๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 12:21:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แข่ง IPSC แถวเดี่ยว 14.8.2548 ครับ  (อ่าน 30622 ครั้ง)
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #90 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 09:50:50 AM »

คุณเอกชัย

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

I am dying... -*-

Manit
สนุกกับการยิงปืน....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #91 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 09:58:54 AM »

ต้องเดินด้วยท้องครับ...

แบบว่า...รอยิง สเตท นี้ นานมาก  ประมาณ ชั่วโมงนิด ๆ ครับ....
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #92 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 11:04:39 AM »

แชมป์แถวเดี่ยว SINGLE STACK ครับ Grin ยินดีด้วยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 15, 2005, 11:07:50 AM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #93 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 11:05:51 AM »

ส่วนผมรองอันดับสอง Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #94 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 11:31:02 AM »

...แสนเสียดาย

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #95 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 11:50:03 AM »

ส่วนผมรองอันดับสอง Grin

แล้วใครรองอันดับหนึ่งครับ

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #96 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 11:53:25 AM »

เมื่อวานประกาศรางวัลเสร็จกันกี่โมงเจ้าคะ

Manit
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #97 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 12:04:18 PM »

รองอันดับ 2  ชื่อพี่โก้  เป็นนักกีฬาฟาร์ม  คนนี้เคยเห็นแกยิงแถวเดียวอย่างเดียวครับ

เมื่อวานประกาศรางวัลเสร็จกันกี่โมงเจ้าคะ

ผมออกจากฟาร์ม 19.30 น.  พิมพ์ไม่ผิดนะครับ  เวลานี้จริง ๆ   ประกาศรายวัลสุดท้ายสิ้นสุด...
แล้วออกมาจากสนามด้วยความ  Huh
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #98 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 12:06:53 PM »

รองอันดับ 2  ชื่อพี่โก้  เป็นนักกีฬาฟาร์ม  คนนี้เคยเห็นแกยิงแถวเดียวอย่างเดียวครับ

ผมออกจากฟาร์ม 19.30 น.  พิมพ์ไม่ผิดนะครับ  เวลานี้จริง ๆ   ประกาศรายวัลสุดท้ายสิ้นสุด...
แล้วออกมาจากสนามด้วยความ  Huh

ดีที่เมื่อวานข้าน้อยไมเกรนขึ้นเลยได้กลับก่อน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Manit
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #99 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 12:17:14 PM »

ท่านจรูญ (สว.)   ตั้งใจจะมาแจกรางวัลด้วย มาถึงแล้ว  แต่ผลการคิดคะแนนยังไม่เรียบร้อย ก็เลยกลับไปก่อน..

ช้าตั้งแต่ นำ ประเภทแถวเดี่ยว ไป รวมกับ สแตนดาท  รวมถึงการแบ่งคลาส โปรดักชั่น  กว่าจะมานั่งแยก นั่งจัด   จูบบบบ

Q : ไม่แน่ใจว่า การจัดคลาส Production ที่ทางสมาคมเป็นผู้จัด  ไม่ได้ใช้ร่วมกับทางฟาร์มฯ ใช่ไหมครับ ?

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #100 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 03:43:58 PM »

....ผมตำหนิมากๆ นับว่าเป็นการจัดแข่งขันครั้งนี้ที่มั่วมากๆ...
สกอร์ชีทนักกีฬาหายประมาณ 10กว่าใบ....นักกีฬากลับกันแล้วหลายคน ช่วงประมาณหกโมงเย็น ประกาศตามหาสำเนาสกอร์ชีทจากนักกีฬา น่าจะได้ไม่ครบ บางคนโทร.ตามแล้วบอกผลคะแนนทางโทร. (แน่ใจหรือว่าเป็นสกอร์แท้จริง)....แต่Overallออกมาได้อย่างไร หลายคนสงสัย และไม่ยอมรับ.....

ซิงเกิ้ลสแต็ก...ประกาศมี 3 รางวัล แต่เอาเข้าจริงจะแจก 2 รางวัล ผมต้องโืทร.หาคุณเฉลิมชัย เพื่อขอทราบรายละเอียด...และตามทวง จึงได้มา 3 รางวัล Huh :Smiley

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #101 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 04:07:49 PM »

Q : ไม่แน่ใจว่า การจัดคลาส Production ที่ทางสมาคมเป็นผู้จัด  ไม่ได้ใช้ร่วมกับทางฟาร์มฯ ใช่ไหมครับ ?

เท่าที่ทราบมา ทางสมาคมส่ง Classification นักกีฬาไปให้ประมาณอาทิตย์นึงแล้ว แต่ไม่รู้ว่ามีอะไรผิดพลาด อย่างไรต้องถามทางฟาร์มเจ้าค่ะ

A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #102 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 07:01:44 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน
ครับ
ยุ่งๆฃอบกล เหรอครับ
 หัวเราะร่าน้ำตาริน

Manit
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #103 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2005, 01:16:10 PM »

....ผมตำหนิมากๆ นับว่าเป็นการจัดแข่งขันครั้งนี้ที่มั่วมากๆ...
สกอร์ชีทนักกีฬาหายประมาณ 10กว่าใบ....นักกีฬากลับกันแล้วหลายคน ช่วงประมาณหกโมงเย็น ประกาศตามหาสำเนาสกอร์ชีทจากนักกีฬา น่าจะได้ไม่ครบ บางคนโทร.ตามแล้วบอกผลคะแนนทางโทร. (แน่ใจหรือว่าเป็นสกอร์แท้จริง)....แต่Overallออกมาได้อย่างไร หลายคนสงสัย และไม่ยอมรับ.....

ซิงเกิ้ลสแต็ก...ประกาศมี 3 รางวัล แต่เอาเข้าจริงจะแจก 2 รางวัล ผมต้องโืทร.หาคุณเฉลิมชัย เพื่อขอทราบรายละเอียด...และตามทวง จึงได้มา 3 รางวัล Huh :Smiley

เห็นครับ  เห็นกะตาเลยครับ.....
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #104 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2005, 05:17:09 PM »

เห็นครับ  เห็นกะตาเลยครับ.....

ใช่ครับๆ เห็นด้วยเหมือนกัน  Sad Sad คะแนนมั่วมากครับ ควรปรับปรุงครับ

แต่เรื่องสนามจัดได้ดีทีเดียวครับ และอาหารยังอร่อยเหมือนเดิมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 16, 2005, 05:35:22 PM โดย Tonyman » บันทึกการเข้า

We can either find the way or make one.
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10
  พิมพ์