686-3 ยิงลูก .38 Super ได้หรือครับ???

<< < (2/2)

vuttichai:
การที่เอาลูกต่างชนิดมายิงในปืนต่างขนาดเป็นสิ่งไม่ดีไม่ถูกต้อง ผมไม่ส่งเสริม แต่สำหรับตจว.เขาไม่กลัวปืนแตกหน้าแหกหรอกครับ เขากลัวไม่มีลูกยิงมากกว่า มาตรฐานปืนนอกใช้ลูกเทสแรงดันสูงกว่ามาตรฐานมาแล้ว เคยเห็นคนบ้านป่าใช้ปืนแก็บอัดทุกอย่างรวมกันยาวเกือบคืบ. กระบอกทำจากแกนพวงมาลัย  M.38 จิ๊ป.ผมไม่กล้ายิง. :-X

ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง:
ขอบคุณครับ สงสัยแต่คงไม่ทดลองแล้วครับ ;Dกลัวสุดที่รักจะอยู่กับผมไม่นาน ขอบคุณพี่ๆทุกท่านอีกทีนะครับ ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว