๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 05:04:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เจอมือปืนรับจ้างตัวเป็นๆ  (อ่าน 5018 ครั้ง)
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2009, 11:11:42 AM »

..เพื่อนที่เป็นร้อยเวรก็เจอประจำมุขขโมยของในห้างแล้วพอโดนจับมาบีบน้ำตาอ้างไม่มีเงินซื้อนมให้ลูก แต่อย่างว่าครับพระท่านว่า โกหกคนอื่นหรือหลอกคนอื่นได้แค่ครั้งเดียวเท่านั้นแหละ ครั้งแรกได้ผู้ใจบุญมาประกันและจ่ายค่าปรับไหมของที่ขโมยมา แต่ครั้งที่สองหมดมุขโดนไปกี่เดือนก็ไม่รู้ ข้อหาลักทรัพย์.. คิก คิก ขำก๊าก เยี่ยม

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
EAK1980 รักในหลวง
ชาติใดไร้รักสมัครสมาน จะทำการสิ่งใดก็ไร้ผล แม้ชาติย่อยยับอับจน บุคคลจะสุขอย่างไร
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 68

ไปได้ทุกที่.....ที่มีทาง ฅ.ฅนสร้างทาง

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2009, 11:51:11 AM »

Cheesy..น่ากลัว.มือปืนมหากาฬ.เบิกมีสองพัน.... หัวเราะร่าน้ำตาริน...... ขำก๊าก

Grin...แต่ผมคิดได้แหละว่าจะให้น้าแกไปยิงใครคนแรก.... Grin

Long Live The King

cobra-รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 86

36003

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2009, 01:49:09 PM »

เดี๋ยวนี้มีมุขแบบนี้เยอะจังครับ วันก่อนมาขอเงินจะกลับนครนายก 2 คนแม่-ลูก บอกว่าค่ารถคนละ 20 บาท พอผมไม่ให้ เจ๊แกเดินลงสถานีรถไฟฟ้าใต้ดินเลยครับ ไม่มีเงินค่ารถกลับบ้าน แต่มีเงินขึ้นรถไฟฟ้า

Uploaded with ImageShack.us
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2009, 01:54:40 PM »

น้าเป้าโปรดทราบ.................น้าเป้าโปรดทราบ................................
โปรแกรมที่เรานัดกันว่าจะไปจันทบุรีขอยกเลิกแบบไม่มีกำหนด
รอจนกว่ามือปืนตา 4ฟูจะตายแล้วเราค่อยไปกัน

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2009, 04:42:07 PM »

น้าเป้าโปรดทราบ.................น้าเป้าโปรดทราบ................................
โปรแกรมที่เรานัดกันว่าจะไปจันทบุรีขอยกเลิกแบบไม่มีกำหนด
รอจนกว่ามือปืนตา 4ฟูจะตายแล้วเราค่อยไปกัน
วันก่อนหลอกตาฟูไปนั่งกินเหล้าเป็นเพื่อน แถมขับรถให้อีก ไม่รู้จะจำได้มั้ยน้อ บู่ อ๋อย กิ๊วก๊าว

JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2009, 06:10:14 PM »

ท่าน 4FU เลี้ยงมือปืนด้วย  Grin Grin

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
BREMBO 2 + LONG LIVE THE KING
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2009, 06:35:30 PM »

+1 ครับน้าฟู  Grin Grin Grin

สวัสดีครับ ขอบพระคุณครับ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2009, 07:36:14 PM »

รายการตลกบริโภค+พ็อกเก็ตมันนี่ก้อนใหญ่ .... อิ อิ .... มันน่าดีด

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2009, 08:41:12 PM »

น้าฟูต้องบอกว่า ไหนขอดูผลงานที่ผ่านมาก่อน มีที่ไหน ใครบ้าง

มุกมือปืน โห ทั้งขู่ทั้งปลอบ ไปในตัว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 15, 2009, 08:43:47 PM โดย Gunchon.Southlander » บันทึกการเข้า

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2009, 10:11:36 PM »

ผมว่าเป็นเด็ก ซุ้มผู้พันที่คราวก่อนใช้ปืน บาเร็ตต้า 92 เอฟเอสรุ่นพิเศษที่ใช้กระสุนสิบเอ็ด มอ มอ หรือเปล่าครับน้าฟู ฮิ ฮิ ฮิ จำได้ว่าผู้พันโดนซ้อมไปแล้วไม่ได้ตามข่าวต่อครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2009, 11:42:43 PM »

ผมว่าเป็นเด็ก ซุ้มผู้พันที่คราวก่อนใช้ปืน บาเร็ตต้า 92 เอฟเอสรุ่นพิเศษที่ใช้กระสุนสิบเอ็ด มอ มอ หรือเปล่าครับน้าฟู ฮิ ฮิ ฮิ จำได้ว่าผู้พันโดนซ้อมไปแล้วไม่ได้ตามข่าวต่อครับ

อ่ะห้า...ไม่น่าเชื่อว่ามีแฟนท่าน 4 FU เหมือนผมด้วย...

ท่านผู้พันที่ไปเที่ยวซ่องแล้วชักดาบใช่ไหมครับ...คิก คิก
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 12:49:54 AM »

ตาสี่ฟู เลี้ยงข้าวเจ๊ด้วย กำลังหิวเลย น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ขอตังค์ซื้อปืนด้วยน๊า แต่สองพันไม่พอ ขอสองแสนน๊ากำลังอยากได้เอสทีไอพอดีเลยอ่ะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 01:46:45 AM »

ที่ผมเคยเจอมันมาเป็นคนขับรถ6ล้อ วันดีคืนดีมาขอกระสุน.45ผมก็ให้ไปแม็กฯนึง แล้วมันก็หายไปเลย.....

ซักพักใหญ่ๆพ่อมันมาบอกว่ามันโกรธที่คนขายยาบ้าแถวนั้นเอายามาขายให้ลูกพี่ลูกน้องมัน มันเลยไปปล้นเล่นคืนเดียว2เจ้า กระทืบเค้าซะน่วมเลย

ถ้ารู้ว่าเอาไปทำอย่างนี้ผมจะให้มันไปทั้งกล่อง  คิก คิก
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 06:42:41 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 04:56:20 PM »

อ่ะห้า...ไม่น่าเชื่อว่ามีแฟนท่าน 4 FU เหมือนผมด้วย...

ท่านผู้พันที่ไปเที่ยวซ่องแล้วชักดาบใช่ไหมครับ...คิก คิก

ใช่แล้วครับคุณหมอ 5 5 5 กำลังติดลมเลยเรื่องจบหายไปเลยครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์