๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 03:25:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 24
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นแนะนำพื้นฐานการยิง IPSC  (อ่าน 70140 ครั้ง)
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 08:03:43 PM »

ไม่ทราบว่าถ้ามีการจัดแนะนำพื้นฐานการยิงปืน IPSC ที่สนามยิงปืนบางบัวทอง จะมีท่านใดสนใจไม๊ครับ ถ้ามีเดี๋ยวจะหาทางดูครับ

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 08:34:05 PM »

แบบผมต้องเรียนพื้นฐานอีกเปล่าครับ Grin Grin ถ้าต้องเรียนขอเรียนด้วยคนครับ น้ำลายหก

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 09:04:54 PM »

Grin คนเห็นด้วยเพียบแน่ แต่คนที่จะไปก็ต้องดูกันอีกที แต่น่าสนับสนุนครับ แม้ผู้ที่ไม่ได้คิดที่จะลงแข่งก็สามารถนำทักษะไปใช้ได้ Grin

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 09:06:18 PM »

Grin คนเห็นด้วยเพียบแน่ แต่คนที่จะไปก็ต้องดูกันอีกที แต่น่าสนับสนุนครับ แม้ผู้ที่ไม่ได้คิดที่จะลงแข่งก็สามารถนำทักษะไปใช้ได้ Grin

...ถูกต้องแล้วครับ  Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 09:20:29 PM »

แบบผมต้องเรียนพื้นฐานอีกเปล่าครับ Grin Grin ถ้าต้องเรียนขอเรียนด้วยคนครับ น้ำลายหก
อย่าคิดหยุดเรียนครับเพราะมันมีความรู้ใหม่ๆเสมอ ผมก็เรียนรู้อยู่ตลอดครับ หนังสือก็สั่ง VDO ก็สั่งเพราะใจรักครับ
ผมต้องการให้มีการอบรมฟรีครับเริ่มกันแต่เช้าแล้วบ่ายก็จะจัดไว้ซัก 1 สนามให้ลองยิงกันเล่นสนุกๆครับ ส่วนยิงแล้วถ้ารู้สึกว่าสนุก เราก็หาทางจัดกันเป็นระยะๆแล้วแต่จะนัดกัน ค่าใช้จ่ายอาจจะขอทางสนามซักครั้ง หลังจากนั้นถ้าเราคิดว่าดีค่อยมาว่ากันอีกทีครับ เดี๋ยวจะลองเจรจากับสนามอาทิตย์นี้ครับ

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 09:27:39 PM »

...แค่คิด...ก็มีประโยชน์แล้วครับ...สนับสนุนเต็มที่ครับ...ผมช่วยติดเป้าได้

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
อั๋น
ยอมแพ้ในวันนี้ เพื่อชนะในวันพรุ่งนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 09:34:36 PM »

ขอความรู้ด้วยคนครับผม Wink
   แจ้งให้ทราบด้วยคนนะครับ
       ขอขอบคุณครับ Cool

มาด้วยใจ ไปด้วยกัน
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 09:39:39 PM »

Cheesy อยากไปครับ อยากเรียน ด้วยครับ ถ้า ค่าใช้จ่ายไม่แพง ครับ ถือ เป็นทักษะที่น่าศึกษาครับ จะให้ดี ผม ว่า น่าจะเป็น วันอาทิตย์ครับ ...... อิอิอิ  ผม ว่างวันอาทิตย์  Cheesy

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 10:33:37 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก สนับสนุนครับ.........ต้องให้      คุณอ๋อง    ออกโรง

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 11:21:41 PM »

Smiley.ดีมาก.หนับหนุน ครับ.. Smiley

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2005, 07:39:01 AM »

ขออภัยล่วงหน้าครับ  ด้วยความเป็นห่วง

โบราณท่านว่า ทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย

ถึงยังงัยกระผมพร้อมให้ความร่วมมือพี่ครับ  คิดดีทำดี  แค่นี้น้องก็ภูมิใจที่ได้รับความรู้จากพี่phoenixแล้วครับ  ขอบคุณครับ หลงรัก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 30, 2005, 07:44:09 AM โดย num » บันทึกการเข้า

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2005, 07:52:08 AM »

อย่าคิดหยุดเรียนครับเพราะมันมีความรู้ใหม่ๆเสมอ ผมก็เรียนรู้อยู่ตลอดครับ หนังสือก็สั่ง VDO ก็สั่งเพราะใจรักครับ
ผมต้องการให้มีการอบรมฟรีครับเริ่มกันแต่เช้าแล้วบ่ายก็จะจัดไว้ซัก 1 สนามให้ลองยิงกันเล่นสนุกๆครับ ส่วนยิงแล้วถ้ารู้สึกว่าสนุก เราก็หาทางจัดกันเป็นระยะๆแล้วแต่จะนัดกัน ค่าใช้จ่ายอาจจะขอทางสนามซักครั้ง หลังจากนั้นถ้าเราคิดว่าดีค่อยมาว่ากันอีกทีครับ เดี๋ยวจะลองเจรจากับสนามอาทิตย์นี้ครับ

...เห็นด้วยอีกครับ

...จัดเมื่อไร ถ้ามีโอกาส ขอมีส่วนร่วมเรียนรู้ครับ  Cheesy

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2005, 07:58:31 AM »

พี่ coda  แอร์เอเชียออกโปรโมชั่น กทม.-อุดร เที่ยวเดียว 99 บาท  น้ำลายหก

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2005, 08:03:05 AM »

จัดแนะนำเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ..........

จะได้ไปเป็นลูกศิษย์ ลูกโม่ Production

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2005, 08:05:47 AM »

พี่ coda  แอร์เอเชียออกโปรโมชั่น กทม.-อุดร เที่ยวเดียว 99 บาท  น้ำลายหก

...โปรโมชั่นแบบนี้ ซื้อไม่ได้สักทีครับ  :Smiley

หน้า: [1] 2 3 4 ... 24
  พิมพ์