๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 06:05:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 ... 37
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้มยำ IPSC  (อ่าน 193049 ครั้ง)
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #435 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2008, 09:26:42 PM »

อ.ณรงค์ที่ว่าครับ

KCharng
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #436 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2008, 09:33:52 PM »

ถามเหมือนกันครับ แต่ไม่ได้เข้าไปถามในออฟฟิส มัวแต่ซื้อกระสุนยิงเล่นครับ พอดีไปกับพี่อีกสองคนเลยยิงไปคุยไปสนุกไปเรื่อยครับ เดาไว้เหมือนกันครับว่าคงเปลี่ยนที่ยิงแน่ๆเลยเพราะฝึกทหารใหม่

ไว้โอกาศหน้านะครับ ถ้ามีจัดอีกจะ pm ไปบอกเบอร์ล่วงหน้าครับ Smiley
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #437 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2008, 09:47:29 PM »

ไม่ได้ไปเหมือนกันครับ เมื่อวานอยู่ดี ๆ ตอนเย็นก็มีโทรศัพท์ให้ไปสัมภาษณ์งานตอน ๑๑:๐๐ น. ... วิ่งออกไปรังสิต เสร็จเรื่องก็เกินบ่ายแล้ว ... กลับเข้าบ้านปรากฏว่าทั้งแม่ และเมียไม่อยู่ เลยเปลี่ยนใจอยู่บ้านเฝ้าลูกชาย ๑๑ เดือนดีกว่า Grin Grin Grin

boydanon
DangDee - Son Of A Gun
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #438 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2008, 01:23:25 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ทราบว่าไปผิดที่หรือเปล่า ไปแล้วไม่เจอพี่ๆ เลยครับ ที่ พัน1 ร1 ร.อ. นี่มี สองสนามใช่ไหมครับ สนามแรก เข้าก่อนปั้ม ปตท และที่อยู่ติดกับ สนามปืนลูกซอง และสนามสองที่ อยู่ติดถนน ก็ไม่มี (เห็นทหารใหม่ซ้อมยิงปืนกันอยู่..) คงไม่มีโชควันนี้แน่ๆเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เห็นมีหลายคนสนใจก็เอางี้ครับ วันเสาร์ที่ 28 ใครสนใจไปเจอกันที่ พัน1 ร1 ร.อ ที่ดินแดงครับ ว่ากันตั้งแต่บ่ายยัน 6 โมงเย็นครับ จัดตารางเวลาไว้นะครับ ใครสะดวกก็เจอกันครับ

พอดีวันนี้ที่ พัน1รอ มีมาทหารฝึกแบบกระทันหันทั้งอาทิตย์ครับ ผมได้ฝาก อ.ณรงค์ว่าถ้ามีมาให้ไปที่ สยปตร ครับ ก็มีมาทั้งหมด 3 คนครับ ต้องขอโทษด้วยครับเพราะไม่ทราบจะแจ้งยังไงจึงฝาก อ.ณรงค์ ไว้ แสดงว่าคุณไม่ได้เข้าไปที่ออฟฟิสครับ
คราวหน้าเอาใหม่นะครับ ถ้าจะไปรบกวน PM บอกเบอร์มือถือไว้เกิดมีปัญหาจะได้แจ้งให้ทราบได้ครับ
วันนี้..เป็นความกรุณาของท่านอาจารย์เป็นอย่างมากครับ วันนี้ผมได้สัมผัสกับ IPSC EXPERIENCE โดยเฉพาะได้เรียนกับตัวจริงเสียงจริง..
อาจารย์เคาะกระโหลกผมหลายเรื่อง..(ผมเล่น Airsoft IPSC มากว่า 3 ปีครับสอนน้องๆมาก็เยอะ แต่วันนี้ผมเหมือนเด็กอนุบาล..เลยหละ)
ต้องกราบขอบพระคุณอาจารย์เฉลิมชัยที่เมตตาผม..สิ่งที่อาจารย์สอนสั่งเป็นประโยชน์แก่ตัวผมมากๆและขออนุญาตนำความรู้ที่อาจารย์สอนสั่งไป เผยแพร่ให้น้องๆในทีม Air Master ด้วยครับ..เพื่อพัฒนาทักษะ และฝึกฝนในโอกาสต่อไปครับ.. ไหว้
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #439 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2008, 02:26:25 AM »

วันนี้..เป็นความกรุณาของท่านอาจารย์เป็นอย่างมากครับ วันนี้ผมได้สัมผัสกับ IPSC EXPERIENCE โดยเฉพาะได้เรียนกับตัวจริงเสียงจริง..
อาจารย์เคาะกระโหลกผมหลายเรื่อง..(ผมเล่น Airsoft IPSC มากว่า 3 ปีครับสอนน้องๆมาก็เยอะ แต่วันนี้ผมเหมือนเด็กอนุบาล..เลยหละ)
ต้องกราบขอบพระคุณอาจารย์เฉลิมชัยที่เมตตาผม..สิ่งที่อาจารย์สอนสั่งเป็นประโยชน์แก่ตัวผมมากๆและขออนุญาตนำความรู้ที่อาจารย์สอนสั่งไป เผยแพร่ให้น้องๆในทีม Air Master ด้วยครับ..เพื่อพัฒนาทักษะ และฝึกฝนในโอกาสต่อไปครับ.. ไหว้

Grin พี่ชัยเป็นผู้ที่มีวิญญาณ "ครู" อยู่เต็มเปี่ยมครับ สิ่งที่ถูกต้องและดีที่สุดเท่านั้น ที่ครูผู้นี้จะนำมาสอนให้เราครับ Grin
 Grin 555 ไม่อยากจะคุย ผมน่ะ โดนเคาะกะโหลกเป็นรุ่นแรกเลยกระมัง หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin

Grin ว่าแต่พี่ชัยไม่จ้างผมพิมพ์จริงอ่ะ เยาะเย้ย
 เยาะเย้ย ไปล่ะ เดี๋ยวโดนเคาะกะโหลก  อะฟิ้วววววว..... เยาะเย้ย

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #440 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2008, 04:55:44 AM »

Grin พี่ชัยเป็นผู้ที่มีวิญญาณ "ครู" อยู่เต็มเปี่ยมครับ สิ่งที่ถูกต้องและดีที่สุดเท่านั้น ที่ครูผู้นี้จะนำมาสอนให้เราครับ Grin
 Grin

ผมมายืนยันในสิ่งที่น้องนายใหม่พูดมาอีกคนครับ เยี่ยม หลงรัก  ....เมื่อวานผมไปร่วมด้วยไม่ได้ต้องขออภัยครับ  เพราะต้องทบทวนการบ้านที่พระอาจารย์ให้ไว้นั่นแหละ ..ผมอยู่ไกลแต่ก็เรียนได้ทาง THE PHOENIX  IPSC INSTITUTE ( ONLINE)..   Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 29, 2008, 05:02:29 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #441 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2008, 05:03:03 AM »

Grin อรุณสวัสดิ์ครับอาเสือ Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #442 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2008, 05:05:24 AM »

Grin อรุณสวัสดิ์ครับอาเสือ Grin

สวัสดีตอนเช้าตรู่ครับน้องนายใหม่  ....ตื่นแต่เช้าเลยยยยเหมือนกัน

พอดีกำลีงจะออกไปใส่บาตรหน่อยครับ Grin Grin Grin
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #443 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2008, 05:15:07 AM »

สวัสดีตอนเช้าตรู่ครับน้องนายใหม่  ....ตื่นแต่เช้าเลยยยยเหมือนกัน

พอดีกำลีงจะออกไปใส่บาตรหน่อยครับ Grin Grin Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมยังไม่ได้นอนครับอาเสือ หัวเราะร่าน้ำตาริน
 Huh อ่านอาเสือว่ากำลังไปตักบาตร นึกได้ ว่าผมเปิดร้านตรงนี้มาเกือบสองปีแล้ว อยู่ยันแจ้งบ่อย ๆ ไม่ยักกะเห็นพระเดินบิณฑบาตรเลย ทั้ง ๆ ที่วัดอยู่ห่างไปไม่ถึง 1 กิโลเมตร Huh

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #444 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2008, 05:20:21 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมยังไม่ได้นอนครับอาเสือ หัวเราะร่าน้ำตาริน
 Huh อ่านอาเสือว่ากำลังไปตักบาตร นึกได้ ว่าผมเปิดร้านตรงนี้มาเกือบสองปีแล้ว อยู่ยันแจ้งบ่อย ๆ ไม่ยักกะเห็นพระเดินบิณฑบาตรเลย ทั้ง ๆ ที่วัดอยู่ห่างไปไม่ถึง 1 กิโลเมตร Huh

การเห็นสมณะเป็นมงคลอย่างหนึ่ง......ช้าอยู่ใยหาของใส่บาตรไปรอหน้าวัดเลยครับ  ใกล้นิดเดียวเองงงง Grin Grin Grin
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #445 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2008, 06:30:48 AM »

Grin ขอบคุณอาเสือครับ ตอนนี้ไม่สะดวกไปซะแล้วครับ เรื่องทำบุญผมทำอยู่เนือง ๆ ครับ ถึงจะไมได้ไปตักบาตรพระ (เพราะส่วนใหญ่แล้วตื่นไม่ทันหรือเพิ่งจะนอน หัวเราะร่าน้ำตาริน) แต่ก็ไปทำบุญในรูปแบบอื่น ๆ เสมอครับ Grin

เยาะเย้ย อ่ะนะ ๆ เดี๋ยวต้องมีคนมาเบรคผมว่า "ทำบุญเลี้ยงน้อง ๆ น่ะสิ" ไม่ใช่ครับไม่ใช่ ผมรู้ทันน่า.... หัวเราะร่าน้ำตาริน

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #446 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2008, 06:38:57 AM »

Grin ขอบคุณอาเสือครับ ตอนนี้ไม่สะดวกไปซะแล้วครับ เรื่องทำบุญผมทำอยู่เนือง ๆ ครับ ถึงจะไมได้ไปตักบาตรพระ (เพราะส่วนใหญ่แล้วตื่นไม่ทันหรือเพิ่งจะนอน หัวเราะร่าน้ำตาริน) แต่ก็ไปทำบุญในรูปแบบอื่น ๆ เสมอครับ Grin

เยาะเย้ย อ่ะนะ ๆ เดี๋ยวต้องมีคนมาเบรคผมว่า "ทำบุญเลี้ยงน้อง ๆ น่ะสิ" ไม่ใช่ครับไม่ใช่ ผมรู้ทันน่า.... หัวเราะร่าน้ำตาริน

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #447 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2008, 09:24:25 AM »

เมื่อวานสนุกมากครับ (โดนยกเครื่องใหม่หมดเลย ^^)

ขอบคุณพระอาจารย์มากครับ

ผมจะตั้งใจทำการบ้านแล้วจะกลับไปเรียนใหม่ครับ

ps.
ขอบคุณคุณ บอย สำหรับเสื้อครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
Casper
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #448 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2008, 10:46:10 AM »

ขออนุญาตแซวครับ แบบนี้เค้าเรียกว่า "ออกตัวอย่างแรงงงงง"    คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #449 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2008, 12:43:43 PM »

ถามเหมือนกันครับ แต่ไม่ได้เข้าไปถามในออฟฟิส มัวแต่ซื้อกระสุนยิงเล่นครับ พอดีไปกับพี่อีกสองคนเลยยิงไปคุยไปสนุกไปเรื่อยครับ เดาไว้เหมือนกันครับว่าคงเปลี่ยนที่ยิงแน่ๆเลยเพราะฝึกทหารใหม่

ไว้โอกาศหน้านะครับ ถ้ามีจัดอีกจะ pm ไปบอกเบอร์ล่วงหน้าครับ Smiley

เดี๋ยวหาวันสนามว่างแน่ๆแล้วนัดกันใหม่ครับ

[/quote]

ด้วยความยินดีครับ....ม๊โอกาสนัดกันใหม่นะครับ Grin

ลองหาอ่านดูครับว่าพระพุทธเจ้าสอนไว้ผู้ไม่นอนกลางคืนมีอยู่ 4 คืออะไรบ้างครับ... คิก คิก คิก คิก

เมื่อวานสนุกมากครับ (โดนยกเครื่องใหม่หมดเลย ^^)

ขอบคุณพระอาจารย์มากครับ

ผมจะตั้งใจทำการบ้านแล้วจะกลับไปเรียนใหม่ครับ

ps.
ขอบคุณคุณ บอย สำหรับเสื้อครับ

รีบไปเก็บรักษาด๊อทให้ดีครับ...อย่าถูกขโมยหรือทำหายไปต่อหน้าต่อตาครับ... คิก คิก คิก คิก

ขออนุญาตแซวครับ แบบนี้เค้าเรียกว่า "ออกตัวอย่างแรงงงงง"    คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เรียกว่าร้อนตัวครับ คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 ... 37
  พิมพ์