ท่านใดเป็นคอมวยบ้างครับ

(1/9) > >>

Chaman Davis:
สวัสดีครับ มีท่านใดเป็นแฟนกีฬาหมัดมวยบ้างครับ ไม่ว่าจะเป็นมวยสากลอาชีพ-สมัครเล่น มวยไทย หรือกีฬาการต่อสู้อื่นใด ช่วยกรุณาออกมาทักทายแนะนําตัวกันหน่อย จะได้ทราบๆกันไว้บ้างครับ

Sig228-kolok:
ชอบครับ ... ;D

big single:
พอหมดยุค เชอรี่ เจริญทอง โอเล่ห์ วังจั่นน้อย ดอกไม้ป่า และอีกหลายคนฯลฯ ผมก็เลิกดูแล้วครับ รู้สึกไม่คึกคักเท่าที่ควร
ยุคนั้นศึกวันทรงชัยทำเรตติ้งพอๆกับ พรีเมียร์ลีกเลยครับ

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++:
ตอนเด็กๆชอบดูมวยสากลชิงแชมป์โลกค่ะ อย่างเขาทรายเนี่ยดูทุกครั้งที่ขึ้นชกเลย แถมตอนสมัยเรียนอยู่ปี1ยังเคยไปดูข้างเวทีด้วยซ้ำ...คู่ "ฟ้าลั่น ลูกมิ่งขวัญ" ป้องกันแชมป์ที่เวทีราชดำเนินอ่ะค่ะ :D

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++:
อ้อ...ไก่ย่างหนังกรอบๆแถวสนามมวยโอยิ่งชอบใหญ่เลยค่ะ ::005::

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป