว  ประมาณ  36 - 37  ปี ครับ   เพราะตอนเริ่มใช้หลักสูตรนี้  ผมเรียนเป็นรุ่นแรก ครับ  คือขึ้น  ป.1 พร้อม  มานี  เลย อิอิ....

บทเรียน มานี มานะ  ปิติ  ชูใจ .............. ผมไม่ทันครับ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
yotaga
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 03:43:10 PM »

โห...พี่แพนด้า..ครับ....เอาต่อ ๆ ๆ ครับพี่.....ดีใจจัง....ครับ...ที่ได้ทราบข่าว ของแต่ละคน...ทีแรกผมนึกว่า แก่กันหมดแล้ว...น่าจะ รุ่น คุณตา คุณยาย นู่นแล้ว... Grin
มานี มานะ  ปิติ  ชูใจ ถ้าเทียบอายุ  แล้ว  ประมาณ  36 - 37  ปี ครับ   เพราะตอนเริ่มใช้หลักสูตรนี้  ผมเรียนเป็นรุ่นแรก ครับ  คือขึ้น  ป.1 พร้อม  มานี  เลย อิอิ....

บทเรียน มานี มานะ  ปิติ  ชูใจ .............. ผมไม่ทันครับ

ไม่ทันเหมือนกันค่ะ  ถ้าเรณู ปัญญา ขึ้นรถไฟหนะทันแน่ค่ะ คิก คิก คิก คิก
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 03:46:13 PM »

มาแอบฟัง สว. เค๊าประชุมกัน ขำก๊าก ขำก๊าก

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 03:47:00 PM »

ไม่ทันเหมือนกันค่ะ  ถ้าเรณู ปัญญา ขึ้นรถไฟหนะทันแน่ค่ะ คิก คิก คิก คิก

Huh Huh ใครคะ....ไม่ทันค่ะ

Grin Grin

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
yotaga
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 03:58:02 PM »

Huh Huh ใครคะ....ไม่ทันค่ะ

Grin Grin

ป้าแรมไม่รู้จักหรอกค่ะ  เรณูกับปัญญาเป็นพี่น้องกัน  เป็นหนังสือเรียนสมัยป้าเรียนหนะค่ะตอนอยู่ ป.2 ปี 2509 โน้นค่ะ คิก คิก   
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 04:47:47 PM »

หมาก็ไม่กลัว หัวปิงปองก็ไม่กลัว 
กลัวอย่างเดียว กลัวรถขึ้นสะพานไม่ไหว เพราะคนขี่หุ่นพริ้วมาก อ๋อย

5555...ลืมนึกไปเลยอ่ะค่ะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

vegetable garden หลิ่งซัน เยาะเย้ย

ไม่รู้จักค่ะพี่โอ พี่โอเอารถมารับด้วยละกัน  Grin

เวรกรรมบอกว่าหมาดุ แล้วยังจะให้ไปรับอีก บู่

สวัสดีค่ะ น้าyotaga ไหว้

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #67 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 04:57:08 PM »

กินตั้งแต่เด็กสมัยนี้ยังมีอยู่เลย  Cheesy Cheesy
TABOO
ความจนไม่ใช่สิ่งน่าอาย ไร้ความสามารถต่างหากสิน่าอาย
Full Member

คะแนน 11

ปืน คือเพื่อนแท้

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 11:03:21 PM »

กินตั้งแต่เด็กสมัยนี้ยังมีอยู่เลย  Cheesy Cheesy
ชอบมากหยิบมาอมทีละแผ่น กลัวหมดไว

ไร้วาสนาอย่าขอพร  บุญมาดวงดีได้เงินทอง  ความร่ำรวยหากขอกันได้  โลกนี้ก็จะไม่มีคนจน
yotaga
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 08:32:57 AM »

สวัสดีจ้า  ไหว้ หลาน ozero แหมน่ารักที่สุดเลย เป็นคนแรกในเว๊ปนี้ที่เรียกว่า น้า คนอื่นเค้าพากันเรียก ป้า และ ย่า แหนะคะ คิก คิก
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 09:46:35 AM »

Grin Grinแก่หรือไม่ตอนนี้ผมอ่านหนังสือต้องยื่นมือสุดแขนแล้วล่ะครับ Grin Grin

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 09:52:05 AM »

สวัสดีจ้า  ไหว้ หลาน ozero แหมน่ารักที่สุดเลย เป็นคนแรกในเว๊ปนี้ที่เรียกว่า น้า คนอื่นเค้าพากันเรียก ป้า และ ย่า แหนะคะ คิก คิก

เห็นพี่รัตตราเค้าชอบนินทาน้าอ่ะค่ะ Cheesy

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 10:48:56 AM »

ใช่ครับป้าโยฯ พี่รัตต์แกชอบนินทาป้า ต่อหน้าธารกำนัล(ฮิฮิ..แอบวางยาพี่รัตต์ซะเลย) Grin Grin

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #73 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 10:58:55 AM »

ชอบมากหยิบมาอมทีละแผ่น กลัวหมดไว
..อมทีละแผ่น..ช่วยสร่างเมาได้ครับ..เปรี้ยว.อม.หวาน. Grin

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
yotaga
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 12:14:02 PM »

เห็นพี่รัตตราเค้าชอบนินทาน้าอ่ะค่ะ Cheesy
ใช่ครับป้าโยฯ พี่รัตต์แกชอบนินทาป้า ต่อหน้าธารกำนัล(ฮิฮิ..แอบวางยาพี่รัตต์ซะเลย) Grin Grin

ชั่งเค้าเถอะค่ะ  ยกให้คนหนึ่ง  ป้าก็ว่าให้เค้าเหมือนกันแหละ แหะ แหะ  คิก คิก
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 10
  พิมพ์