๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 04:27:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องผี น่ากลัวมาก  (อ่าน 3165 ครั้ง)
Hatyai
Sr. Member

คะแนน 23

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 04:51:41 PM »

คนฟังก็ระทึกตามไปด้วย
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 05:11:53 PM »

น่าสงสารคนไข้(คนตายด้วย) โรง'บาลไหนน้อ โดนชก หัวเราะร่าน้ำตาริน Huh
อืมมมมมมมมมมมมม

โชคดีไป ตอนที่เรารถประสบอุบัติเหตุ ไม่ได้เข้าโรงพยาบาลนี้
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ตกใจหน้าซีด

โอ้ อ่านแล้วถึงกับฮา

น่าสงสารผู้ป่วยจริงๆเลยครับ

ขอออกตัวก่อนนะครับว่าผมไม่ได้อยากออกความเห็น...

เพราะทราบว่าเรื่องฟอร์เวิร์ดเมล์นี้เป็นแค่เรื่องขำ...

แต่เห็นเพื่อนๆหลายท่านอาจเข้าใจผิด...

ผมขออธิบายครับ ว่าเรื่องที่กล่าวมานั้นไม่จริงเป็นแค่เรื่องตลก...

เพราะเครื่องช่วยหายใจที่เราใช้ๆกันนั้นมีสองระบบ...

คือระบบใช้ไฟฟ้าและใช้แรงดันออกซิเจนในการทำงาน...

ทั้งสองระบบเมื่อเครื่องเกิดขัดข้องหรือขาดแหล่งพลังงานจะมีเสียงเตือนครับ...

ชีวิตคนมีค่าเกินกว่าจะเอามาเสี่ยงกับเรื่องเล็กน้อยเช่นนี้ครับ...Cheesy
MadFroG
Si vis pacem para bellum
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

Father and Son

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 05:42:40 PM »

Grin Grin Grin เยี่ยม

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์