๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 08:14:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานแถลงข่าว อัสนี วสันต์ world tour+ภูชี้ฟ้า  (อ่าน 7433 ครั้ง)
Colt Rampant
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #45 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 12:33:16 PM »

ขอรูป นิโคล ด้วยครับพี่    Grin

มีอยู่รูปเดียวเอง Grin

กระดังงา กำลังผลิใบ

ถ้าใจไม่สู้เสียแล้ว ร้อยปืนพันปืนที่มีอยู่ในมือก็ไร้ประโยชน์

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #46 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 12:55:58 PM »

ผมก็เป็นสาวกจิ๊กโก๋อกหักครับ อิอิ...... เยี่ยม

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #47 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 01:39:03 PM »

อยากชมจริงๆ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
MadFroG
Si vis pacem para bellum
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

Father and Son

« ตอบ #48 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 06:40:58 PM »

เสียดายจังที่แกออนทัวร์ก็ตอนแก่ ฝีมือสมัยหนุ่มๆเฉียบมาก ต้นสังกัด ทรรศนะคติสั้นไปหน่อย ป่านนี้อินเตอร์แล้วครับยิ่งช่วงที่ทำเพลงอัลบั้ม " ACTION "กับBUTTERFLY และช่วงรอยต่อของสองพี่น้อง อัสนีย์-วสันต์ เยี่ยมมากครับ โดยเฉพาะพีป้อมแกหนึ่งในมือกีต้าร์ยอดเยี่ยมเมืองไทยเลย เสียดายครับ น่าจะโกอินเตอร์นานแล้ว บู่ บู่ บู่ บู่

ขออนุญาตเรียนชี้แจงครับ Grin

คือไม่ใช่ว่าต้นสังกัด วิสัยทัศน์สั้นหรืออะไรหรอกครับ
พี่โต๊ะแกไม่บินน่ะครับ
แล้วเราจะไปไหนได้ล่ะครับ ตกใจหน้าซีด
กว่าจะถึงยุโรปนี่ ต้องไปทางสายไหมเลยนะครับ คิก คิก

เพียงแต่ตอนนี้แกตัดใจแล้ว งอน
เอ้า บินก็บินวะ เยี่ยม

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
MadFroG
Si vis pacem para bellum
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

Father and Son

« ตอบ #49 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 06:48:01 PM »

คุณได้สิทธินั้น.......เดี๋ยวนี้ Wink

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

อ้อ..ไปถึงออสเตรเลีย ..
บอกตาบาร์ท น้องอู๋ด้วยว่า....

ตั้งใจเรียนเด้อ......

คือ.........ผมกลัวน้องเขาน่ะครับ
ได้ข่าวว่าแกเป็น......... ยิ้มีเลศนัย

อยากชมจริงๆ Grin Grin Grin

มีแสดงในประเทศด้วยนะครับพี่
ไป มาสะดวก ไม่ต้องเสียเวลาบินไป บินมา
นอกจากนั้น ยังเหมาะกับการดื่มเบียร์ไป ดูคอนเสิร์ตไปเป็นอย่างยิ่ง
ไว้ได้รับ การคอนเฟิร์มสถานที่แน่นอน
แล้วผมจะเรียนให้พี่ๆน้องๆทุกท่านทราบครับผม Grin

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 07:02:56 PM »

พี่โต๊ะไม่ไป เดี๋ยวบอกต้นสังกัด ให้ผมไปแทน............. ขำก๊าก

พี่เก้าอี้......ไปแทน... ขำก๊าก
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #51 เมื่อ: มีนาคม 13, 2008, 12:49:36 AM »

เสียดายจังที่แกออนทัวร์ก็ตอนแก่ ฝีมือสมัยหนุ่มๆเฉียบมาก ต้นสังกัด ทรรศนะคติสั้นไปหน่อย ป่านนี้อินเตอร์แล้วครับยิ่งช่วงที่ทำเพลงอัลบั้ม " ACTION "กับBUTTERFLY และช่วงรอยต่อของสองพี่น้อง อัสนีย์-วสันต์ เยี่ยมมากครับ โดยเฉพาะพีป้อมแกหนึ่งในมือกีต้าร์ยอดเยี่ยมเมืองไทยเลย เสียดายครับ น่าจะโกอินเตอร์นานแล้ว บู่ บู่ บู่ บู่

ขออนุญาตเรียนชี้แจงครับ Grin

คือไม่ใช่ว่าต้นสังกัด วิสัยทัศน์สั้นหรืออะไรหรอกครับ
พี่โต๊ะแกไม่บินน่ะครับ
แล้วเราจะไปไหนได้ล่ะครับ ตกใจหน้าซีด
กว่าจะถึงยุโรปนี่ ต้องไปทางสายไหมเลยนะครับ คิก คิก

เพียงแต่ตอนนี้แกตัดใจแล้ว งอน
เอ้า บินก็บินวะ เยี่ยม

ตอนนี้โกอินเตอร์แล้วค่ะ  เยี่ยม

Cheesy

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #52 เมื่อ: มีนาคม 13, 2008, 02:30:51 AM »

ขออนุญาตส่งข่าวครับผม Grin

เมื่อวันพฤหัสที่ 6 มีค. ที่ผ่านมา
มีการแถลงข่าวงาน 75 ปี บุญรอดบริเวอรี่
เสนอ คอนเสิร์ต คนหัวใจสิงห์ อัสนี วสันต์ world tour
ครับผม

โดย campaign นี้ จะไปเล่นที่ London , New York , L A., San Francisco ,Sydney , เวียงจันทน์
และอาจจะมีที่อื่นๆอีกครับ

นอกจากต่างประเทศแล้ว ยังมีไปแสดงที่ต่างจังหวัดของเรา
อีกประมาณ 7 จังหวัดด้วยครับ

ถ้า confirmed วันเวลา แน่นอน 100 %แล้งจะมาส่งข่าวเพิ่มเติมครับ

งานนี้ผมไปด้วยครับ คิก คิก

ถ้ามาแอลเอจริงผมจองตั๋วแน่นอนครับ

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #53 เมื่อ: มีนาคม 13, 2008, 11:12:28 AM »

ผมรักพี่ป้อมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2008, 02:24:09 AM โดย ป๊อกแมน » บันทึกการเข้า

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #54 เมื่อ: มีนาคม 13, 2008, 11:16:05 AM »

ขออนุญาตเรียนถามพี่กบ MadFroG ด้วยครับ

ตามที่ผมดูในดีวีดีคือผมสงสัยมากๆ ว่าตอนที่น้าแอ๊ดมาเป็นแขกรับเชิญ ทำไมกีตาร์แกไม่เสียบสายแจ๊คครับ
หรือแบบว่าคนเยอะมากๆ แล้วพี่แกลืมครับ   Grin

ปล. หรือผมคิดมากไปเองรึเปล่าหว่า ฮา Grin

มีระบบไร้สายหรือไม่ สงสัย Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์