๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 05:52:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 27
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตำรวจยิง สห. ดับ หน้าแฟลต บก.สูงสูดประชาชี่น.  (อ่าน 69367 ครั้ง)
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 10:40:35 PM »

โหดร้ายกันเหลือเกิน    ...............................      อ๋อย

เรื่องขาย   CD   .........    แค่นี้    ก็ต้องยิงกัน    ..........   (  ถึงแม้จะละเมิดลิขสิทธิ์ก็ตามเถอะ     รายเล็ก  รายน้อย    จะได้สักกี่ตังค์กัน  )

เฮ้อ    .......................    น่าหดหู่มาก

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
Narong Ph
Jr. Member
**

คะแนน 5

รักเธอประเทศไทย

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 10:46:10 PM »

ขอความกรุณาเจ้าของกระทู้เปลี่ยนชื่อกระทู้ก่อนครับ ผู้หมู่ สห. คนนี้ถ้าจำไม่ผิด ผมน่าจะรู้จัก หัวกระทู้ กับเนื้อหา ไม่ได้เกี่ยวว่าใครชักปืนเร็วกว่า ความจริงจะเป็นอย่างไร

ปล่อยให้เป็นไปตามกระบวนการว่าใครถูกใครผิด เอาแค่แจ้งให้รู้ว่าเกิดเหตุการณ์ก็พอครับ

ด้วยความเคารพ.....เห็นด้วยครับ ไหว้
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 10:48:17 PM »

อ่านแล้วเศร้าใจมากครับ ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัว สิบตรีชัยวุฒิ ประสบศรี

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
mob133
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 10

กลไกและไฟฟ้า

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 11:03:12 PM »

ด้วยความเครพผู้ตายครับผมถ้าจะให้ผมแก้หัวข้อผมยินดีครับ..ขอแก้เป็นว่า...มีการยิงกันหน้าแฟลคบก.สูงสุดถนนประชาชื่นบ่ายวันนี้ครับ.
ถ้าไม่มีอะใรแล้วผมขออนุญาติลาครับ.ส่วนอะใรที่พวกผมเห็นและได้ยินจนยืนดูอยู่ 3 ชม.ตั้งแต่เสียงปังแรกตอนนั้นยังไม่มีใครมาจนรอ
ให้มีข่าว TV.ออกผมจึงตัดสินใจแจ้งข่าวถ้าไม่เป็นที่สบอารมณ์ของสมาชิกผมขอกราบขออภัยมาณ.ที่นี่ด้วยครับ.ผมขอลืมทั้งหมดครับ
รวมถึงที่เคยนั่งดื่มกับท่านผู้ที่เสียชีวิตครับ..ลาแล้วครัย..ลาก่อนครับ.. อ๋อย อ๋อย อ๋อย ไหว้ ไหว้ ไหว้
GLOCK 45
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 287

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 11:11:34 PM »

ด้วยความเครพผู้ตายครับผมถ้าจะให้ผมแก้หัวข้อผมยินดีครับ..ขอแก้เป็นว่า...มีการยิงกันหน้าแฟลคบก.สูงสุดถนนประชาชื่นบ่ายวันนี้ครับ.
ถ้าไม่มีอะใรแล้วผมขออนุญาติลาครับ.ส่วนอะใรที่พวกผมเห็นและได้ยินจนยืนดูอยู่ 3 ชม.ตั้งแต่เสียงปังแรกตอนนั้นยังไม่มีใครมาจนรอ
ให้มีข่าว TV.ออกผมจึงตัดสินใจแจ้งข่าวถ้าไม่เป็นที่สบอารมณ์ของสมาชิกผมขอกราบขออภัยมาณ.ที่นี่ด้วยครับ.ผมขอลืมทั้งหมดครับ
รวมถึงที่เคยนั่งดื่มกับท่านผู้ที่เสียชีวิตครับ..ลาแล้วครัย..ลาก่อนครับ.. อ๋อย อ๋อย อ๋อย ไหว้ ไหว้ ไหว้

ก็ไม่เห็นมีสมาชิกท่านใดว่านี่ครับ เพียงแค่ตั้งกระทู้ไม่เหมาะสมกับเนื้อหาของข่าวที่กล่าวมา เพียงแค่กลับไปแก้ที่หัวข้อของกระทู้เสียใหม่ แค่นั้นเอง...
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 11:16:34 PM »

ก็ไม่เห็นมีสมาชิกท่านใดว่านี่ครับ เพียงแค่ตั้งกระทู้ไม่เหมาะสมกับเนื้อหาของข่าวที่กล่าวมา เพียงแค่กลับไปแก้ที่หัวข้อของกระทู้เสียใหม่ แค่นั้นเอง...

ใช่ครับ  Cheesy จขกท. ช่วยแก้หน่อยครับ

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 11:22:09 PM »

ไหว้เศร้าครับ...ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวของผู้หมู่ ชัยวุฒิ ประสบศรีครับ
 ไหว้ เมื่อตั้งกระทู้ขึ้นมา...ต้องพร้อมที่จะรับคำวิจารณ์ ทั้งบวก และลบครับ

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 11:28:37 PM »

ด้วยความเคารพ

หัวข้อ ตำรวจไวกว่า,ทหารดับคาที่หน้าแฟลตบก.สูงสูดประชาชี่น

น่าภูมิใจหรือเปล่า.......ผมอยู่ในวงการตำรวจและทหารพอสมควร ยังพูดไม่ออกกับเรื่องนี้เลย  ไหว้

mob133
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 10

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 11:30:37 PM »

เรียนท่าน วมต.ขอความกรุณาแก้หัวข้อให้ผมด้วยครับผม ขอบคุณครับ. ไหว้ ไหว้
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 11:41:06 PM »

Smiley หนักแน่นเข้าใว้ครับ เรื่องผิดพลาดแค่เรื่องตั้งหัวข้อแก้ไขเสียใหม่ก็ไม่ใช่เรื่องน่าตำหนิ เรื่องสูญเสียคนที่รู้จักจากเหตุการณ์เป็นเรื่องที่ทำใจลำบาก เพื่อนๆเข้าใจครับ แต่อย่าตัดสินใจลาด้วยเรื่องเล็กน้อยเลยครับ

"ล้มแล้วลุกลุกแล้วล้มข่มความเจ็บ          แม้หนาวเหน็บจะเก็บไปเหน็บฝัน
เป็นบทเรียนความล้มเหลวระหว่างวัน      จะตามทันให้ใจตัวไม่กลัวภัย"

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 11:47:48 PM »

เรียนท่าน วมต.ขอความกรุณาแก้หัวข้อให้ผมด้วยครับผม ขอบคุณครับ. ไหว้ ไหว้

ด้วยความเคารพ ผมก็เคยผิดพลาดในการตั้งหัวข้อกระทู้ครับ  ไม่เป็นไรครับ ชาวคอปืนด้วยกัน  เยี่ยม เยี่ยม
แต่ท่านสามารถไปแก้ไขได้โดยไปที่กระทู้อันแรกหน้าที่ ๑ ที่ท่านตั้ง แล้วเลือกแก้ไข จากนั้นพิมพ์หัวข้อใหม่  เท่านี้ก็เรียบร้อย  ไหว้ ไหว้

อ่าว..แก้แล้ว ยังไงยินดีต้อนรับสู่เว๊บ อวป นะครับ ผมก็น้องใหม่เช่นกัน เยี่ยม เยี่ยม + ๑ ครับบบบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2008, 11:49:50 PM โดย SingCring » บันทึกการเข้า
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 11:51:12 PM »

เฮ้อ...น่าเศร้าจังเลยค่ะ ไม่น่าทำกันขนาดนี้เล๊ย เศร้า

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
TWO
Sr. Member

คะแนน 9

ยังไม่มี 1911

« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 12:02:42 AM »

ตำรวจอีกแล้วครับ

ยังไม่มีคิมเบอร์ 1911
mob133
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 10

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 12:37:36 AM »

คืออย่างนี้ครับ..ผมพิมพ์ไม่เก่งต้องจิ้มเอาทีละตัวและอ่านอย่างเดียวไม่เคยตั้งหัวข้ออะใรกับเขาหรอกครับเอาเป็นว่าผมจะอยู่ต่อไปและจะไม่
แสดงข้อความอะใรให้เป็นที่ขุ่นข้องหมองใจใครอีกครับ.อีกอย่างครับผมอยู่ในวงของชาวปืนโดยเฉพาะหนังสีอเล่มนี้มา18-19ปีแล้วครับ.
แล้วสมัครสมาชิกเวปเมื่อเริ่มมีเวปนี้อุบัติขึ้นครับแต่ไม่ประติดประต่อจนติดเน็ตใหม่ก็มามีปัญหาเข้าไม่ได้ครับงานก็ติดมือจนเมื่อเร็วๆนี้ได้รำพึงกับผู้อาวุโสที่ท่านอายุห่างผม 4-5 ปี ในเวปนี้แนะว่าให้เมล์ไปหาคุณปิ๊กโดยตรงรวมถึงแสดงการมีตัวตนของสมาชิกครับ.จนได้มีข้อความลงบ้างนิดหน่อยครับ.ผมมีประสบการณ์บ้างครับเรืองปืนเพราะด้วยต้องแข่งขันกันในทางธุรกิจที่ทำมาหาเลี้ยงชีพ(ยื่นซองประมูลงาน)
ทั้งของตัวเองรวมถึงไปช่วยลูกค้าครับทั่วประเทศไม่เว้นแม้แต่เขตอิทธิพลของใครครับค้าขายกับหลวงอย่างเดียวครับ.ทำให้รู้ว่าเวลาคนจะใช้ปืนตัดสินกันมักจะใช้ความไวครับ..ทำให้ผมนึกได้ตามเหตุการณ์แบบนั้นครับนัด สองนัด ก็พอดีได้รับรู้อย่างไวและใกล้มากกับเหตุนี้ก็เลยเป็นเช่นนั้นครับถ้าจะถามก็ยินดีครับ.  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2010, 11:46:59 PM โดย mob133 » บันทึกการเข้า
ninja_spl (ถูกแบนโดยบอร์ดอวป.)
ถูกเพิกถอนสมาชิกภาพ
Full Member
*

คะแนน 13

สงครามยังไม่จบ......อย่าเพิ่งนับศพทหาร

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 12:44:51 AM »

ยาวแน่ครับคราวนนี้   เล่นระหว่างเหล่าระหว่างกองกันเลย   ต่างคนต่างเบ่งจุดจบคือ สูญเสีย    ใครทำใครไม่รู้ รู้แต่ ตัดนิ้วชี้มันสถานเดียว  ประหาร!!!!!!!................เวววววววววววววซู

อันวิชาการต่อสู้นั้น แม้มิเป็นพาลหาเรื่องชกต่อยผู้ใด
หากกุลบุตรธิดาควรเรียนไว้ เพิ่อคุ้มภัยยามคับขัน
ผู้รักสงบเพียงไร ใช่จักพ้นการเบียดเบียนรังแก..ตน..
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 27
  พิมพ์