๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 01:56:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 24
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นแนะนำพื้นฐานการยิง IPSC  (อ่าน 70141 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2005, 09:20:13 AM »

ขออภัยล่วงหน้าครับ  ด้วยความเป็นห่วง

โบราณท่านว่า ทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย

ถึงยังงัยกระผมพร้อมให้ความร่วมมือพี่ครับ คิดดีทำดี แค่นี้น้องก็ภูมิใจที่ได้รับความรู้จากพี่phoenixแล้วครับ ขอบคุณครับ หลงรัก

คิดมากไปเปล่านายหนุ่ม.... Huh Huh

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2005, 09:45:13 AM »

พี่ coda  แอร์เอเชียออกโปรโมชั่น กทม.-อุดร เที่ยวเดียว 99 บาท  น้ำลายหก

...โปรโมชั่นแบบนี้ ซื้อไม่ได้สักทีครับ :Smiley พี่CODAต้องตีสนิทกับแอร์โฮสเตสสวยๆเป็นกรณีพิเศษถึงจะซื้อได้ขอรับ

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2005, 08:31:18 PM »

ขออภัยล่วงหน้าครับ  ด้วยความเป็นห่วง

โบราณท่านว่า ทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย

ถึงยังงัยกระผมพร้อมให้ความร่วมมือพี่ครับ คิดดีทำดี แค่นี้น้องก็ภูมิใจที่ได้รับความรู้จากพี่phoenixแล้วครับ ขอบคุณครับ หลงรัก

ผมก็เสียวอยู่เหมือนกันครับแต่ก็คิดว่าทำด้วยความบริสุทธิ์ใจและต้องการสนับสนุนวงการกีฬาก็หวังแค่ว่าเพื่อนๆจะเข้าใจ
อีกอย่างครับผมเขียนไว้ว่าฟรีครับดังนั้นผมไม่ได้มีรายได้เลย ผมคิดทำเท่าที่ทำได้ถ้าใครคิดพร้อมที่จะเข้ามาทำฟรี ผมก็พร้อมที่จะเป็นผู้ช่วยด้วยความเต็มใจครับ
ผมขอติดต่อกับพี่อ๋องหรือคนอื่นๆก่อนแล้วจะมาแจ้งให้ทราบ อย่าลืมนะครับผมคิดเริ่มที่พื้นฐานนะครับ

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2005, 11:48:47 PM »

ผมก็เสียวอยู่เหมือนกันครับแต่ก็คิดว่าทำด้วยความบริสุทธิ์ใจและต้องการสนับสนุนวงการกีฬาก็หวังแค่ว่าเพื่อนๆจะเข้าใจ

ทำไปเลยครับ

mon2519
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2005, 06:34:58 AM »

ไม่ทราบว่ามีเงื่อนไขเกี่ยวกับปืนที่ใช้รึเปล่าครับพอดีผมก็มีกับเค้ากระบอกเดียวเป็น9ลำกล้องก็แค่3.5"เอง

ปลายนิ้วกำหนดชีวิตคุณ
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2005, 07:45:33 AM »

ขออภัยล่วงหน้าครับ ด้วยความเป็นห่วง

คิดมากไปเปล่านายหนุ่ม.... Huh Huh

แหม๋พี่  คิดกันไว้ดีกว่าแก้  ปล่อยให้แย่จะแก้ไม่ไหวนะ
คิดแง่ร้ายไว้ก่อน  ผลลัพธ์ออกมาดี     = ค่อยยังชั่วหน่อย
คิดแง่ดีไว้ก่อน     ผลลัพธ์ออกมาร้าย  = ไม่น่าเลยตู
ชีวิตจริงมันสอนไว้ครับ Wink

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2005, 07:51:15 AM »

ขออภัยล่วงหน้าครับ ด้วยความเป็นห่วง

แหม๋พี่  คิดกันไว้ดีกว่าแก้  ปล่อยให้แย่จะแก้ไม่ไหวนะ
คิดแง่ร้ายไว้ก่อน  ผลลัพธ์ออกมาดี     = ค่อยยังชั่วหน่อย
คิดแง่ดีไว้ก่อน     ผลลัพธ์ออกมาร้าย = ไม่น่าเลยตู
ชีวิตจริงมันสอนไว้ครับ Wink

ไม่อยากให้คิดกันไปถึงขั้นนั้น....การทำอะไรก็แล้วแต่ ซึ่งมีประโยชน์ต่อส่วนรวมและวงการ โดยไม่มีผลประโยชน์แอบแฝง สำหรับผมผมทำครับ ไม่กลัวด้วย ใครพูดมากในทางที่เสีย....ผู้นั้นอาจโดนเตะได้ Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2005, 08:12:04 AM »

ไม่อยากให้คิดกันไปถึงขั้นนั้น....การทำอะไรก็แล้วแต่ ซึ่งมีประโยชน์ต่อส่วนรวมและวงการ โดยไม่มีผลประโยชน์แอบแฝง สำหรับผมผมทำครับ ไม่กลัวด้วย ใครพูดมากในทางที่เสีย....ผู้นั้นอาจโดนเตะได้ Grin

พี่เตะจริงๆเหรอ  งั้นน้องเป็นกรรมการ (ล้อเล่นนินึงนะ) หลงรัก

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2005, 09:14:36 AM »

เห็นด้วยครับ Grin ให้ผมช่วยอะไรได้ก็บอกนะครับ Grin เดี๋ยวจะไปเตรียมสื่อการสอนให้คับ

แต่ตอนเรียนผมก็จะขอเป็นนักเรียนด้วยอีกคนคับ Grin

We can either find the way or make one.
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2005, 09:33:58 AM »

สำหรับผมผมทำครับ ไม่กลัวด้วย ใครพูดมากในทางที่เสีย....ผู้นั้นอาจโดนเตะได้ Grin

นาย num พูดก็มีส่วนครับ  แล้วเวลาใครนินทาพูดมาก  ไม่โง่แสดงตัวให้ถูกเตะ

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2005, 09:46:12 AM »

สำหรับผมผมทำครับ ไม่กลัวด้วย ใครพูดมากในทางที่เสีย....ผู้นั้นอาจโดนเตะได้ Grin

นาย num พูดก็มีส่วนครับ แล้วเวลาใครนินทาพูดมาก ไม่โง่แสดงตัวให้ถูกเตะ

Grin Grin Grin Grin พวกนี้มันฉลาดนิ  Grin Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
singburi-รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2005, 10:30:53 AM »

ดีครับ อยากไปด้วย แจ้งข่าวให้ทราบด้วยนะครับ  ผมว่ามีสมาชิกที่สนใจอีกมาก
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2005, 11:12:54 AM »

ทำไปเลยครับ

Cheer!!

I am dying... -*-

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2005, 08:46:19 PM »

ไม่มีข้อแม้ของปืนครับ(ออโต้) ไม่มีการคิดเงิน อยากดื่มเสียเงินซื้อที่สนาม อยากกินข้าวซื้อกินเองที่สนามหรือสั่งเอาเอง อยากยิงเสียเงินซื้อกระสุนเองที่สนาม ครับ ที่ผมทำอย่างนี้เพราะผมอยากให้ทุกฝ่ายสบายใจ ไม่ต้องคิดมาก ส่วนนักกีฬาที่เต็มใจช่วยเหลือผมก็ยินดีรับความช่วยเหลือด้วยความเต็มใจครับ

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2005, 09:41:59 PM »

นาย num พูดก็มีส่วนครับ แล้วเวลาใครนินทาพูดมาก ไม่โง่แสดงตัวให้ถูกเตะ

Grin Grin Grin Grin พวกนี้มันฉลาดนิ Grin Grin Grin Grin

โธ่...ไม่เกินความพยายามที่จะสืบหร๊อก....แต่ผมไม่สู้คนครับ Grin Grin

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 24
  พิมพ์