๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 05:16:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 19 20 21 [22] 23 24 25 ... 37
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้มยำ IPSC  (อ่าน 193046 ครั้ง)
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #315 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 09:57:32 PM »

ตอนแรก ผมนึกว่า ที่พี่ท่านพูดจะเป็นการพูด เชิงหยอกเท่านั้นครับ

" RO สนามนี้ดุนะครับ  นักกีฬายิงระวังแนวปืนและความปลอดภัยด้วย "

อีกซักพัก ..เห็นกับตา ท่านจับนักกีฬาClass U ท่านนึง DQ  เนื่องจาก ปืนลั่น

แต่ลั่นในแนวยิงนะครับ (มือซ้ายยังไม่ได้ประคองปืน)  ตกใจ อ๋อย หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมกับคุณ Lulu นี่คนละเรื่องกับ DQ ครับ..ผม 2 คนมักจะมีอันเกิดเรื่องเสมอเมื่อยิงสนามที่ RO อ้อ คุมครับเช่น ปืนติด ปืนแจม ยิงประกัน Popper ไม่ล้มและอื่นๆเสมอครับ....ขนาดเอายันต์ปิดตัวพี่อ้อยังคุมไม่อยู่เลย... ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน คิก คิก คิก คิก

2011
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #316 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 11:26:25 PM »

ตอนแรก ผมนึกว่า ที่พี่ท่านพูดจะเป็นการพูด เชิงหยอกเท่านั้นครับ

" RO สนามนี้ดุนะครับ  นักกีฬายิงระวังแนวปืนและความปลอดภัยด้วย "

อีกซักพัก ..เห็นกับตา ท่านจับนักกีฬาClass U ท่านนึง DQ  เนื่องจาก ปืนลั่น

แต่ลั่นในแนวยิงนะครับ (มือซ้ายยังไม่ได้ประคองปืน)  ตกใจ อ๋อย หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมกับคุณ Lulu นี่คนละเรื่องกับ DQ ครับ..ผม 2 คนมักจะมีอันเกิดเรื่องเสมอเมื่อยิงสนามที่ RO อ้อ คุมครับเช่น ปืนติด ปืนแจม ยิงประกัน Popper ไม่ล้มและอื่นๆเสมอครับ....ขนาดเอายันต์ปิดตัวพี่อ้อยังคุมไม่อยู่เลย... ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน คิก คิก คิก คิก
ยังงี้ต้องทำบุญเย๊อะๆๆครับ(บวกทำใจด้วยนะครับ) ไหว้ ไหว้ ไหว้ ขำก๊าก
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #317 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 07:04:22 AM »

RO อ้อ  ...รู้สึกจะไม่เข้าเวป  คนนี้ใจดียิ้มแย้ม แต่ใครทำผิดกฏละก็ ตกใจ  เยี่ยม เยี่ยม   

ป่านนี้เขาคงจามน่าดูแล้วครับพระอาจารน์/คุณLulu Grin Grin หลงรัก
Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #318 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 08:03:32 AM »

แบบนี้ถ้าเจอ Stage ไหนที่ RO อ้อ ดูแล ... ผมต้องยิงเน้นและเหนียวๆๆๆๆๆ ซะแล้ว  Grin

จะขอสู้จนกระสุน...นัดสุดท้าย ...

http://www.ipscthailand.com
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #319 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 09:46:45 AM »

ยังงี้ต้องทำบุญเย๊อะๆๆครับ(บวกทำใจด้วยนะครับ) ไหว้ ไหว้ ไหว้ ขำก๊าก

แถมส่วนใหญ่สนามสั้นไม่ค่อยจะอยู่ด้วยครับ....ส่วนใหญ่จะอยู่สนามยาว 28-32 นัดประจำเลย.. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin
RO อ้อ  ...รู้สึกจะไม่เข้าเวป  คนนี้ใจดียิ้มแย้ม แต่ใครทำผิดกฏละก็ ตกใจ  เยี่ยม เยี่ยม   

ป่านนี้เขาคงจามน่าดูแล้วครับพระอาจารน์/คุณLulu Grin Grin หลงรัก

จริงครับ...พี่อ้อ เป็น RO ที่ดีมากๆคนหนึ่งครับ....ถูกผิดว่าตามนั้น.....ไม่มีซูเอี๋ยกับใครครับ... คิก คิก คิก คิก

Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #320 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 08:13:22 PM »

ครับจริงอย่างที่พี่ Phoenix บอกไว้ครับ สำหรับพี่อ้อ นั้นถึงไม่เป็น RO ในสนามนั้น
แค่มายืนให้กำลังใจอยู่ข้างหลังตอนผมยยิง Grin Grin Grin
พอผมยิงเสร็จเดินออกมาเหมือนคนเมาเลยครับทั้งๆที่ไม่ได้ทานของมึนเมาเลยครับ Grin Grin Grin
RO ประจำสนามขานคะแนน มีแต่ M , PT อยู่อย่างนั้นทุกครั้งไป
สรุปเข้าสนามเจอ พี่อ้อ ที่ไรอาการออกเป็นอย่างนี้ทุกทีครับ ตกใจ ตกใจ งอน งอน ตกใจ ตกใจ
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #321 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 09:40:46 PM »

ครับจริงอย่างที่พี่ Phoenix บอกไว้ครับ สำหรับพี่อ้อ นั้นถึงไม่เป็น RO ในสนามนั้น
แค่มายืนให้กำลังใจอยู่ข้างหลังตอนผมยยิง Grin Grin Grin
พอผมยิงเสร็จเดินออกมาเหมือนคนเมาเลยครับทั้งๆที่ไม่ได้ทานของมึนเมาเลยครับ Grin Grin Grin
RO ประจำสนามขานคะแนน มีแต่ M , PT อยู่อย่างนั้นทุกครั้งไป
สรุปเข้าสนามเจอ พี่อ้อ ที่ไรอาการออกเป็นอย่างนี้ทุกทีครับ ตกใจ ตกใจ งอน งอน ตกใจ ตกใจ

เหมือนกันเดะเลย...แค่โฉบผ่านมาก็แย่แล้ว...ยิ่งถ้ามายืนดูงี้หนาวเลย... ตกใจ ตกใจ เศร้า เศร้า คิก คิก คิก คิก Grin Grin

Lulu
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #322 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 09:20:30 AM »

เหมือนกันเดะเลย...แค่โฉบผ่านมาก็แย่แล้ว...ยิ่งถ้ามายืนดูงี้หนาวเลย... ตกใจ ตกใจ เศร้า เศร้า คิก คิก คิก คิก Grin Grin
[/color]

ครับพี่เป็นอย่างนั้นจริงๆครับ Grin Grin Grin

เวลาเจอพี่อ้อก่อนยิงจะรู้สึก ตกใจ ตกใจ ตกใจ

เวลายิงเสร็จจะรู้สึก เศร้า เศร้า เศร้า(สนามนั้นสนามเดียวที่เจอพี่อ้อครับ)

เวลาพูดคุยกับพี่อ้อหลังยิงเสร็จจะรู้สึก งอน งอน งอน

ยิงจบวันเจอกันอีกทีก็จะรู้สึก คิก คิก คิก คิก คิก คิก Smiley Smiley Grin Grin ตกใจ ตกใจ ตกใจ

สรุปผมยังขยาดพี่เข้าอยู่ครับผม ไหว้ ไหว้ ไหว้
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #323 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 09:23:08 AM »

[/color]

ครับพี่เป็นอย่างนั้นจริงๆครับ Grin Grin Grin

เวลาเจอพี่อ้อก่อนยิงจะรู้สึก ตกใจ ตกใจ ตกใจ

เวลายิงเสร็จจะรู้สึก เศร้า เศร้า เศร้า(สนามนั้นสนามเดียวที่เจอพี่อ้อครับ)

เวลาพูดคุยกับพี่อ้อหลังยิงเสร็จจะรู้สึก งอน งอน งอน

ยิงจบวันเจอกันอีกทีก็จะรู้สึก คิก คิก คิก คิก คิก คิก Smiley Smiley Grin Grin ตกใจ ตกใจ ตกใจ

สรุปผมยังขยาดพี่เข้าอยู่ครับผม ไหว้ ไหว้ ไหว้

ได้การล่ะ วันแข่งจะให้พี่อ้อเดินไปให้กำลังใจคุณเอกพงศ์ทุกสเตจเลย คิก คิก คิก คิก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Lulu
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #324 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 10:53:46 AM »

ได้การล่ะ วันแข่งจะให้พี่อ้อเดินไปให้กำลังใจคุณเอกพงศ์ทุกสเตจเลย คิก คิก คิก คิก
[/color]

สวัสดีครับพี่ นาจา ไหว้
ไม่เจอพี่นานมากเลยนะครับ แล้วยังจะมาแกล้งผมลงเหรอครับพี่ Grin Grin Grin
ถ้าพี่อ้อมาให้กำลังใจผมทุกสเตจผมคง เศร้า เศร้า เศร้า
ผมว่านอกจากผมมีพี่ Phoenix และอีกหลายๆคนคงมีอาการ ตกใจ ตกใจ ตกใจ เหมือนกันครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #325 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2008, 08:36:44 PM »

[/color]

ไม่เจอพี่นานมากเลยนะครับ แล้วยังจะมาแกล้งผมลงเหรอครับพี่ Grin Grin Grin
ถ้าพี่อ้อมาให้กำลังใจผมทุกสเตจผมคง เศร้า เศร้า เศร้า
ผมว่านอกจากผมมีพี่ Phoenix และอีกหลายๆคนคงมีอาการ ตกใจ ตกใจ ตกใจ เหมือนกันครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

โจทย์พี่อ้อเพียบเลย...ป่านนี้เจ้าตัวจามไม่หยุดแล้วครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #326 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2008, 09:01:33 PM »

[/color]

โจทย์พี่อ้อเพียบเลย...ป่านนี้เจ้าตัวจามไม่หยุดแล้วครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #327 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 08:06:11 AM »

ยกต้มยำมารอ อาจารย์ปรุง และ ให้พี่ๆชิมครับ  คิก คิก

จะขอสู้จนกระสุน...นัดสุดท้าย ...

http://www.ipscthailand.com
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #328 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 06:15:04 PM »

ยกต้มยำมารอ อาจารย์ปรุง และ ให้พี่ๆชิมครับ  คิก คิก

ยังนึกไม่ออกว่าจะเขียนต้มยำอะไรดีครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

นาย หมาน้อย รักในหลวง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 6

« ตอบ #329 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 08:04:58 AM »

หลงรัก หลงรัก รอฟังด้วยครับ  หลงรัก หลงรัก
หน้า: 1 ... 19 20 21 [22] 23 24 25 ... 37
  พิมพ์