๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 18, 2024, 01:43:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แข่ง IPSC แถวเดี่ยว 14.8.2548 ครับ  (อ่าน 30577 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #60 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2005, 11:44:45 PM »

แบ่งผมสักอันได้มั๊ยครับพี่ ตอนนี้ผมมีอยู่ 4 อันครับ ....

...มีให้ยืมหลายอันครับ  Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #61 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2005, 11:50:23 PM »

แบ่งผมสักอันได้มั๊ยครับพี่ ตอนนี้ผมมีอยู่ 4 อันครับ ....

...มีให้ยืมหลายอันครับ Cheesy

มีหวง ไม่ขายอีกแน่ะ งี้ยืมเสียให้เข็ด Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #62 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 01:03:26 AM »

หลงรัก
ครับ
ถ้าผมเอา CZ ลง ในสแตนดา  จะอยู่ในคลาสอะไรครับ
แล้วในนัดแรกที่จะยิง  ผมไม่ฃึ้นลำก่อน  แต่ใฃ้วักปืนแล้วค่อยขึ้นลำ  ยิงเลยได้ไหมครับ
เห็นบอกว่าโปรดัดมีแบ่งตลาสด้วย  หากผมลงในโปรดัดจะอยู่ในคลาสไหนครับ
 หลงรัก

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #63 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 01:09:30 AM »

CZ ตัวไหนครับ แต่ถ้าตัวในรูปอยู่ Production ก็ได้ครับ

ขึ้นลำไม่ขึ้นลำ แล้วแต่กติกาของแต่ละ Stage ครับผม

บาง Stage อาจจะ ให้ ขึ้นลำแล้วใส่ซอง บางอันอาจจะให้เสียบแม๊กไม่ขึ้นลำ หรือบางอันอาจจะไม่ให้เสียบแม๊กเลยครับ

นักกีฬาที่ยังไม่เคยแข่งจะอยู่ Class U ครับ (มีถ้วย Class U ด้วยนะครับ)  ยกเว้นการแข่งประเภทที่ยังไม่แบ่ง Class ครับ ถ้ายังไม่แบ่ง Class จะแข่งรวมกันเลยครับ

We can either find the way or make one.
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #64 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 12:27:21 PM »

...มีให้ยืมหลายอันครับ Cheesy

มีหวง ไม่ขายอีกแน่ะ งี้ยืมเสียให้เข็ด Grin Grin

นั่นสิพี่ นาจา อย่างนี้ต้องยืมเสียให้เข็ด ยืมแล้วยืมเลย 5 5 5

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #65 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 06:00:49 PM »

หลงรัก
ครับ
ขอบคุณท่าน TONYMAN ครับ
 หลงรัก

somsak53
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #66 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2005, 09:09:28 PM »

สงสัยอดไปสนุกด้วยแน่แน่เลยครับ   คุณชลทิตครับ  ถ้าผมอยู่งานเลี้ยงวันแม่  ตั้งแต่11โมง ถึงบ่าย2โมง   มีทางใด้ไปร่วมสนุกใหมครับ  เลิกรับสมัครกี่โมง    หรือว่าสนามเปิดกี่โมงครับ    เดี๋ยวนี้อยากยิงมากกว่าอยากกิน   แต่งานของแม่ไม่ไปเสนอหน้าไม่ใด้เด็จขาด    ไม่ใด้ถ้วยก็มันสสสส  พี่ผมเขาว่างวันอาทิตย์  แต่ผมว่างวันที่12 เขาจ่ายเรากินก็เลยเลือกวันไม่ใด้ครับ
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #67 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2005, 09:39:25 PM »

สงสัยอดไปสนุกด้วยแน่แน่เลยครับ   คุณชลทิตครับ  ถ้าผมอยู่งานเลี้ยงวันแม่  ตั้งแต่11โมง ถึงบ่าย2โมง   มีทางใด้ไปร่วมสนุกใหมครับ  เลิกรับสมัครกี่โมง    หรือว่าสนามเปิดกี่โมงครับ    เดี๋ยวนี้อยากยิงมากกว่าอยากกิน   แต่งานของแม่ไม่ไปเสนอหน้าไม่ใด้เด็จขาด    ไม่ใด้ถ้วยก็มันสสสส  พี่ผมเขาว่างวันอาทิตย์  แต่ผมว่างวันที่12 เขาจ่ายเรากินก็เลยเลือกวันไม่ใด้ครับ

วันแม่ แล้วพ่อไปเกี่ยวอะไรด้วยล่ะครับ ?
มีทางคือไปแต่เช้า 8:30 น.  ก่อนเที่ยงน่าจะจบได้  เพราะสนามเล็ก

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #68 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2005, 09:40:07 PM »

สงสัยอดไปสนุกด้วยแน่แน่เลยครับ คุณชลทิตครับ ถ้าผมอยู่งานเลี้ยงวันแม่ ตั้งแต่11โมง ถึงบ่าย2โมง มีทางใด้ไปร่วมสนุกใหมครับ เลิกรับสมัครกี่โมง หรือว่าสนามเปิดกี่โมงครับ เดี๋ยวนี้อยากยิงมากกว่าอยากกิน แต่งานของแม่ไม่ไปเสนอหน้าไม่ใด้เด็จขาด ไม่ใด้ถ้วยก็มันสสสส พี่ผมเขาว่างวันอาทิตย์ แต่ผมว่างวันที่12 เขาจ่ายเรากินก็เลยเลือกวันไม่ใด้ครับ

เวลาเฮียสมศักดิ์ช่างบีบหัวใจจริงๆ อยู่ซะกลางเลย    Grin Grin Grin Grin ถ้าทางจะต้องเป็นบ่าย  Grin Grin Grin Grin  เพราะเช้าเริ่มกันไม่ค่อยเร็วเท่าไร 

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #69 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2005, 09:58:23 PM »

สงสัยอดไปสนุกด้วยแน่แน่เลยครับ คุณชลทิตครับ ถ้าผมอยู่งานเลี้ยงวันแม่ ตั้งแต่11โมง ถึงบ่าย2โมง มีทางใด้ไปร่วมสนุกใหมครับ เลิกรับสมัครกี่โมง หรือว่าสนามเปิดกี่โมงครับ เดี๋ยวนี้อยากยิงมากกว่าอยากกิน แต่งานของแม่ไม่ไปเสนอหน้าไม่ใด้เด็จขาด ไม่ใด้ถ้วยก็มันสสสส พี่ผมเขาว่างวันอาทิตย์ แต่ผมว่างวันที่12 เขาจ่ายเรากินก็เลยเลือกวันไม่ใด้ครับ

เวลาเฮียสมศักดิ์ช่างบีบหัวใจจริงๆ อยู่ซะกลางเลย Grin Grin Grin Grin ถ้าทางจะต้องเป็นบ่าย Grin Grin Grin Grin เพราะเช้าเริ่มกันไม่ค่อยเร็วเท่าไร

พี่สมศักดิ์ หากไปแข่ง อย่าลืมอยู่วัดกระสุนด้วยนะครับ ที่นวมินทร์ล่่าสุด ไม่วัดกระสุนเลยอดถ้วยเลย น่าเสียดายนะครับ Huh

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #70 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2005, 10:55:53 PM »

...แม๊ก 1911 ของ MI ครับ ลิ้นแม๊กแปลกดี

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #71 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2005, 10:56:52 PM »

...แม๊ก 1911 ของ MI ครับ ลิ้นแม๊กแปลกดี  Cheesy

coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #72 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2005, 10:57:41 PM »

... Smiley

coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #73 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2005, 10:58:23 PM »

... Wink

coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #74 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2005, 10:59:03 PM »

... Wink

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 10
  พิมพ์