๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 05:42:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเกี่ยวกับสนามยิงปืนหน่อยครับ  (อ่าน 1488 ครั้ง)
earnman
Jr. Member
**

คะแนน 13

มีแบบนี้สักกระบอกคงมันส์น่าดูเนอะ

« เมื่อ: เมษายน 22, 2008, 10:04:09 PM »

สวัสดีครับวันนี้ผมมีเรื่องรบกวนพี่หน่อยอะครับ  พอดีผมอยากไปซ้อมยินปืนที่สนามใกล้บ้านแฟน( บางซื่อ ) รบกวนเรียนถามพี่ๆหน่อยครับ
1. แถบนั้นมีสนามยิงปืนที่ไหนบ้างอะครับผมเห็นมีค่ายทหารเต็มเลย
2. เราต้องเป็นสมาชิกก่อนไหมครับถึงจะใช้สนามทหารได้อะครับ
3. ถ้าจะไปซ้อมยิงปืนเราต้องเสียค่าใช้จ่ายทั้งหมดเท่าไหร่ครับ( ต้องซื้อกระสุนของเค้าไหมครับ )  เราเอากระสุนซ้อมไปยิงเองได้ไหมครับ
รบกวนถามหน่อยนะครับ เสาร์นี้จะเอา PX-4  ไปเปิดซิงอะครับ หลงรัก
SGAMT900
Full Member

คะแนน 17

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 23, 2008, 08:11:33 PM »

@ @ รวมแผนที่สนามยิงปืน @ @
http://www.gun.in.th/webboard/index.php/topic,30985.0.html

หน้า: [1]
  พิมพ์