๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 08:35:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยในหน้าต้องการซื้อ+แลกเปลี่ยนค่ะ  (อ่าน 10554 ครั้ง)
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 12:00:36 AM »

เป็นความผิดพลาดของผมเองครับ  โดนชก โดนชก
ตอนนี้แก้ไขเรียบร้อยแล้วครับ

กราบขอบพระคุณพี่ๆที่แจ้งเตือนครับ  ไหว้

เป็นอย่างที่เจ๊บอกวันนั้นใช่ป่ะ Cheesy
ความผิดพลาดครั้งนี้ต้องไถ่โทษโดยการ...เลี้ยงเจ๊1อิ่ม(หาเรื่องกินอีกแล้ว...อิอิ) คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
thin
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 1

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 14, 2008, 02:46:46 PM »

ตั้งกระทู้ในบอร์ดซื้อขายแลกเปลี่ยนไม่ได้ครับ ศึกษากฏกติกาหลายรอบแล้ว ยืนยันการมีตัวตนแล้วด้วย
เข้าไปในบอร์ซื้อขายแลกเปลี่ยนไม่เห็นมีที่ให้ตั้งกระทู้เลยแนะนำด้วยครับเข้าไปตั้งกระทู้ตรงไหน
ทีตั้งในบอร์ดอื่นตั้งได้
RO 02
Global Moderator
Full Member

คะแนน 86

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 16, 2008, 07:14:45 AM »

ตั้งกระทู้ในบอร์ดซื้อขายแลกเปลี่ยนไม่ได้ครับ ศึกษากฏกติกาหลายรอบแล้ว ยืนยันการมีตัวตนแล้วด้วย
เข้าไปในบอร์ซื้อขายแลกเปลี่ยนไม่เห็นมีที่ให้ตั้งกระทู้เลยแนะนำด้วยครับเข้าไปตั้งกระทู้ตรงไหน
ทีตั้งในบอร์ดอื่นตั้งได้

เมื่อส่งเอกสารมายืนยันตัวตน   ทางเวปฯจะพิจารณาความสมบูรณ์ของการยืนยันตัวตน   และปรับสถานะภาพเป็นสมาชิก "ชาว อวป."   ก็จะได้รับสิทธิ์ที่เข้าไปใช้หน้าซื้อ-ขายได้ครับ

กฏกติกาหน้าซื้อ-ขาย   http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=54183.0

หากส่งเอกสารยืนยันตัวตนแล้ว  ขอให้ Pm แจ้งกับทาง วมต.อีกครั้ง  เพื่อเป็นการยืนยันและติดตามเรื่องราวครับ    (อาจจะต้องใช้เวลาสักเล็กน้อย   เนื่องจากว่า   ต้องมีการตรวจสอบก่อนครับรวมทั้ง วมต.อาจจะมีกิจธุระครับ)

Glock Jumper
... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 100

... ข้าพเจ้ารักในหลวงที่สุดในจักรวาล ...

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 18, 2008, 01:07:00 PM »

ผมก็เป็นครับ เดี๋ยวจะไปลองใหม่นะครับ

... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ... จงมีสติ จงมีสมาธิ จงมีความถูกต้องก่อนที่จะครอบครองศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธที่มีอำนาจทำลายล้างเช่นนี้ "จงอย่าคิดว่ามีปืนแล้วเราคือพระเจ้า" จงจำไว้ว่า... มีสติ มีสมาธิ มีความถูกต้อง สำคัญเสมอ! ... จงรักผู้อื่นก่อนแล้วผู้อื่นก็จะรักเรา จงรักษ์ปืน แล้ว ปืนก็จะรักษ์เรา ...
... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 100

... ข้าพเจ้ารักในหลวงที่สุดในจักรวาล ...

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 18, 2008, 06:02:08 PM »

ผมลองเข้าไปห้องซื้อขายแล้วครับ ของผมเองก็ไม่มีช่องตอบกระทู้เหมือนกันครับ ของผมมีอะไรผิดพลาดหรือป่าวครับ

... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ... จงมีสติ จงมีสมาธิ จงมีความถูกต้องก่อนที่จะครอบครองศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธที่มีอำนาจทำลายล้างเช่นนี้ "จงอย่าคิดว่ามีปืนแล้วเราคือพระเจ้า" จงจำไว้ว่า... มีสติ มีสมาธิ มีความถูกต้อง สำคัญเสมอ! ... จงรักผู้อื่นก่อนแล้วผู้อื่นก็จะรักเรา จงรักษ์ปืน แล้ว ปืนก็จะรักษ์เรา ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 12:35:21 PM »

ขอบคุณครับ

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์